Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    theo mình nghỉ nên có bình xp nhân 5 cho các char lv < 40 , nhân 3 cho char 40-60 như vậy new members mới có điều kiện train cho kịp để sớm tham gia tât cả các map của ptv . chứ để như bình thường người mới bước vào thế giới ptv train biết đến khi nào mới lên được 9x

hèm tiếp câu của xiro. hãy chơi theo cách của bạn và hãy chơi sv awell và nhớ cần gì xin hãy mua ở xiro. cửa hàng uy tín bậc nhất sv awell ptv=))

@mrbean : thả tờ rơi cũng là một biện pháp quảng bá hay, nhưng tiếc một nỗi.... chúng ta ko vẽ đc hình ptv để quảng cáo :d quảng bá = tờ rơi hay trên báo, tivi, nói chung là quy mô lớn, chỉ có fpt là làm đc. vậy mà họ ko làm là sao nhỉ, hay ko muốn cạnh tranh với vinagame ?? ( mà rõ ràng là so sánh với vinagame, ptv mà quảng bá thì ăn chắc thu hút hơn ). cái hiệu quả nhất mà chúng ta làm đc bây giờ là lôi kéo bạn bè của mình thôi, những người mà chơi các game khác nhiều rồi ý, giới thiệu cho họ game mới chắc chắn họ sẽ ko bỏ qua đâu :d
    còn một vấn đề khác phải lo là cái 5h/ngày. với cái này newbie ko thể tiến nhanh để lên lv cao, mà cũng vì là newbie chưa ai vội bỏ ngay tiền để mua tăng tốc vì họ chưa biết hay dở => rõ ràng là phải giảm giá tăng tốc đi. và fpt cứ yên tâm, bây giờ ko ai mua tăng tốc, nếu có giảm giá thì ngoài các newbie ra ( newbie khi chơi đã có hứng thú có thể mua tăng tốc để lên các map kế tiếp xem sao ) pro cũng ko mua tăng tốc làm gì đâu, vì bây giờ ai đã là pro cũng biết tình cảnh ptv nên chả thèm up làm gì nữa, có thì là cố lên nốt lv số tròn ( như em cố lên nốt lv90 thôi )

nhìn đi nhìn lại mời thấy 1 điều, mình là gamer gắn bó game lâu nhất và lượng bài spam cả post nhiều nhất box game ptv này, ngày xưa cũng có nhiều cao thủ spam nhưng giờ còn bám trụ ptv hàng ngày chỉ còn có mình mình, tất cả đều ra đi, nhưng soninchang này vẫn ở lại, ở lại đến cùng ) dù lên game toàn đừng chơi để treo shop ^^

một trong vài topic có ý nghĩa nhất trên thảo luận chung trong thời gian gần đây. hix.. góp ý rồi chỉ anh em gamer ở đây biết với nhau, có bác gm nào thèm ngó ngàng quan tâm đến đâu .

em đang định nhờ mod trên 4rum chuyển chủ đề này sang "đại sảnh chung" để phần là vì có thêm người góp ý và giúp đỡ, phần để những người của các game khác ko biết đến ptv sẽ chú ý hơn. các bác thấy có nên ko ??

@just : nếu đây là cái mà các gm vẫn nghĩ, thì đó là điều làm ra tình trạng hôm nay.
    gm cũng chỉ là một yếu tố thôi, thực ra họ cũng cố gắng rồi. << tôi ko phủ nhận gm đã cố gắng trong nhiều chuyện, nhưng, như tựa đề topic đã nói, cái chúng ta cần ở gm là quảng bá, ok ?? các game khác ko hay = ptv, nhưng lại thịnh hành hơn, vì sao, vì họ quảng bá rầm rộ. và riêng về quảng bá, tôi chưa nhận thấy gm có gì gọi là "cố gắng" cả.
    game nào cũng sẽ vậy thôi, đều tùy thuộc vào ý thích và mục đích chơi của mỗi người. << tôi dám cá với bạn nếu ai thích vltk hoặc cltb thì ko thể ko thích ptv, vì sao ?? cách chơi thì gần như tương đương nhau, mà đồ họa ptv đẹp hơn là cái chắc.

muốn có ng` chơi thì làm ơn mấy bác bớt chửi admin với than trời than đất, đòi dẹp tiệm ptv dùm cái ... ai vô đây thấy mấy bác đả kích ptv mà ko thấy chán???
    đồng thời fpt có biện pháp đúng để làm ptv hay hơn coai

bạn nói đúng, ai đả kích ptv chán thì cũng nên ngừng để khỏi tạo hoang mang cho các newbie, đồng thời cũng là để ... có thêm bạn thêm vui khỏi chán. còn phê bình admin thì bạn khỏi lo, au nhiều người chơi vậy mà 4rum kêu ầm lên kìa. ở đâu admin chả bị phê bình, vì admin đâu phải thánh mà làm chuyện gì cũng hoàn hảo. riêng về vụ dẹp... chưa có topic nào mình thấy bảo là ptv nên sớm dẹp đi cả, bạn thấy vậy à ??
    riêng về fpt, chúng tôi ko thể ko nói là các bác lười cạnh tranh quá nên bây giờ nó mới đâm ra thế này. giờ nên làm gì đó hiệu quả đi.
    @all : đã nhờ chị thuynt chuyển sang box "đại sảnh chung" đây là việc cần cả cộng đồng góp sức rồi.

@soninchang : chà.......chừng nào log crazygirl kiu em lên chơi hen :d
    nói chung bây giờ phần lớn bỏ ptv là tại các gm cả......làm ăn chán -.-''

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối