Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 45

hơ hơ tui kô hiểu, trong diễn đàn này fan của shaiya là lực lượng hầm hố nhất (trong diễn đàn chung thôi ^^), đi đâu cũng thấy mặt, thế nhưng trong mọi vote tghm luôn chiếm ưu thế hơn là sao nhỉ
    tui ko có ý gì đâu :d, thực tế mình cũng chưa biết theo game nào, trc chơi thử tghm cứ thấy đồ họa của shaiya đẹp hơn, lại có hệ thống pk pvp chủ đạo, nhưng mới test thử shaiya thì cũng chưa hẳn, đồ họa của shaiya tui thấy hơi nhức mắt hay sao đó, hoặc là chỉ có mình tui thấy vậy :d
    đợi chơi shaiya thêm mấy ngày nữa rùi mới bít đường vote ^^

hờ hờ vì fan của shaiya thích nói chiện giết thời gian ^^ , với lại có nhiều fan shaiya cũng là fan của tghm lun mà ^ ^ , nhưng mà bình chọn chả nói lên được gì cả , hì hì mỗi game một ưu điểm mà , ai thích gì thì chơi thôi

chài, cái topic này hỏi khó trả lời wé. bởi nói fan thì tui ko hoàn toàn là fan của game nào.
    l2 cũng thích bởi hình ảnh đẹp, skill hay,nhưng hệ thống chiến đấu còn hiền wá, nhìn ko dữ dội, ko thấy có sức tàn phá lớn nên đánh lâu dễ bị chán.
    sro skill nhìn khá đẹp, nhưng hơi bị ít debuff, stun,sleep,hold, class cũng chưa hay.
    cltb chơi dễ nản, tại đến cấp cao mới thấy hay,còn ban đầu thì.. chán.
    kết luận: bỏ phiếu cho tghm, hy vọng game này sẽ kolàm tui thất vọng.

sặc sụa,kô biết thì đừng có nói,hệ thống chiến đấu của l2 mà hiền,nhìn kô dữ dội...rofl...nói thẳng ngoài wow,gw thì đừng hòng có trò nào xách dép được cho l2 về đồ họa,pvp,pve.
    tghm?cái trò hề của tq mà đòi sánh với l ][?=))
    trình độ của gamer còn thấp nên ít chơi l2,đánh giá kiểu đấy người ta cười vào mặt cho đấy

Trích dẫn Gửi bởi prolagi
    ngoài wow,gw thì đừng hòng có trò nào xách dép được cho l2 về đồ họa,pvp,pve.
    gw,wow, và daoc là những game đỉnh cao và thế giới đều công nhận. nhưng bạn có vẻ quá tự tin về l2, l2 cũng là một trong những game có tuổi thọ cao trên thị trường thế giới, do có được lợi thế về đồ họa, cũng như gameplay hấp dẫn, nhưng l2 vẫn là một game thiên về pve chứ không phải pvp, tôi nói ra có lẽ lại sẽ phát sinh thêm 1 tranh cãi về chuyện pvp và pve ở đây, nhưng theo ý tôi và tôi nghĩ một số gamer đã tiếp xúc nhiều với dòng game pvp thì sẽ không công nhận l2 là một game pvp!
    và bác đừng thòng theo cái câu của bác như tôi đã quote ở trên!

Trích dẫn Gửi bởi prolagi0trình độ của gamer còn thấp nên ít chơi l2
    bác nói đúng đấy :-j
    đúng 1/2, đánh giá kiểu đấy người ta cười vào mặt cho là phần đúng còn vế trước tôi không chấp nhận! thân!

tghm?cái trò hề của tq mà đòi sánh với l
    tui ko cần biết bạn muốn nói cái gì, nhưng câu nói này chứng minh rằng bạn là đồ vô học
    mỗi 1 game đều là mồ hôi sông sức của những người làm ra nó, bạn đã làm đc 1 cái game nào chưa mà kêu đó là trò hề
    đừng tự biến mình thành trò hề, làm cho người ta coi thường, về học lại giáo dục công dân nha, thân

hơi lỡ lời 1 chút,vậy mà cũng là vô học thì mấy vị ở đây chắc học cao lắm nhỉ,nhất là về mấy cái ($@)($@$@($_)@ =))
    trình độ player cao đến đâu thì mấy người biết rõ quá mà,đã có hẳn 1 bài dân trí go của fate rồi đấy.cho đến giờ vẫn miệt mài auto võ lâm,vẫn say sưa mu,cao ác =))
    l2 là 1 trò chơi có tuổi,nhưng thử hỏi đã có trò nào liên tục cập nhận như l2 chưa?prelude,c1,c2,c3,c4,c5;mỗi bản kô chỉ đơn thuần là 1 bản update mà còn là cả 1 thế giới mới hoàn toàn,là cả một sự đột phá.cho nên đừng nói đến chữ có tuổi,gừng càng già càng cay.
    l2 thiên về pve,đúng kô sai.nhưng l2 kô thiên về pvp thì hoàn toàn sai lầm.thử hỏi có bất kì 1 trò go nào đang tung hoành trên thị trường việt nam có hệ thống pvp xuất sắc như l2 chưa?hay chỉ đơn giản là bật f9,uống máu như điên rồi lao vào đánh nhau như trò mà ai cũng biết là ai đấy?có trò nào có những trận mass pvp,những trận công thành chiến kinh điển như l2 chưa?có trò nào có hệ thống q,item,farming,lvling hấp dẫn như l2 kô?(đứng nhắc đến mấy anh vltk,nhạt lắm)
    l2 kô phải là game pvp...ôi mẹ ơi...=))

chài, cái topic này hỏi khó trả lời wé. bởi nói fan thì tui ko hoàn toàn là fan của game nào.
    mình lập topic này không phải để trả lời là thích nhiều game mà là bạn thích game nào nhất trong các game bạn ưa thích thui :d vì hoàn toàn không có sự tuyện đối nào trong sở thích cả mà :d

ầy bạn này vui tính rồi. theo tui nên lập 1 topic kiểu như bạn thích game nào nhất, lý do tại sao.

yêu cầu phải giới thiệu từ đầu đến đuôi để mọi người còn biết game đó thế nào và vì sao mà bạn thích nó chứ cứ bình chọn thế này thì cũng hơi nhảm :d. tối thiểu phải là 1000 từ chẳng hạn nhỉ

rảnh rỗi làm phát đê

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối