Trang 18 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 8161718192028 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 284
    ám sát đi so fame với def! bó tay con gà quay, vượt lên nhờ ăn rùa 10k fame to còi cái giề? nghe kể bk hồi đó 28k+ fame cơ, nhờ quả đó lên 30k fame hơn dc 1 tí và vài buổi sau đã bị bám sát. nên nhớ 1 def mà lại phải chỉ huy do làm chủ g mà fame cao thế thì hơn hẳn cin sin rùa rồi :d.
    terorist nghỉ sớm nhé, tazumi thì dẹp moonlight để làm cái ma nhát gan, đông gấp đôi địch mà không dám đánh, hk nghỉ sau terorist tí chút thôi, theo sát ryl đến lúc chết khi nào? mà cãi nhau vậy thôi chứ không phải yêu ryl cũng chả có hứng cãi nhau. anh em chơi ryl bầu cho tghm không hẳn, chả thấy mấy bài đâu, chủ yếu mấy bố bên gamevn sang bầu đấy, bên đó tghm đang là no.1, đập tan các game khác nên fan sang đá cả bên này. cách đấy đến nửa năm rồi tghm đã có người giới thiệu và rủ rê nhau lập nhóm chơi bên gamevn nhưng sau vì không phải ai cũng có điều kiện nạp cash nên bỏ dần.

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    há há, level không cao nhưng chơi cả human lẫn ak'kan đấy nên vẫn biết, chỉ dám nhận là cưỡi ngựa xem hoa nhưng biết nhiều hơn cậu tưởng! hk nghỉ giao lại acc cho người khác, tâm huyết hay không nhưng đã nghỉ, người khác chơi thì tính là khác chứ?
    những trận war cuối log 2 máy nhìn ak'kan có vài mống mà các bố ma khư khư giữ fort ko dám rời, thấy cả ak'kan rủ sang map 3 hunt ko dám =)) , khư khư canh fort sợ bọn cohon nó phá.
    cái tên g ml vẫn còn nhưng cờ không thấy bay trên map 2, map 3 thì coi như chết, đừng có cãi!

quay sang shaiya và tghm tí :d , phong cách bắc âu với fantasy gì không biết nhưng lại so với ryl, cũng phong cách châu âu đặc sắc mà vẫn nhiều đứa chê tối, xấu... có lẽ không hợp với châu á nên phải chịu.
    e hèm , xin lỗi tui hơi đường đột khi chen ngang . xưa nay toàn xem chứ chưa bao giờ pót bài lên đây . nhưng hum nay nghe người anh em này nói "hùng hồn" quá nên chen ngang tí, đừng xóa nha mod^^
    này anh bạn, xưa nay tui ghét nhất là những thằng chơi kiểu 2 chân, akkan human gì chơi tá lả, cuối cùng nghĩ rằng mình hiểu nhiều việc nhưng thật ra hiểu biết của những con người đó quá tầm thường , nhìn thấy 1 mà chỉ biết 1. và như thế anh ta nghĩ rằng mình pro, mình nắm hết .. lịch sử của ryl.
    tui là ngừơi tiếp nhận cái acc hk đây. tui thấy ông bạn cũng giống như 1 con ếch ngồi đáy giếng, nhìn lên cáo thấy bầu trời hình tròn và nhỏ xíu, thế là giương mắt ếch ra bảo" ta thấy hết bầu trời". chuyện của rylvn giờ đây đã lui vào dĩ vãng, sự sụp đổ của ryl lúc nào cũng gây cho tui và anh em ryl sự nuốic tiếc lớn. đáng lẽ ra đừng nên xảy ra những tranh cãi như vầy trong 1 cái topic lạc đề.

những trận war cuối log 2 máy nhìn ak'kan có vài mống mà các bố ma khư khư giữ fort ko dám rời, thấy cả ak'kan rủ sang map 3 hunt ko dám =)) , khư khư canh fort sợ bọn cohon nó phá.
    giờ war g thì người ta war g, có ngon, có pro tại sao ko xây forth lên oánh nhau, mà lại chui qua map 3. còn forth của người ta , người ta giữ thì có gì sai nhẻ. ừ đó sợ cohon phá đó thì seo. forth xây lên thì giữ, chư đâu có chạy trốn như ai kia, qua tít map 3 đâu.trong khi đó tưởng ma về cuối ngon lắm sao, lèo tèo vài ngừơi, còn phải join luôn vài mem 7x đánh cho vui. ngoài giờ war g , sao anh abn5 pro ko ngon log vô qua map 3 hunt đi. toàn of, rùi lựa giờ war g mà đòi hunt. [-x
    ryl đã vào dĩ vãng, đừng có mà cãi cọ tùm lum về ryl kiểu này. những người như ông này hình như chơi ryl để thõa mãn , đế chứng tỏ mình pro hay sao ấy, giọng điệu cứ như là lên mặt ta đây là trùm ryl. hi vọng ko có thêm những bài như vậy về ryl nữa. ryl đã chết , hãy để nó chết đi. đừng bêu xấu cái game mà mình đã từng gắn bó nữa.
    mà nói thật, lâu lắm rùi ko có dịp lên 4rum post bài liên quan đến ryl. dạo này tập làm quen ko có ryl rùi, nhớ lắm chứ . 1 cái game tuyệt vời, nhưng chết quá đáng tiếc. anh em ryl giờ còn gặp mặt ngoài đời được vài người . nghỉ ryl thấy mọi người ít ai hứng thú với game khác . nhớ ryl, nhớ moonlight, nhớ ma, nhớ ah em, nhớ tí bù quá :d

không phải post để cho người cãi cùn và thiếu kiến thức thông óc đâu nha . post cho pà con xem coi nó có giống fong cách châu âu không nhá .

u trời, sao giống lâu đài của dracula thế, cho hỏi cái gã cướp biển kia cũng là mod trong shaiya hay là class trong đó. taolatrum được chơi game đó mà sưu tập ít hình thế không lẽ chỉ có vỏn vẹn vài tấm ah. post tiếp cho anh em bà con xem học hỏi với

-----------------------------------
    bqt: bạn phải sử dụng tiếng việt có dấu

Trích dẫn Gửi bởi taolatrum
    không phải post để cho người cãi cùn và thiếu kiến thức thông óc đâu nha . post cho pà con xem coi nó có giống fong cách châu âu không nhá .

ha ha đây là hình trong game còn tên của công trình kiến trúc mà cái đó mô phỏng và nó thuộc nước nào của bắc âu.vẫn chưa thấy đâu cả.@-) @-) @-)

p/s: taolatrum, thanks leader đại ka, hum wa oải quá nên chưa up mấy cái pix lên, heheh ông up lên dùm tui roài mà nhiều hơn những cái tui có nữa :d

đối thủ không thể đánh, biết thừa nhưng quá lo xa nên không dám đi hunt, vậy là mất 2h ngồi không! hết ý kiến.
    hờ hờ , bó tay giờ war mà cũng tiếc thời gian ngồi giữ thành nữa , đúng là hết ý kiến với ông , giờ war mà đi hunt thì đúng là mất trật tự thật đó ông ơi | | |

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    ai là người thích chụp mũ đây nhỉ tôi không nói về thể loại của truyền thuyết mà tôi đang hỏi cái phong cách fantasy bắc âu của game shaiya mà bạn capri đã nói tôi chưa từng nghe đến thể loại game mang phong cách fantasy bắc âu trước đó bao giờ cả và bây giờ yêu cầu các fan của shaiya giải thích hộ cái mà không ai nói được cả vẫn giải thích vòng vo không vào vấn đề chính vậy thử :-- :-- :-- .
    giải thích cho pt này riết mệt quá, bạn thậm chí không có cả sự tư duy để hiểu điều người ta muốn nói, bạn nên đọc kỹ lại đi rồy hãy tiếp tục bắt bẻ một cách mù quáng, đơn giản tôi hỏi bạn, phong cách là từ đâu ra? những game như camelot, wow theo phong cách gì? còn vltk, cltb là phong cách gì? bạn hãy chịu khó sử dụng bộ não trước khi mạng nhện giăng nhé.

sự thật là bé pt là quỷ sao? ôi, thương em quá #-o
    thật đấy :^o
    không tin à? anh chạy đây =))
    tình hình là shaiya mặc dù đã ra nhưng chưa thể địch lại tghm, nhớ lại cuộc tranh cãi của sro và 9d thấy vui ghê \:d/
    quỷ hay ko thì vẫn chưa ai nói điều đó cả ngoại trừ ông và điều đó đang dần đc chứng minh
    shaiya chưa thể địch lại tghm đúng là fan shaiya chưa thể địch lại fan tghm (những người ở trong topic này thui nhá ) về mức độ cùn +cãi cố
    hay tghm hơn shaiya vì nó thiết kế đc khuôn mặt nhân vật ,chỉnh đc 3 vòng này nọ ....
    vậy cho hỏi tạo char để chơi game hay để ngắm với shaiya điều đó ko cần thiết vì nó là game thiên về pvp (cũng như ryl cốt truyện và cách chơi nói lên tất cả chứ ko cần đồ họa lòe loẹt ,và 1 số trò linh tinh khác)
    hoa-sung và pt chê hk là sin lởm nhờ ăn may vậy cho hỏi trong số 2 người đã có ai đc như vậy chưa (20k fame trước khi ăn may như ông nói) có mặt trong top của sever trong 1 khoảng thời gian ...2 người đã ai đc như vậy chưa nếu chưa thì tư cách gì mở miệng chê người khác [-x
    còn nữa tôi tuy chơi ryl ko nhiều đi war cũng chỉ vài lần và guild cũng là 1 guild nhỏ nhưng trong giờ war tất cả mem trong guild đều ở lại giữ pháo đài dù biết rằng khả năng bị tấn công là ko lớn .tất cả đều tuân thủ theo chiến thuật để giữ đội hình và đương nhiên ko có chuyện giờ war mà kéo nhau qua map 3 cả [-(

zintx sai roài=)) game pvp vẫn nên có cái đó để cho những gamer thik cãi cùn vào test;;>( sợ tạo xong char thì out ra vì game này tạo char xấu quá=)) ) định chơi cả tghm nhưng xem ra ko ổn roài, có lẽ ko nên chơi chung với 1 số người;;>

Trang 18 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 8161718192028 ... CuốiCuối