Trang 16 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 284
    vâng còn kiến thức của bà chị rộng lớn nhỉ, tui thắc mắc ko biết là nó có vượt qua đc cái ngưỡng là: tạo hình nhân vật hay ko, bởi suốt ngày chỉ thấy bà chị xoen xoét về cái đó, hay là ngồi cả ngày để tạo hình có khi chưa log vào game bao giờ =))
    mà tui ko rảnh cãi nhau với kẻ suốt ngày đâm chọt như bà, bả rảnh thì cứ ngồi mà chiến tiếp, nói chuyện kô có lý lẽ thì chả ai muốn nói nữa zzzzz
    còn con 2x à, bị log roài, nạp cho tui cash tui cho bà xem, còn muốn lên lại à, dễ thui, vào sv khác, đợi mí hôm nữa post cho xem, chỉ sợ trình bà ko dánh nổi lên 2x chứ tui thì ko lo

chán shaiya rồi, đang test tghm. phê quá, mới biết cưỡi kiếm bay rồi. thật là sướng,
    hôm nay đi xem chúng nó công thành chiến, mình lon ton ra dính ngay quả skill vào đầu chết lăn quay, thế là rút kinh nghiệm chạy ra đó rồi " giả chết" trong tghm có icon cho phép mình giả chết nằm xuống. =)) và thế là tôi giả vờ chết để nhặt đồ hy'hy'

vậy là chỉnh dc cả chiều cao nhỉ , nói chung là mình tự tạo cho mình 1 char ko đụng hàng, còn dáng thô kệch á, ko biết chỉnh đừng kêu là thô kệch chứ
    còn mấy chi tiết như bikini, đầm dạ hội.... thì có liên quan gì đến game play, người ta bổ sung vào cho phong phú, ảnh hưởng gì đâu mà các bác lấy cớ chê bài hoài, từ cái này chỉ suy ra là shaiya ko dc phong phú như tghm mà thôi
    còn câu kô có 1 game nào mà xài nhiều loại phong cách cả chính xác 100%, bác nào phản bác câu này của tui nữa thì... đầu óc có vấn đề
    còn style của shaiya à, tối hù, đơn giản, chỉ có 1 màu bao trùm, nói chung tui nhìn giao diện shaiya thấy hơi khó chịu, nhìn lâu chắc toi
    tghm giao diện nhìn rất sáng sủa, đang đánh shaiya nhảy sang tghm cảm giác khoan khoái hẳn
    mình nói thiệt chứ cách nói của bạn đây rất khó nghe . gì mà ai đọc không hiểu tức là đầu óc của người ấy có vấn đề .... mình cũng là 1 fan của tghm tuy chưa chơi (đang chơi l2vh) nhưng mình biết nó hay chỗ nào, không hay chỗ nào nhờ tham khảo nhiều về nó trên sách báo và trên diễn đàn. bất cứ 1 game nào cũng phải có khuyết điểm cũng có cái hay cái dỡ . giống như con người dzậy không ai là hoàn hảo hết. về game thì mỗi người tự có 1 cảm nhận riêng của họ, không ai có thể phe phán về cách nhìn của họ vì họ có quyền phát biểu, có quyền nêu lên ý kiến cá nhân của mình ( mặc dù ý kiến đó làm cho mình không dzui ).nói thế hiếm để giành nếu có bài sau

aaaaa chán quá đang down cái shaiya trung quốc về để build trước 1 con sin mà chờ nó lâu quá ( ( (

p/s : nếu ai đang chơi l2 thì chuyển qua shaiya thì thích hợp hơn là tghm đó :d

a', game tghm lại nhiều người bầu quá. anh dec phải cám ơn các gamer ryl nhiều hơn, vì họ mà cuộc bình chọn nghiêng về phía dec nhé. và tất nhiên phần thưởng cho họ là chẳng gì tốt hơn khi nph phải ưu ái cho gamer nhiều hơn nha.
    chào thân ái!=d> =d> =d> =d> 8-x

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    shaiya mang phong cách bắc âu à?bằng chứng đâu nhỉ?.haha =)) một game có nhiều item nhiều bối cảnh thì được coi là 1 nồi thập cẩm =)) ,bạn nói mọi người phải có nhận xét khách quan thì đoạn in đậm có phải là khách quan không nhỉ?chả phải là vì shaiya ít item và bối cảnh và bạn lại chê tghm nhiều item và bối cảnh là nồi thập cẩm sao =)) =))
    cái này mình nghĩ pt nên suy nghĩ lại, thứ 1, game nào cũng mang phong cách của nó, như everquest, wow, ryl... đều mang đậm phong cách riêng của mình, còn như tghm, nó pha trộn quá nhiều, và thậm chí có cả những thứ vô lý, như tôi đã từng thấy 1 đứa cưỡi kiếm mặc áo thun, quần short sport có in logo world cup 2006 (lúc đó ngay mùa world cup, và nhà phát hành world2 đang quảng cáo cho 1 chương trình nào đó), đành rằng fantasy có thể mang nhiều phong cách, nhưng đem quảng cáo quá như vậy vào sẽ gây khó chịu.
    riêng shaiya, hệ thống item, ngọc... của nó ko ít đâu, nhưng nhân vật và sự kiện đều fantasy từ thần thoại bắc âu, bạn có thể lên wikipedia để xem về thể loại này, và tôi thấy shaiya đã tạo cho mình một cốt truyện khá rõ và chi tiết từ khỏi nguồn thế giới đến đặc trưng của từng chủng.

bạn chưa đưa ví dụ của tôi về cái phong cách game fantasy bắc âu của shaiya như bạn nói.
    với việc có thể tùy chọn không mặt và hình dạng nhân vật đa dạng như tghm việc bạn tạo 1 con quái vật rồi bảo nó khiếp thì i-| (liên tưởng đến việc bảo tạo 1 thằng người gầy).việc này càng chứng tỏ một điều các bạn đang ghen tức với những gì tghm có mà shaiya không có nên cố tình gây ra trò cười cho mọi người ở đây.
    tôi nghĩ bạn ko nên dùng những từ đao to búa lớn như "việc này càng chứng tỏ một điều các bạn đang ghen tức với những gì tghm có mà shaiya không có nên cố tình gây ra trò cười cho mọi người ở đây" vì tôi nghĩ ai là người phát động cuộc chiến khiêu khích fan shaiya thì mọi người đều rõ, còn chúng tôi chọn shaiya vì pvp chứ ko vì bế nhau bay đi dạo nên chẳng việc gì ghen tức, tôi nghĩ bạn càng nói càng sa đà vào những việc do chính bạn tưởng tượng ra rồi. còn trò cười thì tôi nghĩ mọi người sẽ cười ai là do họ, bạn cũng ko nên chụp mũ quá nhiều thứ khi mà bạn ko thể đại diện cho gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi jexnguyen
    tôi nghĩ bạn ko nên dùng những từ đao to búa lớn như "việc này càng chứng tỏ một điều các bạn đang ghen tức với những gì tghm có mà shaiya không có nên cố tình gây ra trò cười cho mọi người ở đây" vì tôi nghĩ ai là người phát động cuộc chiến khiêu khích fan shaiya thì mọi người đều rõ, còn chúng tôi chọn shaiya vì pvp chứ ko vì bế nhau bay đi dạo nên chẳng việc gì ghen tức, tôi nghĩ bạn càng nói càng sa đà vào những việc do chính bạn tưởng tượng ra rồi. còn trò cười thì tôi nghĩ mọi người sẽ cười ai là do họ, bạn cũng ko nên chụp mũ quá nhiều thứ khi mà bạn ko thể đại diện cho gì cả.
    tôi không đại diện cho cái gì cả nhưng có lẽ bạn sẽ đại diện cho cái gì đó đấy :d haha vậy bạn thử nói cho mọi người ở đây nghe rằng việc bạn nói về các điểm bất lợi của tghm thì sao nhỉ vậy cái mà bạn đại diện phải chăng đang cố tình chơi xấu tghm =)) .(thôi chết nói thế các fan của tghm lại nổi nóng bây giờ).

phương thảo ơi bạn nói hay lắm

tóm lại ngay sau khi tôi vào trang web của thế giới hoàn mỹ là mê luôn , lại nghe thêm phần giới thiệu nữa thì...ôi thôi ra xóa ngay võ lâm truyền kỳ( tuy hơi tiếc)
    eeeeeeeeeeeeeeeeee có ai ủng hộ tghm ko nhỉ :|

cũng nói luôn đến cái từ ferfect world nó là cuộc sống thứ 2(là cuộc sống tưởng tượng vì vậy chả có chuyện gì là không thể cả).không những chỉ có bộ đồ thun in hình world cup đâu mà có rất nhiều bộ bikini đệp dành cho những cô gái nữa đó là cái chức năng thiết kế trong game vì vậy có đồ vật hiện ậi trong đó alf chuyện bình thường thôi.
    híc đã thế ! mai mốt chắc có vài đứa cầm b40 hay m16 đeo cánh bắn nhau ầm ầm luôn nhỉ . nhỡ đang train mà gặp người ngoài trái đất không pt ? phong cách gì mà kinh khũng , thời đại hồng thủy mà có bikini mặc rồi =)) . thông cảm thôi tưởng tượng mờ ^^ .

Trang 16 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... CuốiCuối