Trang 27 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 172526272829 CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 284
    Trích dẫn Gửi bởi capri
    =)) nếu nói cốt truyện ra ở đây thì... thành ra chuyển chủ đề rồi =))
    nhưng okie thôi pt. nói có sách mách có chứng!
    thứ nhất, bối cảnh trong game là bối cảnh của bắc âu - cái này không cần nói nhiều mà bản thân gamer nào từng tiếp xúc với dòng game này đều biết. pt biết hok ^^!
    thứ hai, là trang phục và lối kiến trúc trong game.
    thứ ba, thì pt về đọc truyền thuyết bắc âu và đọc luôn cốt truyện shaiya sẽ rõ =))
    đây chính là 2 điều cần chứng minh

Trích dẫn Gửi bởi capri
    shaiya mang phong cách bắc âu còn tghm?
    tôi chưa thấy cái bối cảnh bắc âu đâu cả,chưa có hình ảnh nào chứng minh đây là game mang bối cảnh của bắc âu cả.

Trích dẫn Gửi bởi tranthuyen90
    còn ai chê hk noob thì cứ lấy xác thực từ ryl, nói xuông hả: pt, hoa_sung là 1 noob ko hơn ko kém, chứng minh đi=))=))

nên đọc kĩ 1 tí trước khi post, chưa có một chữ nào tôi nói hk là noob!, tôi gọi nó là ~:> vì những gì nó post chứ không phải vì những gì nó thể hiện trong game! (đủ khả năng hiểu tiếng việt chứ?)
    ông nhận ông noob kệ ông nhưng ông phán thẳng cẳng tôi noob (ý ông là cả trong game và trên forum) nhưng không 1 lời phân tích thì rõ ràng là ông sỉ nhục người khác. có lẽ không nên tranh luận tiếp với ông vì l-)

Trích dẫn Gửi bởi capri
    ngốc vừa thôi má! hình ảnh taolatrum đã up lên rồi! bị điên à?!
    đã nói rồi đủ kiến thức thì phản bác lại còn không thì im mồm, vì thông tin đã được xác nhận là chính xác!
    hơ hơ đó là ảnh trong game mà còn anh chứng mình nó là kiến trúc bắc âu đâu không có gì để chứng minh thì làm sao bắt người ta tin >) và nhớ ghi rõ nó thuộc địa phận nào của nước nào thuộc bắc âu nhé.

nghe game mà suốt ngày chỉ pvp là thấy xu hướng khuyến khích bạo lực rồi, ko tốt chút nào cho gamer việt nam, mà đa phần là thanh thiếu niên đang tuổi đi học và dễ nhiễm ..... vote cho tghm về nội dung và hình ảnh + cấu hình yêu cầu, tiếc là mỗi người chỉ vote được 1 phiếu chứ nếu ko thì có nhiêu phiếu vote hết cho tghm.

dành cho người cứ đinh ninh đòi minh họa

có những cái phải tự nghiên cứu thì mới khá nổi, thôi bỏ 30p ra search hình cho em nó thoải mái, vì chắc em nó bờm quá ko biết tìm đâu ra. muốn tìm hiểu thêm cái gì thì len wikipedia.org ấy, mà nhiều khi bờm quá lên rồi cũng loay hoay ko biết làm sao chứ nhỉ?!:-?

gothique nè

roman nè

to be continued

Trích dẫn Gửi bởi mouseknight
    nghe game mà suốt ngày chỉ pvp là thấy xu hướng khuyến khích bạo lực rồi, ko tốt chút nào cho gamer việt nam, mà đa phần là thanh thiếu niên đang tuổi đi học và dễ nhiễm ..... vote cho tghm về nội dung và hình ảnh + cấu hình yêu cầu, tiếc là mỗi người chỉ vote được 1 phiếu chứ nếu ko thì có nhiêu phiếu vote hết cho tghm.
    có cái game không có pvp đấy, audition hay secondlife =)) ông này ăn nói cụ kinh, à, mà au cũng có đối kháng chứ nhỉ, quên mất =))

Trích dẫn Gửi bởi anchoilachinh
    có những cái phải tự nghiên cứu thì mới khá nổi, thôi bỏ 30p ra search hình cho em nó thoải mái, vì chắc em nó bờm quá ko biết tìm đâu ra. muốn tìm hiểu thêm cái gì thì len wikipedia.org ấy, mà nhiều khi bờm quá lên rồi cũng loay hoay ko biết làm sao chứ nhỉ?!:-?

gothique nè

roman nè

to be continued
    ok đây là hình ngoài đời vậy còn hình trong game tương ứng đâu? và nguồn gốc của mấy cái ảnh đó là địa phận của nước nào thuộc bắc âu vậy?

Trích dẫn Gửi bởi phantom-love
    ặc ặc, đang xem cô thảo tranh luận về vấn đế phong cách thì lại chuyển sang đề tài khác, music zzz. muốn vậy thì chuyển sang topic khác mà post, cô g.thảo ko cảm thấy mình vô duyên và nhạt ah.
    hình ảnh do người ta xem thì cứ hỏi nước nào, sao ko hỏi luộn địa chỉ đi. rỏ ràng cố tình giả vờ ko biết, chắc giờ còn đưa hình nhà thờ đức bà lên, t. cũng bảo nó ở đâu nơi nào.
    chú em gọi chị mà cứ như gọi ẹ chú ý nhỉ.chắc chú em đang liên tưởng đến hành động của ố ẹ chú em đêm hôm qua hả.>) >) >) >) >) mà chú em đang nói đến nhà thờ đức bà nào nhỉ sao vẫn không thấy cái fantasy bắc âu đâu nhỉ?>) >) >)

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    chú em gọi chị mà cứ như gọi ẹ chú ý nhỉ.chắc chú em đang liên tưởng đến hành động của ố ẹ chú em đêm hôm qua hả.>) >) >) >) >) mà chú em đang nói đến nhà thờ đức bà nào nhỉ sao vẫn không thấy cái fantasy bắc âu đâu nhỉ?>) >) >)
    hehe, bắt đầu chuyển qua những từ ngữ ko đc sạch sẽ rùi, đâu cần giơ thân cho người biết mình dơ? nói ko lại thì chơi trò lủi đầu càn đại, cái thứ vô văn hóa như nó cũng đc đưa lên đây sao hở mod.

ôi mẹ ơi cứu con (
    hôm nay online gặp nhầm con điên @-)

Trang 27 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 172526272829 CuốiCuối