Kết quả 1 đến 5 của 5

một số câu hỏi về luật 3-5h

1- khi hết giới hạn chơi 5h 1 ngày, lúc ấy đánh quái ko đc điểm exp, nhưng có rớt đồ và tiền ko, hoặc giả ta làm 1 số nghề nghiệp kiếm vẫn đc tiền chứ

2- nếu làm 1 nhiệm vụ lúc giới hạn giờ chơi đã hết có đc nhận điểm kinh nghiệm và exp (phần thưởng) như bình thường ko

3- giới hạn giờ chơi án dụng với acc hay với character, nghĩa là chơi 1 con hết 5 giờ có thể chuyển sang con khác trong cùng 1 acc để chơi tiếp đc ko, hay là phải log acc khác

em chưa đc chơi mấy cái game bị giới hạn giờ chơi bao giờ nên ko biết, mong các pro chỉ bảo dùm :>>

mình chưa bao giờ chơi game nào trên thế giới có giới hạn giờ chơi nên cũng chả biết :">

sắp được xem những trò lố bịch của bộ vh việt nam đây =))

sao cứ bàn mãi về cái thông tư này mà chẳng thấy có game nào ở vn nó áp dụng thế nhỉ !
    cái vụ 5h/1day này nói mỏi mồm từ lâu lâu lắm rồi mà có làm đâu mà lo..style của vn là thế ---> 99,9% là ko áp dụng nhưng khoảng 1 phút sau thì 99,9% áp dụng rồi lại 1 phút sau 99.9% ko áp dụng còn tiếp 1 phút sau nữa thì hỏi chúa ! )

tại bác kô chịu đọc đó thôi, đầu tháng 12 sẽ dc. áp dụng ở tất cả các game, doang nghiệp nào kô thực hiện sẽ bị đóng cửa !!!

hiện giờ có rùi đó mu vn sv huyền thoại và ptv đều áp dụng rồi
    ai trả lời dùm mình cái