Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    bác nào còn invite code trò này không cho tôi xin 1 cái!!!

ai kết luận không chơi được, tôi giới thiệu là nó sẽ free to play chứ có giới thiệu là nó đã bắt đầu open đâu.

Trích dẫn Gửi bởi dominhhung
    wolf có chơi mấy trò trẻ con này đâu tranh luận làm gì.
    ihihih mấy cái video vui nhỉ?
    hôm trước nói loài wolf cùng họ với d.., bây giờ chắc thêm có 1 đứa cùng họ vào fá. trò này mà bảo trò trẻ con, thế theo ông trò người lớn là gì. lại thêm một đứa ăn khoai môn. không thích thì vào làm gì, không ai đụng đến mình thì đừng đi chọc người khác.

ông giới thiệu ra để mọi ng` ngắm ah^^ eo' chơi đc chửi cũng phải, bực thế

cái trò cabal này, giao diện tương đối giống mu, khác là xoay camera được. còn cái combo skill ah ? cũng chỉ là dùng các skill liên tiếp nhau và cánh thời điểm...

combo skill của cabal cũng gần giống với đi quyền trong cltb, khác là 1 cái phải tự active từng skill, 1 cái là active phát đi luôn 2 skill

Trích dẫn Gửi bởi polarisvn
    ai kết luận không chơi được, tôi giới thiệu là nó sẽ free to play chứ có giới thiệu là nó đã bắt đầu open đâu.

hôm trước nói loài wolf cùng họ với d.., bây giờ chắc thêm có 1 đứa cùng họ vào fá. trò này mà bảo trò trẻ con, thế theo ông trò người lớn là gì. lại thêm một đứa ăn khoai môn. không thích thì vào làm gì, không ai đụng đến mình thì đừng đi chọc người khác.
    ông là ai mà rách ruột thế nhỉ?
    giới thiệu kiểu 1/2 đó thì nói làm gì?

giới thiệu phải có đầu có đũa chứ, làm mọi người vào toàn chưng hửng tưởng chơi được ngay. ông muốn mọi người dài cổ ra chờ hả? cần tôi giới thiệu go đỉnh nhất năm 2100 ko?

giới thiệu kiểu của ông chỉ làm người khác thêm ko ưa trò này, anti fan của cabal cám ơn nhiều =))

mấy bác cho tui cái id được ko
    tui down roài nhưng ko có id để chơi

tôi giới thiệu thôi chứ có bảo là chơi luôn được đâu, còn muốn chơi luôn được thì phải cố mà xin invite code chứ. thỉnh thoảng vaò web mà xem khi nào open beta mà chơi, sao không sang gvn sớm mà xin code bây giờ ko in được thì lại đổ lỗi cho tui giới thiệu.

cái gi` mà free to play!!! tôi dốt e đến mấy thì cũng hiểu cái dòng chữ này, ko chơi đc thì gt làm gi`, ông cho code đê.

cabal online gameplay lạ vì pha trộn giữa action game và mmoprg, skill, chiêu thức rất đẹp vì nhìn giống với các game fighting
    điểm yếu của nó là map quá quá nhỏ, chạy chút xíu đã hết. không biết đông người thì thế nào. muốn pvp thì đi hết cái chapter 1 của nó , ít ra cũng lev 100 mới chia ra nation war để đánh ... còn lại chỉ có luyện lev hoặc đi với party làm mấy cái time quét kiếm đồ (1 điểm hay về phần quest). tóm lại, là fan của pvp style, tui hông thích game nì lắm.
    à, còn nữa, nhân vật in game không được như mong đợi, không tròn trịa lắm và hơi thô (thấy nó giả giả thế nào).
    fan mu chơi game này sẽ thích :d (quần áo, trang bị theo style mu)

Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    lần đầu tiên chạm vào game cabal là do chính nhà phát hành gửi disk và thư mời test thử cho cty...

ấn tượng ban đầu về dao diện là sao mà nó giống mu thế không biết, thậm chí khi đó còn không xoay camera được.
    xoay đc 360 độ lận đó !
    nghe câu nói này mà cười bể bụng =)) !
    ngoài ra cabal còn có lướt ván + cưỡi xe máy -> rất ngầu !

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối