Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 44
    tui thấy nhất là thế giới hoàn mỹ, nhì là võ lâm truyền kỳ, mặc dù võ lâm bi giờ đã có thể bước chân vào "xế bóng cuộc đời" rồi, nhưng trang web làm rất hay, màu sắc dễ nhìn.

:| đúng là gamer việt nam, thấy cái gì mới mới lạ lạ là hùa vào. nhớ dạo truớc 9d cũng vậy, mặc dù chưa biết mặt mũi "em nó" tròn hay mếu, chỉ thấy cái tên thì hùa nhau bầu chọn. biết được sau này ra sao...kinh nghiệm vụ 9d nên em chả dám nói sớm, để khi nào w2 ra cb, thấy hay thì khi đó mới nói

người ta bầu web chứ có bầu game đâu mà ông nói thế hử serger? web thì click chuột vào là xem được ngay, có gì đâu?

đó em là em bầu web bầu cái trình độ thẩm mỹ, bầu cái chuyện nghiệp của đội ngũ lập trình web chứ hok có bầu game à

Trích dẫn Gửi bởi |x|girl
    đó em là em bầu web bầu cái trình độ thẩm mỹ, bầu cái chuyện nghiệp của đội ngũ lập trình web chứ hok có bầu game à
    thì người ta nói" thương nhau củ ấu cũng tròn", thật sự các bác bầu chọn cho web của w2 nhiều nhất là không khách quan cho lắm vì web này hiện giờ đâu có thấy gì đâu ngoài cái hình em buff ***y vãi hàng và cách dùng từ ảnh hưởng nặng nề của vltk ( đồng đạo, nhân sĩ giang hồ, vãi hàng:| ).
    nếu về bầu chọn khách quan nhất thì trang web phong phú nhất hiện nay phải là trang web của vltk, mặc dù tui chẳng ưa game này nhưng phải nhìn nhận 1 điều, trang web làm thật ấn tượng, đầy đủ thông tin.
    ps: tui cũng đang hi vọng vào cái w2 này đây, chờ xem sao@};-

em cũng bầu cho thằng vltk mà.
    mà có blog ghi nhận ý kiến của mọi người về w2 rồi nè
    http://360.yahoo.com/thegioihoanmyvietnam

nếu cứ đà thế này (đà update chứ không phải đà bình chọn), web tghm sẽ quá ổn. tháng 11 ra game nên xem chừng đợi web update cũng hơi sốt ruột.

híc
    tghm với tqc chưa làm xong web mà đã bình chọn rùi mấy cái đó là flashsite thui mà đâu phải wedsite đâu
    vote cho thằng ryl 1 phát cho hoành tránh nào (mặc dù ko phải là đẹp nhất :d)

kệ, thấy đẹp thì cứ bình chọn :d
    flash site đẹp thì website sau này càng có cơ hội lung linh hơn!

ryl bây h còn mỗi cái hình, có j mà vote ???????? chắc qmdec sắp chạy làng rồi )))

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối