Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 44 của 44
    công bằng mà nói website của cltb là "độc" nhất thằng đưa ra ý tưởng step by step site cực kì tâm lý game thủ.
    còn các site ra đời sau đẹp có thể đẹp hơn nhưng về ý tưởng phát triển site toàn photocopy site cltb.
    chỉ đáng tiếc là cái cltb nó cùi bắp về yêu cầu pc, network + 1 phần hình ảnh vng quá xấu trong con mắt nhiều người nên chị chỉ trích nhiều.

nhìn cái web của tghm vào đấy nghe bài hát trong đây hay thiệt đó có ai có bài đây không gửi cho mình với.
    hình như pt down bản tq về chơi rồi phải ko , vậy thì vào thư mục cài game ấy , nó có bài hát trong đó đấy
    thưmuccaigame\element\music\

01 phiếu cho ryl luôn đê. cho thêm phần hoành tráng.

úi zoi` ơi , thế giới hoàn mỹ cao nhỉ ? tui thấy trang web chỉ có mỗi cái đoạn trailer chứ mấy mà gọi là hoành tráng , đầy đủ thông tin ấn tượng ? em ra cái này là bình chọn tầm pậy tầm pạ ko hà . ryl mà đặt cái trailer của gamma soft lên trang chủ như tghm thì chẹp chẹp giờ này đâu có thía này , bùn . cứ mỗi lần war xong lên trang chủ đọc mấy bản tường thuật của gm mà cứ ngỡ như xem phim hành động í , cool phết . nhất là trong đó có tên mình nữa chứ . cứ gọi là nổi da gà.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345