Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 44
    khỏi bàn về trò tghm đi vì nó wa' tuyệt vời . nếu có dịp vào trang web sẽ thấy đây là một game co thể nói là hiếm có đối thủ ngang tầm đấy.hahaha ...

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    đấy là web nhiều người truy cập nhất, mà mấy web đó người chơi riêng 1 thể loại có bao giờ bén mảng sang các web khác đâu, vào game thủ này nhiều người chơi nhiều game nên bình chọn thoải mái hơn.
    sao ông biết trang web có nhiều người truy cập? chắc ông là admin nên biết hả =d> =d> =d> =d> =d> ^^ ^^ ^^ ^^ ^^

công nhận là thằng cltb hay thằng vina game web bọn nó làm đẹp thật nội dung lại phong phú nữa

Trích dẫn Gửi bởi prodlchien
    công nhận là thằng cltb hay thằng vina game web bọn nó làm đẹp thật nội dung lại phong phú nữa
    công nhận web hay nội dung phong phú nhưng mà game thì ^^ ^^ ^^ :-$ :-$ @%$^@%#$&

sắp tới cltb sẽ đóng cửa chỉ giữ lại cái wed vì đc nhiều người bình chọn là wed đẹp nhất nhưng game thì ko ra gì( bỏ wed thì tiếc )=)) =)) ( em nói chơi thôi các bác 9d đừng chửi em nha;;>)

nhìn cái web của tghm vào đấy nghe bài hát trong đây hay thiệt đó có ai có bài đây không gửi cho mình với.

web tghm chưa ra mà vote kinh thế kia , sao lại ko có web shaiya , tui thấy web của shaiya hiện tại là ấn tượng nhất với mấy trai bom tấn án ngữ ở trang web

Trích dẫn Gửi bởi thanco
    hình như pt down bản tq về chơi rồi phải ko , vậy thì vào thư mục cài game ấy , nó có bài hát trong đó đấy
    thưmuccaigame\element\music\
    ok thanks,mình tìm thấy rồi,nghe hay phết,thế là mỗi lần muốn nghe đỡ phải bật game lên rồi.

ryl đóng cửa vô thời hạn rùi , bít khi nào nó mở cửa lại , còn mấy cái kia còn chưa rõ ráng thì bình chọn thế nào chứ

Trích dẫn Gửi bởi edenark
    ryl đóng cửa vô thời hạn rùi , bít khi nào nó mở cửa lại , còn mấy cái kia còn chưa rõ ráng thì bình chọn thế nào chứ
    sau khi tghm ra chừng 1 tháng ryl sẽ mở cửa lại ( theo tui nghỉ thôi nha :d).

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối