Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 59
    híc hi vọng tghm ko bị đi vào lối mòn rùi chết yểu vì sai lầm của npp như ryl

thế giới hoàn mỹ là game mới nhưng nó có rất nhiều điểm sáng tạo và độc đáo như cho phép người chơi tự vẽ khuôn mặt lẫn hình dáng của nhân vật mình mà không giống bất kỳ ai. lại có thêm chế độ nghe radio nhạc nữa, còn cho phép người chơi mua đất xây nhà cưới nhau như sim... hay thiệt.
    .......có thật tgtm có tất cả các điều trên ko?...............vậy thì bao giờ nó ra close beta vậy ..................ai biết nói cho anh em rõ

uh khi ra cb, sau khi mọi ng` đăng kí xong thì sẽ cho bạn bít^^lúc đấy còn suất acc thì cố gắng lên nha^^

hix em tạo topic blog mờ ko bít set ngày kết thúc cho nen sao no kết thúc nhanh quá .
    huhuhuhu

không biết game này có hơn thua gì tghm không nhỉ )))

www.playrohan.com

game này có những phiên bản:
    korea
    english (dev.)
    japan
    chinese

playrohan ko ăn đc tghm.
    nhưng đồ họa của playrohan chi tiết hơn và đẹp mắt hơn, đồ họa của rohan ăn đứt cả la nhưng cũng tương đc với c4 thôi.
    âm nhạc của rohan lên đến đỉnh của đỉnh vì đc nhà soạn nhạc tài ba chuyên sáng tác nhạc game trên thế giới làm mà.

chơi bản nhật hoặc của hàn hoặc của china đi. nhưng mà của nhật thì chưa thu phí còn lại hàn và china thu phí rồi.
    nhưng thôi chờ w2 ra mà chơi sướng hơn nhiều.

game mà nói đến hay và đẹp thì cũng nhiều nhưng hợp với việt nam thì thế giới hoàn mỹ có thể thay được võ lâm truyền kỳ, với tất cả các yêu cầu.

mình đang ở bên tq và có một nhận xét như sau thứ nhất game vltk là 1 game quá cổ ở tq và khi game này mới ra nó cũng không phải là game ăn khách ở tq chăng hiểu sao về vn nó lại nổi như thế thật là lại ngay đến cả bản vltk 2 bây giờ ở bên này cũng không phải là game ăn khách nhất.bên tq 2 game đang dẫn đầu số người chơi là wow và cái game ferfect world(thế giới hoàn mỹ).

game pw là 1 game có bước đột phá về cách chơi sao với các game trước đây. character trong pw có thể bay qua nóc nhà, phần tạo char có thể thay đổi khuôn mặt và hình dáng tùy thích....

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối