Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 91

em ko có ý spam ( tại ko biết cách edit bài viết >.< )
    nhưng mả sao tghm chars nhìn giống shaiya quá vậy, em tưởng game này là về trung quốc hồi xưa chớ)

trùi ! cái ss cuối cùng không nói trước chắc ai cũng tưởng là l2. cây cung cool ghê.
    bác dominhhung đã thử cái trò bay bổng trong tghm chưa ? mấy game đồ họa như vầy mà bay lượn ngắm cảnh là tui thích nhất, khổ nỗi chơi l2 muốn bay được thì phải là thành chủ + có con rồng. chắc cày thành con trâu mới bay được wá, hy vọng tghm dễ chịu hơn.

Trích dẫn Gửi bởi kazin
    oh 1 sever chơi được có 10 giờ ( free ) bạn chơi sao lên lv 37 ghê thía

cái server trên cùng bên tay trái là free , chơi gần hết 10h thì out ra vào lại chơi tiếp 100% free :d

ờ ờ! tôi nhầm^^ ko sao spam đc 1 phát))) tôi vào chơi toàn đi ngắm cảnh, trèo cây ( có hôm 1 pt của bọn tq nó đứng dưới gốc cây xem mình trèo lên=)) như xem khỉ ở vườn thú ấy:.( ) nên cũng ko để ý giờ lắm^^nhưng theo ng` bạn tôi ở tq nói thì đúng là có sever free đấy;;>

cái nè thì pm bà này nè lenhhoma@yahoo.com ng` vn đóa. bảo chỉ cho, bà ấy chơi suốt bên tau rồi^^nói chuyện với her thí chủ sẽ ngộ ra nhiều chân lí đó=)) thiện tai thiện tai=))

ặc ặc , tui có down không cũng không down được , hix hix bó tay , hổng hiểu sao down ko được nhỉ (

nói chung là game tq làm thì không thể ngon bằng game hq làm được. nhìn screen shot thế thôi chứ lúc vào game thì không đẹp bằng screen shot đâu. mọi người đừng quá hy vọng. nếu game này ngon thì quang minh dec cũng không đủ tiền mua đâu. còn thông tin đây là game ăn khách nhất tq nữa. chả biết lấy ở đâu ra.

spam nhảm nhí^^có nhiều ng` thik tghm lắm đấy, cẩn thận ăn bomb ông ah

ông đã chơi chưa mà dám so sánh như thế về sau có game online vn đẹp = game hàn quốc thì ông cũng bảo là game vn đẹp hơn game hàn ah` .

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối