Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 91

Cảm nhận sau 30' đầu tiên chơi TGHM China

cảm nhận đầu tiên là tải rất nhanh, chạy vù vù với máy còi 2.4ghz ram 512 vga fx5200, tuy nhiên độ phân giải để thấp nhất và ko có hiệu ứng. :d

hình ảnh ko đẹp như mong đợi.
    game play vẫn là point click như cltb hay cdtl. dù rằng chế độ đi bằng bàn phím có linh hoạt hơn đôi chút nhưng cũng là để trang trí thôi chủ yếu vẫn chuột và chuột.
    nhạc nền tạm được.
    điều khiển khá đơn giản, dễ hơn so với l2 .

tất cả các yếu tố hình ảnh, nhạc nền, game play đều hao hao giống lineage. thất vọng ở chỗ bắt chước l2 mà ko đẹp bằng ko hay bằng hix.

tối nay về test tiếp coi sao.

nhưng mà coi bộ shaiya có vẻ hay hơn hihihi. test vài hôm nữa ko khéo phải kiếm shaiya chơi quá. ai biết cách đăng ký ko pm tui cách với

Trích dẫn Gửi bởi dominhhung
    cảm nhận đầu tiên là tải rất nhanh, chạy vù vù với máy còi 2.4ghz ram 512 vga fx5200, tuy nhiên độ phân giải để thấp nhất và ko có hiệu ứng. :d

hình ảnh ko đẹp như mong đợi.
    game play vẫn là point click như cltb hay cdtl. dù rằng chế độ đi bằng bàn phím có linh hoạt hơn đôi chút nhưng cũng là để trang trí thôi chủ yếu vẫn chuột và chuột.
    nhạc nền tạm được.
    điều khiển khá đơn giản, dễ hơn so với l2 .

tất cả các yếu tố hình ảnh, nhạc nền, game play đều hao hao giống lineage. thất vọng ở chỗ bắt chước l2 mà ko đẹp bằng ko hay bằng hix.

tối nay về test tiếp coi sao.

nhưng mà coi bộ shaiya có vẻ hay hơn hihihi. test vài hôm nữa ko khéo phải kiếm shaiya chơi quá. ai biết cách đăng ký ko pm tui cách với
    vga còi thiệt ))) , đối với pác phím dùng để trang trí , còn ai biết sử dụng thì rất hữu dụng đấy ,pác chơi 30' gùi hẻ ...tui mới chơi dc lvl 37 à =))

bác dominhung ơi bác có thể post vài cái ss trong game len đây dc ko, em muốn coi thêm vài cái ss về tghm nũa, ss trong giễn đàn này ít wa

Trích dẫn Gửi bởi u.f.o 333
    bác dominhung ơi bác có thể post vài cái ss trong game len đây dc ko, em muốn coi thêm vài cái ss về tghm nũa, ss trong giễn đàn này ít wa

thx bạn phantich nhiều lắm
    tiện thể cho mỉnh hỏi lun bạn có ss lúc đang đánh nhau ko

ăn mặc thế này cũng thường thôi có gì mà ***^^lần trước test tghm thấy có 2 anh chị bế nhau^^định đuổi theo mà ko hiểu tại sao mình chạy chậm thế ko đuổi đc t-t

Trích dẫn Gửi bởi phantich
    vga còi thiệt ))) , đối với pác phím dùng để trang trí , còn ai biết sử dụng thì rất hữu dụng đấy ,pác chơi 30' gùi hẻ ...tui mới chơi dc lvl 37 à =))
    oh 1 sever chơi được có 10 giờ ( free ) bạn chơi sao lên lv 37 ghê thía

chịu mà khỏi down làm gì^^ lâu lắm,+ đọc ko hiểu nữa===> ức chết-t

đợi mấy hôm nữa có của vn thì chơi, down của tq chơi làm gì cho ức chế, có hiểu gì đâu

Trích dẫn Gửi bởi phantich

cái server trên cùng bên tay trái là free , chơi gần hết 10h thì out ra vào lại chơi tiếp 100% free :d
    không được bạn ơi mình chơi hết 8 sever luôn cứ chơi đuọc 10h là nó ko cho chơi tiếp

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối