Trang 45 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3543444546475595 ... CuốiCuối
Kết quả 441 đến 450 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi praetoria
    * all game ratings are based on the opinions of our members. <= cái câu này nằm ở dưới của bảng xếp hạng mmorpg.com. ai chơi game nào thì vote game đó, rảnh thì vote mấy game kia điểm thấp. cũng tương tự như ở vn, vltk hay dở thế nào ko bàn nhưng đông người chơi nên vẫn được bình chọn đấy thôi. theo cách vote của mmorpg.com thì bất cứ game nào cứ đông người chơi là lên nhất hết, chẳng cần hay dở đẹp xấu gì cả :d
    có cái review riêng của nó ở đó mà giờ nó remove luôn cái game đó trong game list của nó rồi. lên gamespot mà xem nó chấm bao nhiêu điểm nhé, và nhìn sang bên phải xem member chấm có lệch nhiều điểm ko.

cái topic trong box ryl ấy, nhiều bạn cũng chứng tỏ rằng ryl là game vượt đẳng cấps ở vn và thế giới rồi, chưa kể ở cái forum ryl nữa.

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    ngày đầu cb, mất 2,5h train lên level 30 cho chính mình và kéo 1 con enchanter afk đi theo. giờ cần không quá 1h để lên level 30. có cần thách không? >)
    ôi dào chấp nó làm gì... chơi có lv30 mà đã kêu gào rồi. người ta 9x còn chẳng ăn ai...

các bro thử xem qua bức hình này cho ý kiến với, đồ họa sro thế nào!!!!!!!!!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    ông chơi nguyên topic thì ma nó mò vào đọc cả 5 cái topic chỉ để tìm 1 dòng chữ =)) , trích dẫn bài được rồi =))
    mà hỏi thật, tôi đã chả bảo ngoài 2 tên holymachu và lavander gì đó ra (có online thường xuyên đâu, lâu lắm có 1 bài) nhảy vào khen thì ông tự hộ ai vỗ ngực tự nhận pro và khen game (trích bài viết dc rồi, đưng đem cả chục trang topic bắt người ta tìm 1 dòng chữ). mà nó ngồi nhà nó khen nhà nó ông cấm sao được. tôi lại mò vào nhà ông tìm vài bài tự khen post lên nhé? =))
    cũng chẳng định bới bèo bọ làm gì, nhưng mà thấy hs nói chẳng nhẽ không chửi với thêm vài câu.
    có ai chơi game nào mà chẳng khen game của mình, nhất là với các gamer ryl là game có cách chơi khác hẳn các game khác vào thời điểm đó. ông solid khi post cái gì nên xem lại kỹ một chút thời điểm của bài viết đấy. những bài đó được đưa lên vào thời điểm đầu năm 2006, khi đó các game phát hành ở vn làm quái gì có sr với cltb, tghm, auditon, cao bồi không răng. mà cho dù cho đến bây giờ những bài viết đấy có cho rằng là game hay nhất trong các game phát hành ở vn thì tôi cũng chẳng có gì lạ. tự thấy game của mình hay hơn các game khác không có gì là xấu cả. giống như một người đàn bà không đẹp lắm, nhưng tự cảm thấy mình đẹp thì cái niềm tin đấy, sẽ làm cho người đó đẹp hơn nhiều lần so với sắc đẹp thực của họ. với gamer ryl, đấy là niềm đam mê. những ai đã chơi ryl lên tới cấp độ cao đủ để đi đánh nhau, khi rời bỏ ryl đều thốt lên những lời tiếc nuối. cho dù có sang game khác chơi, vẫn còn đó một cảm xúc với ryl mà không game nào có thể đem đến được.

ủa sao ko có l2 vậy,game đó cũng 3d mùa.vớ lại đã ra bản c4 rùi đẹp cực kì

cùi gì , để đồ họa thấp nhất đấy . để cao nó hơi giựt .
    thấp nhất mà đẹp dễ sỡ . nhìn cái hình ryl tưởng cái nồi chao .

ặc... ăn nói thế hả ? nè , bộ chỉnh đồ họa cao là có bóng hả . tui chỉnh tự chọn , tui thích thêm cái gì vô thì thêm , bớt cái gì thì bớt => máy sẽ làm , chứ chẳng lẽ chỉnh đồ học cao nhất là có bónh à à .

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    ặc... ăn nói thế hả ? nè , bộ chỉnh đồ họa cao là có bóng hả . tui chỉnh tự chọn , tui thích thêm cái gì vô thì thêm , bớt cái gì thì bớt => máy sẽ làm , chứ chẳng lẽ chỉnh đồ học cao nhất là có bónh à à .
    có cần phải định nghĩa cho ông thế nào là thấp nhất không, hay một khái niệm đơn giản nhất như thế ông cũng không phân biệt được.
    trong sr, có 4 chế độ điều chỉnh đồ họa : thấp, vừa, cao, tự chọn. màn hình thì thấp nhất là 800x600, cao nhấp là 1600x1200. trong đó, chế độ tự chọn có thể để thấp nhất hoặc cao nhất.
    + bóng đổ (không có, bóng tròn, chi tiết).
    + bóng đổ mặt nước (tắt, bật)
    + chi tiết nước.........
    khi để chế độ tự chọn thấp nhất là để tất cả ở mức thấp nhất (màn hình 800x600, không bóng đổ, không bóng đổ mặt nước, không chất liệu kim loại...).

Trích dẫn Gửi bởi solid
    tôi nhắc lại là cách chơi của ryl cũng có điểm hay, nhưng ko phải cứ như nó mới là hay nhất, game khác ko chơi theo cách đó vẫn có thể hay hơn, rpg ko nhất thiết phải điều khiển như thế mới gọi là hay, có hiểu ko. fable, diablo, titan quest, dungeon siege....v.v.... ko chơi theo kiểu đó nhưng nó vẫn được coi là hay về gameplay, thậm chí hay hơn cái trò kia.

còn thích thuần action chứ gì, cứ fps như cs hay gta mà phang, action skill điều khiển mỏi tay nhé.
    vậy kể thử xem trong thời điểm hiện nay ở vn có game online nào như nó chưa . có game online nào mà người chơi có thể điều khiển nhân vật 1 cách linh hoạt trong nhưng trận đấu và để lại đấu ấn của riêng mình vào nhân vật đó chưa và bằng kinh nghiệm có thể thắng đc 1 thằng khác cao lv và trang bị hơn mình(tất nhiên ko vượt xa quá) hay là chỉ cần cày trâu bò lv cao hơn +đồ ngon hơn thì ai chơi char đó cũng có thể thắng như vltk,khan ... kể cả cdtl mà mấy ông đang tôn sùng nó>)
    còn mấy cái game như diablo ,fable.... là game offline mà (chưa kể là fable chỉ chơi đc trên xbox ) đang nói về game online thì đừng có lôi game of vào đây mà nói .
    mà ông ko còn biết lấy gì mà cãi nữa thì im đi lúc trước lấy cái thanh phím tắt ra nói giờ thì lấy game of ra so với game on
    chết cười mất=)) =))

Trích dẫn Gửi bởi solid
    đang ví dụ về gameplay có hay hay ko thì đem game gì mà chả được, dù nó là off nhưng nó ko theo kiểu ryl thì nó vẫn hay. mấy cái game kia chơi online được nhé, chơi diablo battle.net chưa. l2 ko chơi theo kiểu ryl nhưng vẫn có nhiều phần khác hay hơn, ko nhất thiết cứ có action như ryl là nhất mặc dù nó là điểm mạnh của ryl. chơi ryl mà items với lvl ko ảnh hưởng ấy à, còn mơ đê. thích xài skill bản thân toàn diện thì cứ fps như cs, warrock hay rts như warcraft mà chơi.
    tôi ko phải fan của game nào ở vn hết. hết.
    cù nhầy. .................................................. ....................................

Trang 45 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3543444546475595 ... CuốiCuối