Trang 51 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361101 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 1097
    hi hi, mình sửa lời của bạn davis chút nha, cái game ryl đó dù sao cũng sắp toi rồi, dù hay mà chẳng có ma nào chơi sẽ dẫn tới làm người khác chán ngấy )

hê hê, fan ryl quả là hiếu chiến và đậu phụ
    post thêm ảnh này mức đồ họa thấp nhất nếu cao sẽ lag và dis...

pót cho các gà xem này:

- đây là cột warnation hôm qua vừa chiếm được nè:

nói tóm lại là dù cho ryl hay đến cỡ nào, hay nhất đi chăng nữa tui cũng cóc thèm cái vào, tổ nặng máy, chứ đừng nói j là chơi, bởi vì cách ăn nói của mấy ông đó, tổ bực mình . chứ đừng nói j là lởm như bây h,
    ai thích xài hàng xịn, support tốt, vui vẻ, member thân thiện thì chơi sro, 9d, còn ai thích xài hàng china (xài xong đổ nợ ) ), thích cãi nhau thì chơi ryl, vậy thôi, hệ thống fan phân cấp rõ ràng như vậy rồi, còn j nữa mà cãi )))

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    ê link hình die rùi hồ ly ạ . sửa đi , tui chiêm ngưỡng xem nó có bằng 1/5 sro ko ??????????????????
    mở mắt ra nhìn cho rõ nè gà>) :

- đồ họa có thể nói kô còn gì thực hơn nữa

hô hô hô ! toàn link die , chả thấy gì chỉ có dấu x =)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi davis123
    như trên mà củ chuối là như thế nào? bác nói mem sro chê game mình hả xin lỗi nha vào lại topic của bác solid post lên xem có mem ryl còn chê ryl nữa kìa, vào đó mà xem nhũng bài post khó nghe đến chừng nào cần xóa đi.
    http://forum.************/showthread.php?t=62484
    có 1 bài nghe xong tui bật cười như là sms đâu, đòi móc điện thoại ra phone ,không có thì hỏi mượn người lớn 30s là có 5 ngày chơi=)) bác ta đâu
    không hiểu nó củ chuối thế nào? phại phải giải thích à? #-o
    thế này nhé: với level 7x của nó, thời gian nó bỏ ra chỉ bằng ~1/8 của level 95, nó không pro và không đại diện cho những member ryl tự nhận là pro đi chê game khác. đã pro sẽ có cái nhìn khách quan và trang luận đúng đắn chứ không đi chie lung tung.
    p/s: lại trích dẫn 1 topic chả nói lên điều gì! bó tay!

game ryl là 1 game có những trận chiến tranh tuyệt vời, bởi vì game này sở hữu 1 nhúm fan rất hiếu chiến ) )

còn chuyện muốn sto nhảy lên nhảy xuống, sang trái sang phải thì dễ ẹc, code thêm vài dòng lệnh là xong chứ có j đâu
    thêm vài dòng lệnh
    hôm trước mình đã bị chửi cho tối mặt vì hỏi là: bạn em nó bảo thêm vài dòng lệnh là có thể nhảy, di chuyển tiến lùi, phải trái? <= cả đám ấy cười lăn lộn bảo mình sao n*u thế, đi tin lời nó!
    thế bạn có lý do j để tin tưởng những thằng bạn của bạn hả :d, vậy thì bạn về hỏi lại tụi nó cần phải thêm bao nhiu dòng lệnh, rồi lên đây post lại, tui có chứng cứ mới bảo như thế, ko phải ko ko mà tui nó đâu )))

Trích dẫn Gửi bởi firstdate
    sau 2 ngày nghiên cứu topic chỉ để phát biểu người này thiếu học (1fan sro) và người này có mắt nghệ thuật (1fan ryl) =)) . đâu cần ra vẻ thế, clone nick thì cũng nên ăn nói cho khéo tý .
    fan ryl và sro cãi nhau đến đâu thì cũng 2 game này lợi mà thôi, 0 cần phải quá khích đâu :-j
    ?????? nói gì chả hiểu ông nói ai clone nick,ông coi lại xem các bài viết của tôi tại cái topic này xem nó có công bằng không,các nhận xét đều khách quan có cần đưa dẫn chứng không vậy.

thôi úp vài cái lên kô lại mang tiếng kô phổ biến hình khủng cho anh em sro mở mang óc đầu :d:
    - cháu dragon mau ăn chóng lớn:

- chiếm cột nation lần cuối (13-10-2006):
    http://img219.imageshack.us/img219/2870/azrealholykingofakkan2006101321461du1.jpg

=)) =)) nghe mấy ông nói chuyện vui quá^^!!!!!!!!!!tôi chơi cả ryl và sro nên là phan trung lập:d :d kết luận 1 câu nha : bỏ hết chơi gb=)) =)) bắn gb cho nó nhẹ đầu:d vote cho gb 1 phiếu nào^^(ah mà sao ko có gb vậy))) :>> )

Trang 51 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361101 ... CuốiCuối