Trang 58 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 848565758596068108 ... CuốiCuối
Kết quả 571 đến 580 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi davis123
    ha ha, muốn chiến à, được cãi đi cãi hoài không chán chỉ có thể là fan ryl=)) .
    fan sro tụi tui thân thiện đấy thì sao còn đỡ hơn fan ryl hiếu chiến và rất pro đọc cả topic này có thể nhận ra giọng điệu của những ai muốn cho rằng ta đây pro=)) . à mà tui chỉ nói những người chơi ryl tự nhận mình pro thôi còn ai chơi ryl thì tui không có ý nói thế đâu.
    bác hồ ly à làm ơn đừng post mấy ảnh đó lên nữa kẻo em ngất. phải em ngất xỉu vì hình quá xấu=)) . bác chumsi lôi chuyện cũ ra nữa à, nhưng mà thui tôi nói tất cả các fan game khác post hình vô đây chứ đâu phải mình 9d
    vu khống mod ơi =))
    không đưa ra dẫn chứng, nói khơi khơi một số lượng lớn (những người chơi ryl ) thế nọ thế kia.
    tranh luận 1 hồi không còn gì để nói đành phán bừa =))

thế bạn có lý do j để tin tưởng những thằng bạn của bạn hả , vậy thì bạn về hỏi lại tụi nó cần phải thêm bao nhiu dòng lệnh, rồi lên đây post lại, tui có chứng cứ mới bảo như thế, ko phải ko ko mà tui nó đâu
    đem 1 ít chứng cứ ra đi, đến cũng biết là nếu nó đã thiết kế nhưng không kích hoạt thì có thể thêm vài dòng lệnh để kích hoạt thì có thể dùng các tính năng đó, nhưng những game như sro, 9d, l2... không thiết kế cho di chuyển trong không gian 3d: tiến, lùi, chéo, trái phải hay nhảy... thêm vài dòng giải quyết dc cái gì?
    nói nữa cả làng chửi cho n*u đấy.
    bạn về hỏi nhà bạn, b* ơi, m* ơi, game sro cần thêm vài dòng lệnh hay cần nhiều nhiều lắm dòng lệnh thì mới nhảy tới, nhảy lui dc, tui sợ rằng cũng chẳng biết đâu, chẳng lẽ lại hog bằng con gà )))

bạn chỉ cần post 1 bài ghi 3 chữ 'tôi ko biết' thì tui sẽ đưa mớ chứng cứ của tui ra cho mà xem, great job )))

Trích dẫn Gửi bởi davis123
    hờ hờ, sợ hội đồng à. nếu bác không bảo chúng tôi thế thì chúng tôi không đến nổi phải lập cả topic này ra để vô cãi nhau với mấy bác đâu[...]bác chumsi nói fan chúng tôi tranh cãi kiểu vô vị chứ gì còn tui muốn sock vì kiểu tranh luận của mấy bác đó
    sro hết cái khoe rồi nên định mang số lượng [...] ra áp đảo chăng? làm gì phải thế. mà tui nhớ có bạn nào đó bảo mang code sro ra cho mọi người biết để cho sro biết nhảy như ryl ấy nhỉ? trốn đâu rồi? chỉ vài dòng lệnh là xong mà, có gì phải giấu kĩ thế???=)) cho anh em mở rộng tầm mắt cái nào ^^

mình là fan sro, cảm thấy kô muốn tham gia cuộc chiến. ai chơi thì người đó biết chứ đâu phải cố cãi chi cho mệt. đẹp hay kô tùy vào sở thích và mắt mình chứ kô phải người khac nó đẹp thì nó đẹp. người ta nói đẹp mình thấy xấu thì cũng như kô. so, mìh thấy sro lợi thế hơn nhiều châu á là 1 màu sắc tươi đẹp. độ sáng ok chứ kô phải tối và ảm đạm như ryl. các bạn kô cần đem ra từng chi tiết để nói để chứng minh cái noob của tụi bây. đẹp hay kô là do mắt của mỗi người. bạn gái tụi bây tao thấy xấu chúng bây thấy đẹp tao cũng kô màng tới. nhìn vote là biết. đừng nói clone nick nha mấy em!

thôi thì nhân tiện đây đưa thêm mấy movie mà mình sưu tầm được lên cho mọi người cùng nhìn vậy chất lượng hơi kém chút nhưng nó cũng là movie không phải flash =)) http://s83.photobucket.com/albums/j3...0324_japan.flv

http://s83.photobucket.com/albums/j3...rrent=dsaf.flv

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    thích có phim thì có phim ngay,hãy click vào đây để xem movie về ryl nhé.
    đã từng xem đoạn phim này trên vtc rồi cũng được lắm chứ,đây thì công nhận là phim nhưng mấy cái mà lữkhách đưa lên thì toàn là flash đấy chứ còn mấy cái thì link die không xem được.

Trích dẫn Gửi bởi bachcudi
    hahaha sảng khoái! sảng khoái ! lâu lâu kô vào gamethu đọc bài này sảng khoái quá >) ...

đúng là cần phải cải thiện trịnh độ của gamer online việt nam =))
    haha cần phải cải thiện và mở mang đầu óc của mấy chú fan của sro nhất là chú bé này.

thích có phim thì có phim ngay,hãy click vào đây để xem movie về ryl nhé.
    công nhận đoạn phim cảu ryl cũng khá được đấy,thấy mấy con assasin nhảy nhót hay phết công nhận về mặt này thì ryl hơn hẳn sro rồi và cũng thấy vũ khí ở đấy thật phết.nói chung là đồ họa của ryl rất thật(game 3d full mà lại)

không hiểu hay cố tình không hiểu vậy hả,tui có nói sro không phải game 3d đâu mà chỉ nói nó không phải 3d full thôi :-- tui không biết gì về tiếng anh hết nhà lại nghèo không có tiền để mua được vì vậy bạn hãy dịch cái xem nào.
    hèn chi, lúc bác solid bảo ryl player tự nhận mình pro bác lại hiểu rằng người nào khen ryl người đó tự nhận là pro.
    ê không hiểu tiếng anh hả vậy thuật ngữ full 3d bác lấy đâu ra hay nghe một ông nào đó tán phét với bác=)) . nhà nghèo không có tiền nhưng lại có đủ tiền trả internet mới lên mạng post bài thường xuyên chứ nhỉ=))

chết chưa, mới nói bé phương thảo đã tiếng là thiệt vội vàng la lên mừng hết lớn (chắc tưởng có người đồng minh cải "sro" quy"ryl". kô biết là đang lọt vô bẫy của người khác. tội nghiệp pt ghê.

Trang 58 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 848565758596068108 ... CuốiCuối