Trang 76 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 2666747576777886 ... CuốiCuối
Kết quả 751 đến 760 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    chị không nói nhiều với chú em vì chị đã lỡ đưa chú em và danh sách lờ đi rồi,còn chú muốn biết vì sao thì hãy đọc lại từ đầu thì sẽ rõ thôi.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
    chẳng hiểu hay là hiểu mà lờ đi đây? bà chị dốt cái gì thì bà chị cũng sẽ nhận ra thui
    tốt lờ tui đi thì tốt, để tui không thèm nói chuyện với 1 bà chị lớn đầu mà không biết tiếng anh, cãi cố, ngông cuồng=)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi bachcudi

nhìn cái hình này tôi còn không phân biệt nổi đâu là da thịt đâu là giáp
    cái kiếm cầm chất liệu là gì...gỗ hay kim loại ? sắt hay là đồng?
    có chơi đâu mà biết! vậy mà cứ gân cổ lên mà cãi là sao nhỉ? với lại đó là bên map3, có tên là "dark ceanavon" (tên có thể sai). chắc ông bạn nghe tên đã hiểu 1 chút? hay nếu cố tình không hiểu thì =)) =)) =)) ./.

ha ha ha... em thấy có bác nói ryl hay sao không có người chơi rồi chê ryl thế này thế nọ , cái lọ cái chai...thế em hỏi các bác sro thế này nhé , ở hn tìm được một quán net co khả năng chơi được ryl khó hơn ,hay là kiếm được một quán net chơi đươc sro khó hơn ( điều này khẳng đinh game nào đòi hỏi cấu hình cao hơn , nghĩa là hiệu ứng sẽ tốt hơn )...lý do ryl đươcc ít người chơi hơn vì ryl khó chơi hơn , không để cho mấy chú nhóc nhịn tiền quà sáng mà chơi ...:d
    em nghe mấy bác kia nói chuyên làm em nhớ có lần em lên lào cai đi thực nghiêm , xe của em gặp đoạn đường lầy lội phải nhờ người dân tộc ra giúp , giúp xong người ta nói với tui em là : cái xe của chúng mày ko tốt và tiện dụng như con ngựa nhà tao .... ==> xe ô tô không bằng con ngựa , lý đâu lại thế nhỉ ??? đơn giản vì nó tùy thuộc vào dùng làm việc gì và ở đâu , ryl cũng thế , game quá cao trong khi " cơ sở hạ tầng quá thấp " khó có thể phát triển được , và quan trọng hơn là " nhận thức dân trí " mà thôi....

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao.
    - cái trò này tôi chỉ thấy chú em bcsvn fan sro là sử đụng hay nhất thôi
    thiếu gòi thiếu gòi
    tui archer alei :d
    defender zintx
    ông uranusxiii :attacker chimeraxiii
    bọn tôi nghỉ đã khá lâu rồi vì ko có chỗ để chơi :d

stupid person , not human. xong việc với ncsoft vào đây chat tiếp

sở dĩ hỏi cái full 3d vì chẳng có khái niệm nào là full 3d cả, toàn do mấy ông nào tự đặt ra rồi công nhận với nhau.

đồ họa ryl render cả 1 vùng lớn 1 lần, được thiết kế để hàng trăm người cùng nện nhau 1 lúc nên ko thể nào mà chi tiết với shiny như mấy game hiện giờ được.

nói về gameplay thì ryl > sro.. tuy nhiên đây là thread đồ họa. xét về độ chi tiết, công nghệ thì ryl khó có thể so được với sro vì dù sao sro cũng là game phát hành sau, tất nhiên phải có ưu thế hơn. tuy nhiên nếu xét về model quái vật và nhân vật thì ryl có cá tính hơn nhiều, smoldering death, ancient guardian đúng là ấn tượng. lore của ryl cũng là fantasy nên có phần hấp dẫn hơn sro.

ai bảo là card fx 5200 không để full hiệu ứng được??? chém chết giờ! thỉnh thoảng tôi vẫn để full hiệu ứng để vào game chơi đó thôi, nhưng solo thì được khoảng 1h30, còn party thì được khoảng 15p là cao tay!
    hôm nào mở lại, tôi vào game chụp cho mà coi. trước giờ không có thói quen chụp hình lại khi chơi game!

cấu hình : lowest 800x640 ---> cấu hình để war & hunt hiệu quả nhất
    thời gian : war g tấn công bất ngờ lúc rạng sáng để akk chưa kịp đánh răng mà ai ngờ tụi nó đi nhậu đến sáng đánh hăng vãi tè .
    địa điểm : cái fort cứng nhất nhì sever , và có hơn 100 mem đứng tại đây ( lúc chưa thu phí thì xin thưa 1 trận đánh bèo nhèo cũng phải 200 em ) .

show full name : và cho dù cái cấu hình có thấp đến đâu thì cái mặt trời vẫn được ryl thể hiện cực kì chính xác .

lúc đầu tôi cũng bầu 1 phiếu cho cdtl,sau khi thấy fan của ryl post ảnh và bài lên đây,tui chơi thử, so sánh ,lên đã lập 2 nick mới để bầu chọn bù cho ryl rùi ^^

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    1 thằng lạ hoắc từ đâu xông vô phán 1 câu là hoắc , bảo đảm thằng cha này là clone nick .
    nè nói cho biết nhà , ông chủ tiệm internet chỗ tôi đã 56 tuổi rùi mà hàng ngày vẫn còn ngồi chơi sro nhá .
    ông đã từng 1 thời là trùm mu global lv 350 magic
    cũng là 1 người có lv cao ở sro global lv 64 sever troy
    và về việt nam ông ấy hiện giờ lv 51 sever ntt
    1 ngày bỏ ra hơn 6 tiếng để chơi , chưa kể chơi đêm
    còn ryl tui chả thấy ma nào chơi . :d :d
    nếu nó hay thì thiên hạ đổ xô chơi rùi và cái bình chọn kia chắc ryl lên hạng 1 rùi nhưng mà tiếc quá ,
    điều đó chỉ có trong mơ mà thui .=)) =)) =)) =)) =))
    thứ nhất _thandieu_ không phải la nick clone mà là 1 người mới bên diễn dàn của ryl sang gamethu nick trong game của bạn ý hình thi là thandieudaicant
    nếu nói sai bạn _thandieu_ sửa hộ cái nhé.
    thật tiếc cái ví dụ của chú em thật là trẻ con vì sao ư vì sao thì mọi người có thể nhìn thấy rõ nhưng chưa chắc chú em đã nhìn thấy =)) .

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    .
    sro là game 3d . xin nhắc lại sro là game 3d và ko ai có thể phủ nhận điều ấy .
    còn cái việc bà chị pt kia nói ko nhảy được là ko phải full 3d thì tôi pó tay rùi với bả rùi .
    sro nhân vật chỉ nhảy được khi thi triển 1 số skill chứ ko phải lúc nào cũng nhảy được như ryl nhưng nó vẫn là 1 game 3d trên lý thuyết và thực tế .
    có ai nói sro không phải là game 3d đâu chỉ nói nó ra sau ryl mà chẳng những không tạo được đột phá nào mà có khi còn không bằng ryl trong việc thiết kế chi tiết nhân vật.
    còn cái vụ 3d full thì đã có câu trả lời ở trên nếu chú em chưa phục thì chú em có thể đưa ra khái niệm theo kiểu của chú em để bà chị đây và tất cả mọi người có thể tham khảo.

Trang 76 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 2666747576777886 ... CuốiCuối