Trang 85 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3575838485868795 ... CuốiCuối
Kết quả 841 đến 850 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi davis123
    xem bác pt nói kìa, bác ta nói sro không có nhảy không phải là 3d, sro thua cả ragnarok 2d.nói vậy yếu tố nhảy là yếu tố không thể thiếu trong các game 3d và như vậy là wow, gw... không là 3d nghe có thuận lỗ tai không?=)) còn bác nào còn bảo tui sai khôngl-)
    hãy xem lại coi xem chú em hiểu được bài này bao nhiêu nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    vậy thì thêm vào đi rồi sẽ biết có khó hay không
    ragnarok là game 2d còn có nhảy thì sro là game 3d mà không có nhảy chả phải game 3d sro thua game 2d ragnarok rồi hay sao.
    tôi thấy ryl thật và đẹp đấy thì có sao
    mọi người đọc đoạn này hiểu ra sao.cái này còn tuy vào nhận thức của mỗi người nhé cái này là tự cậu thể hiện ra trình độ nhân thức của cậu đấy nha.=)) =)) =)) =)) =)) chắc ngày xưa cậu đi học chắc là học sinh ưu tú đấy nhỉ,học giỏi quá nhận thức nhanh quá.=)) =)) =)) =)) =)) ui ui @};- tặng cho chú em bông hoa vì cái nhận thức của chú em.

chưa full hiệu ứng :

full hiệu ứng nè :

từ đầu đến giờ chỉ thấy bác chê bai ryl và kêu gào ủng hộ sr
    thôi thì mỗi người 1 ý kiến , ko ai giống ai

Trích dẫn Gửi bởi flavli
    một người 26 tuổi ai mà chơi ba cái trò chơi bé nát mặt chơi. cho người ta cười trên đầu bảo mình già mà ham chơi trò chơi con nít à? |
    thế nào là trò chơi người lớn vậy. ở việt nam có không thế? người lớn là phải trên 40 đấy :d.
    trong ryl trình cao niên mới chơi được chú em ah!!!
    trẻ em vào chỉ 1 ngày là ko thể chơi nổi vì nó đòi hỏi trình độ. nếu cái đó có hạn thì nên tập trung game nhẹ nhàng đơn giản là đúng rồi. =))

Trích dẫn Gửi bởi natserver
    ko chơi được nhận đi cho nó tiến bộ... 26 tuổi rồi chứ có phải trẻ con đâu >)
    người già thường cố chấp mà huynh=))
    dân lập trình mà chê đồ họa ryl thì biết trình độ tới đâu rồi =))

một người 26 tuổi ai mà chơi ba cái trò chơi bé nát mặt chơi. cho người ta cười trên đầu bảo mình già mà ham chơi trò chơi con nít à?
    thế cái trò sro xanh xanh đỏ đỏ lòe loẹt dụ con nít đó là trò người lớn à =))

bác kia lại nói bảo tiêu = thương nhân = cướp là nhãm thì bó tay , có bao giờ bác làm 1 nghề sút đời ko .
    giả sử lúc đầu có tiền mún làm giàu thì bác làm thương nhân sau bị mấy chuyến lỗ vốn hết tiền bác mới " bần cùng sinh đạo tặc" và kiếm được 1 số vốn khá khá thì bác quay trở về con đường lương thiện làm thương nhân hoặc bảo tiêu .
    cuộc đời nó biến hóa khôn lường . mọi sự vật hiện tượng luôn luôn vận động phát triển theo quy luật của nó và điều đó cần phải được con người chúng ta đánh giá 1 cách khách quan . chứ ko phải là bảo thủ mà bênh vực cái lý lẽ của mình .phải chấp nhận sự thật dù cho sự thật đó có ảnh hưởng đến mình .
    sự thật là : ryl đã thua .
    ok cuộc đời biến hóa khôn lường nhưng làm gì có chuyện biến hóa nhanh thế
    đang từ bảo tiêu gỡ lá cờ xuống đội mũ lên là thành thằng ăn trôm ngay
    ý nó nói bảo tiêu= thương nhân= đạo tặc vì ko có sự khác nhau ,phân hóa rõ rệt của các nghề đạo tặc ,thương nhân và bảo tiêu đều như nhau ko có sự phân biệt rõ ràng
    ông nói ryl thua thì cũng phải coi lại thua ở điểm nào chứ nói lên tui nay trả lời cho mà xem thua ở số người vote trong topic này chăng =))
    đừng có cãi ko lại thì chốt 1 câu củ chuối thế ko người ta chửi cho lại nói này nói nọ

lâu lâu bận quá, không vào game được. cô phương thảo lại còn post ảnh nữa, làm anh nhớ qua. thôi thì cô thơ thẩn anh cũng cố thẩn thơ vậy.

nào đâu những đêm vàng bên bờ suối,

ta say mồi đứng uống ánh trăng tan?

ðâu những ngày mưa chuyển bốn phương ngàn
    ta lặng ngắm cảnh giang san ta đổi mới?

ðâu những bình minh cây xanh nắng gội,
    tiếng chim ca giấc ngủ ta tưng bừng?

ðâu những chiều lênh láng máu sau rừng,

ta đợi chết mảnh mặt trời gay gắt?

ðể ta chiếm lấy phần riêng bí mật
    -than ôi! thời oanh liệt nay còn đâu?

nay ta ôm niềm uất hận ngàn thâu
    ghét những cảnh không đời nào thay đổi,
    những cảnh sửa sang, tầm thường, giả dối:
    hoa chăm, cỏ sén, lối phẳng, cây trồng;
    giải nước đen giả suối, chẳng thông dòng
    len dưới nách những mô gò thấp kém;
    dăm vừng lá hiền lành không bí hiểm
    cũng học đòi bắt chước vẻ hoang vu
    của chốn ngàn năm cao cả, âm u…

pt ơi , bạn nói nhìu làm chi vậy , tất cả mọi người đều giải thích thế nào là 3d đơn thuần và full 3d rồi kìa mà... thằng em tôi nó hỏi tôi thế nào là 3d và thế nào full 3d , nó đọc qua mấy bài là nó hiểu tương đối chắc ... vậy mà có một số người vẫn chưa hiểu do cố tình không hiểu hoặc đơn giản hơn là không thể hiểu thì mình nói đi nói lai làm chi ?!

cha nào nói cltb ko full 3d thì đúng là đồ ngu, con mắt có vấn đề ko nhìn ra được cái nào 2d cái nào 3d rồi đó, cút về ôm ** đi.

iem đã bẩu là thôi rồi mà lị :d................................................ .

tôi cũng đã hỏi một số gamer ở các diễn đàn game thế giới như gamerzplanet
    elitepvp...mpc...thyelite..mmorpg và gamespot thì đều thấy số ngừoi cho rằng đồ họa của sro đẹp hơn ryl nhiều hơn rất nhiều những người cho rằng ryl đẹp hơn...(những người cho rằng sro quá lòe loẹt rất ít)
    tốt nhất là các fan hâm mô ryl lên pót một cái ảnh của ryl full hiệu ứng có bóng nước và phản quang để mọi người chiêm ngưỡng!

Trang 85 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3575838485868795 ... CuốiCuối