Trang 89 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3979878889909199 ... CuốiCuối
Kết quả 881 đến 890 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi flavli
    copy right chữ thiếu iot của bố dánh tặng cho má "phuong_thao" là kô được nhé con.
    cứ cho tôi là thiếu iot đi thì ở đây có 1 số người nói chuyện với 1 đưa bé thiếu iot mà không lại rồi lại còn dọa đánh nó nữa chứ thế mới sợ,sau đây là 1 minh chứng cụ thể cho một người nói không lại được bà chị phương thảo yêu quý của hắn nên hắn đã nổi khùng nên định đánh bà chị phương thảo yêu quý của hắn.=)) =)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi flavi
    phương thảo bull head! tuổi của em còn bé lắm, mở miệng ra kêu chú m này nọ gặp em ở ngoài đường thì em coi chừng đấy. trẻ người non dạ chơi game đến độ tưởng rằng mình là nữ hiệp rồi. đề nghi em đi khám bác sĩ đi, càng sớm thì càng tốt em nhé. lé phé ở mấy cái topic mãi, về nhà nấu cơm và cho lợn ăn rau muống như lời mom nói chưa mà lên online chơi bời viết bài bậy bạ vậy
    ok chị thiếu iot còn em thiếu cái gì nhể để chị thử vài cái nhé nào thì dha nào thì iot nào thì vitamin a nào thì@-) trời ơi sao nhiều thế chị nhớ không nổi,thôi để chị tóm gọn 1 câu nhé là chú bị thiểu năng .... rồi.=)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    sự thật là : ryl đã thua .
    ryl thua à ừ cứ cho là ryl thua nhưng thua cái gì?
    vậy sro thắng thì thắng cái gì.
    fan sro hơn fan ryl ở mấy điểm sau:ng* hơn ,~:> hơn,cứng đầu hơn,thiểu năng nhiều thứ hơn,.... còn rất nhiều nữa chỉ kể mấy cái đơn giản vậy thôi.

Trích dẫn Gửi bởi zintzord
    người già thường cố chấp mà huynh=))
    dân lập trình mà chê đồ họa ryl thì biết trình độ tới đâu rồi =))

thế cái trò sro xanh xanh đỏ đỏ lòe loẹt dụ con nít đó là trò người lớn à =))

ok cuộc đời biến hóa khôn lường nhưng làm gì có chuyện biến hóa nhanh thế
    đang từ bảo tiêu gỡ lá cờ xuống đội mũ lên là thành thằng ăn trôm ngay
    ý nó nói bảo tiêu= thương nhân= đạo tặc vì ko có sự khác nhau ,phân hóa rõ rệt của các nghề đạo tặc ,thương nhân và bảo tiêu đều như nhau ko có sự phân biệt rõ ràng
    ông nói ryl thua thì cũng phải coi lại thua ở điểm nào chứ nói lên tui nay trả lời cho mà xem thua ở số người vote trong topic này chăng =))
    đừng có cãi ko lại thì chốt 1 câu củ chuối thế ko người ta chửi cho lại nói này nói nọ
    những kẻ như ông nói là người 2 mặt , loại người này nên tránh xa thì hơn .
    việc cởi đồ bảo tiêu ra mặt đồ cướp vào ngay và ngược lại là 1 sự cố . sau này , hiện giở ở bản sro korea đã khắc phục được việc này .
    phải mất 1 tuần mới đổi nghề khác được .

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    fan sro hơn fan ryl ở mấy điểm sau:ng* hơn ,~:> hơn,cứng đầu hơn,thiểu năng nhiều thứ hơn,.... còn rất nhiều nữa chỉ kể mấy cái đơn giản vậy thôi.
    chà chà, không nên quá khích như thế pt.
    có một số mem của ryl hiện đang afk sang chơi tạm sr cho đỡ buồn. ngoài ra cũng không nên đánh đồng hết như thế, vì chỉ có một vài người chơi sr lên post bài trong diễn đàn này thôi, họ không thể đại diện cho hết lượt fan sr đâu.

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    ryl có các trận đánh bộ sro ko có hả , thấy war job chưa ,
    bác kia lại nói bảo tiêu = thương nhân = cướp là nhãm thì bó tay , có bao giờ bác làm 1 nghề sút đời ko .
    giả sử lúc đầu có tiền mún làm giàu thì bác làm thương nhân sau bị mấy chuyến lỗ vốn hết tiền bác mới " bần cùng sinh đạo tặc" và kiếm được 1 số vốn khá khá thì bác quay trở về con đường lương thiện làm thương nhân hoặc bảo tiêu .
    cuộc đời nó biến hóa khôn lường . mọi sự vật hiện tượng luôn luôn vận động phát triển theo quy luật của nó và điều đó cần phải được con người chúng ta đánh giá 1 cách khách quan . chứ ko phải là bảo thủ mà bênh vực cái lý lẽ của mình .phải chấp nhận sự thật dù cho sự thật đó có ảnh hưởng đến mình .
    sự thật là : ryl đã thua .
    warjob hả ? nó là cái j` vậy ? 3 bên chia phe ra oánh trận giả hả ? chiến đấu vì cái j` ? gold ? item ? hay oánh cho zui ? sro chắc tranh giành mối làm ăn gòi. xem ra cái lý tưởng của bác nó cao cả quá . 1 đống con buôn đi làm ăn bị lỗ vốn hết tiền thì nổi máo đi cướp =)) . xem ra hay thật. cái con đường thiện ác bác nói xem ra thik đi thì đi . ăn cướp chán ta hoàn lương đi buôn $-) . chưa kể mấy pa bảo tiu thông đồng với đạo tặc diễn kịch gòi chia đồ )))
    thế bác có biết bên ryl tụi em chiến đấu vì cái j` ko ? [-( . chỉ biết cắm đầu vào farm , cày , ăn cướp .thì làm sao bít được ?
    nói thẳng nhá , tụi tui mấy thứ đó ko cần nhá . bên ryl nhớ mỗi tối thứ 7 war bên map 2 chẹp chẹp , bé nào cũng muốn tham gia cho dù mới có 2x 3x . dù biết rằng qua đó là hiến fame nhân đạo nhưng dù gì cũng muốn góp sức cho quốc gia , oánh cho đến mảnh fame cuối cùng .
    ông nói rằng ko được bảo thủ bênh vực cái lý lẻ của chính mình hả ? xem ra ai bảo gì ông cũng : " vâng vâng ,dạ em đi làm ngay ạ " =d>
    hay cho câu bần cùng sinh đạo tặc . còn em chỉ biết có câu đói cho sạch rách cho thơm mà thôi .

Trích dẫn Gửi bởi unamed
    pt ơi , bạn nói nhìu làm chi vậy , tất cả mọi người đều giải thích thế nào là 3d đơn thuần và full 3d rồi kìa mà... thằng em tôi nó hỏi tôi thế nào là 3d và thế nào full 3d , nó đọc qua mấy bài là nó hiểu tương đối chắc ... vậy mà có một số người vẫn chưa hiểu do cố tình không hiểu hoặc đơn giản hơn là không thể hiểu thì mình nói đi nói lai làm chi ?!
    ở đây tôi cũng chán nói rồi bạn ah!
    nhưng fan nhà ta có truyền thống giúp nhau rất là tận tình chu đáo dù trong game hay có thể công việc ngoài đời. vì lẽ đó: khi chúng ta khai thông được 1 chút ánh sáng le lói về tư tưởng chơi game hay cách cảm nhận game cho ai, thì đó là một niềm vui. chúng ta nên cố gắng chút nữa dù chúng ta đã mệt/.

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    mấy chú sro bảo offline với chị đâu nhỉ làm chị chờ mãi đến tận 5h mà chả thấy các chú đâu cả.
    thôi đưa ảnh lên đây mới được đó các chú chị là ai:
    hô hô hô ! chị là bà cô mặc áo nâu ngồi giựa dãy bàn thì phải
    =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi ttdungcntt
    26 tuổi mà đòi lớn với ai hả chú bé, "lập trình viên" - tiếc là cái từ cần chỉ số iq cao này lại không tỷ lệ thuận với cái óc bé bằng quả nho của chú, chú lập trình gì thế? anh nhờ chú "lập trình" giúp anh 1 chương trình này hơi khó một tí: sử dụng pascal (ngôn ngữ cơ bản nhất của những ai bắt đầu học lập trình) viết một chương trình tính kết quả của 2 số 1+1 bằng mấy nhé. ryl mà dám nói là "trò con nít", câu này nếu chú nói ra ở ngoài đường thì e rằng những fan của ryl cho chú gãy hết chẳng còn cái răng nào mà nhai cháo đâu.
    man đang thắng liverpool 2-0....nếu cũng là fan của mu thì đi ra cổ vũ cho rooney đi ông ơi :d. bỏ qua đi, kết quả của cái topic này cũng rõ như man với cả liver rồi. với mấy chú sro gamer tớ nói câu này : "im lặng vào lúc này có lẽ là tốt nhất". cũng ko cần phải nói " bọn em thua rồi đâu" :d :d vì ai cũng hiểu là mấy chú thua rồi mà [-x [-x .thế nhá....đi xem bóng đá đi....lock topic thôi chứ nhey???

hix đọc hết 89 trang chắc cũng rớt 2 con mắt ra ngoài quá.
    mỗi người thích 1 game riêng, do đó bắt fan của sro nói ryl hay thì cũng khó và ngượi lại. riêng mình thì thích game ryl hơn, mình xin so dánh giữa ryl và sro như sao.
    mình không xét về mặt đồ họa vì mỗi game này đẹp hay không dựa vào người chơi, không ai rãnh mà đi cãi nhau cái nào đẹp hơn cái nào.
    sro thì cũng chơi rồi nhưng mà chơi thì thấy buồn ngủ quá (nói thiệt đó ), luyện lv mà không có auto chắc gãy hết ngón tay, xét vè pvp thì thằng nào có nhiều skill và lv cao thì thắng ==> không có cảm hứng khi đánh còn luyện lv thì phần lớn solo có party thì chẳng có thằng nào nói chuyện y chang chơi game offline buồn gần chết. về mặt vũ khí thì vũ khí sro nó hơi hơi giống phim hoạt hình, lv đầu nhìn vũ khí còn thấy giống đời thật chứ về sao thấy vũ khí y chang đồ chơi, sro tập trung vào kiếm tiền (chắc vậy rồi).
    còn về ryl từ trước tới giờ chơi ryl mình ít để ý đến hoa văn của vũ khí ryl nay đọc qua các bài của các bậc tiền bối mới thấy ryl đã hay nay còn hay hơn, còn về cách chơi nè, ryl là 1 game phối hợp giữa bàn phím và chuột nên do đó khi chơi game ryl bạn sẽ thấy game có lối chơi giống như half life (quá hay). thữ nghĩ xem nhé khi đang đánh nhau, bạn đứng trên nóc nhà và bất ngờ nhảy xuống đất kết liễu đối phương (sro có kiểu này không), đã thế chơi ryl không như sro, trong sro thăng nào nhiều skill và lv là thắng, còn trong ryl không cần điều đó, lv yếu có thể thắng lv cao, vũ khí mạnh có thể thắng vũ khí yếu, tất cả những thứ ấy phụ thuộc vào sự nhanh nhẹn điều khiển nhân vật của bạn. 1 vs 1 trong ryl chăng khác gì đấu b45 trong half life vậy đó, chứ không phải như sro đâu ( sro là đấu súng lục ^.^). chơi game ryl chẳng khác gì chơi game half life do đó bạn đừng lo vì khi chơi ryl bạn chẳng khác gì đang tập cho phản xạ của bạn tốt hơn đấy (có lợi cho sức khỏe nhỉ). ryl là 1 game có tinh thần đồng đội rất cao nhất là khi bạn tham gia các trận chiến đấu, những thành viên trong liên minh sẽ giúp đỡ hộ trở bạn khi chiến đấu, chẳng hạn như những class buff se hộ trở bạn sức đánh, các chiến binh sẽ là người chụp net khiến đối phương bị tóm gọn và tiêu diệt đối phương với sức mạnh của những thanh kiếm, những anh chàng def chính là những người bảo vệ pary làm tanker cho party và là đưa lưng đỡ đạn cứu giúp đồng đội, và các nhân vật cung thủ và sát thủ chính là những con mắt thứ 3 giúp bạn phát hiện kẻ thù khi chúng tàng hình hoặc là những nhân vật sẽ dọn đường cho bạn. thử hỏi xem sro có các yếu tố này không vậy.
    mệt nói nhiều mỏi tay quá, noi chung ryl là thể loại game nhập vai trực tiếp có lối chơi mới mẻ và hay nhất (theo mình là thế ^^).
    hãy xem các đoạn clip của ryl bạn sẽ thấy nét hấp dẫn của nó.

mà thôi, đã bảo đừng đem đồ họa ryl so với sro, cả 2 cái khác nhau về phong cách, so thế nào được? một bên đề cao cái đẹp huyền ảo, một bên đề cao cái đẹp chân thực, làm sao so?

Trang 89 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3979878889909199 ... CuốiCuối