Trang 96 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 46869495969798106 ... CuốiCuối
Kết quả 951 đến 960 của 1097
    mà ai đã xem tghm rồi đâu mà bình chọn nhiều thế nhỉ nghe đâu trung tuần tháng 11 mới có cơ mà. ai có đường link post lên để coi cái nào

Trích dẫn Gửi bởi solid
    vô box ryl ở game thủ này thôi, xem họ tán gẫu "chúng ta nói về chúng ta" thế nào. topic ở ngay đầu box ấy, vô mà xem, topic tán gẫu lúc server die ấy mà. nói thế tự hiểu rồi nhé.
    tôi có thấy ai nhận mình là pro đâu nhỉ? nếu bạn có biết thì trích dẫn ra cho tôi xem cái như ở trên tôi đã nói nếu nói mà không trích dẫn được thì khác gì đưa trẻ con 5 tuổi không.còn cái chuyện server ý thì trong vụ này có cả phần của sro đấy.

Trích dẫn Gửi bởi davis123
    thêm vào là ryl 2 dành cho những người tự phụ như bác ớ, topic nào cũng quảng cáo ryl , bác cố gắng để trở thành trùm spam à. máy tui cấu hình rất cao nhưng mà hổng thèm chơi ryl, nhìn tối con mắt, chơi game như vậy có ngày cận nặng:-b . bản cập nhật bên nước ngoài đã sửa hết lỗi này, bản hàn với bản trung đấy. cho nói bác chumsi 1 chút sro không có cái vụ nhảy như ryl thì char và ngựa, quái phải chấp nhận ngiêng theo bề mặt địa hình thôi. còn cái vụ đi xuyên người là nên để vậy, chơi sr bản đôi khi cũng bị giật, lag thì nên cho đi xuyên người để cho gm mất công giải quyết 3 cái vụ đứng chắn lối
    không thèm chơi hay là không chơi được, muốn thấy cái hay của ryl thì phải chơi thật lâu it ra cũng dăm tháng mới thấy cái hay của nó. nói túm lại ryl chỉ dành cho người lớn thôi trẻ con không chơi được.

Trích dẫn Gửi bởi chumsi28
    tôi chỉ chờ câu này của bạn và biết chắc rằng bạn sẽ post câu như thế này lên. nếu bạn cho rằng cách so sánh game đối kháng với game rpg là loạn, vậy bạn có nghĩ rằng so sánh game ol với game off là loạn hay không. cả hai cách so sánh hoàn toàn khập khiếng.
    on off ko quan trọng. fps chơi online với fps chơi offline có gì khác nhau ko. rts chơi online với rts chỉ có phần chơi đơn thì có so sánh được ko? cũng vậy, rpg chơi on với rpg chơi off thì sao. cũng là 1 dòng game rpg, nhưng 1 cái là on và 1 cái là off, nhưng đều cùng 1 thể loại game, cách chơi tương tự nhau, có game chơi online mà chơi offline cũng được như diablo, nox chẳng hạn. người ta đem so sánh ở đây là gameplay có hiểu ko, mà gameplay của cùng 1 thể loại là rpg sao ko đem so được.

Trích dẫn Gửi bởi bachcudi
    tôi chỉ cần lv 70 (no reborn)mà trình pvp tốt vẫn có thể giết đc lv 100+
    sặc !!! thế này thì em phải gọi bác là sư tổ thôi ! trojan 70 mà giết được thằng lvl 100+ thì bác có thể gọi là sư phụ của các sư phụ ! bác đã chơi conquer rồi thì biết qua 1 cấp vũ khí, giáp, skill thì nó cách biệt nhau như thế nào rồi phải không ạ =))

Trích dẫn Gửi bởi ledsysn
    http://www.sggp.org.vn/phapluat/2006/10/66381/

các cụ nói gòi, trước khi nói nên suy nghĩ. là con trẻ thiếu suy nghĩ nói ko ai chấp. nếu lớn rồi mà vẫn nói năng thế này tôi nghĩ mà thương cho ba mẹ ông tốn bao nhiêu công sức cho ông ăn học |
    bài của bác này bình luận về cái thằng bachcudi này đúng quá đi thôi.không biết nó có nghĩ được như thế này hay không nhỉ.nếu nghĩ được thế này thì chắc là nó phải thương bố mẹ nó lắm đây.=)) =)) =)) =))

topic này so sánh đồ hoạ của các game , mỗi game có 1 phong cách đồ hoạ riêng , và mỗi người có cảm nhận khác nhau về đồ hoạ , khó mà so sánh được , các bạn dừng chuyện cãi nhau được rồi :d
    còn đối với tôi , ryl vẫn là game hay vì :
    - đồ hoạ chân thực , có chiều sâu.
    - game play , cốt truyện hay .
    về quan điểm 3d theo cách hiểu của tôi đơn giản thế này : bạn muốn nhìn thấy bụng của một con bò hay con bê , bạn phải chui xuống phía dưới bụng nó , ngửa mặt lên để thấy bụng nó . :d có nghĩa là 3d bạn có thể xoay và ngắm cảnh theo đủ các hướng nhìn khác nhau : từ trên đầu nhìn xuống , từ dưới mông nhìn lên , từ sau lưng nhìn , từ trước mặt , từ bên hông , từ trên đầu chếch xuống 45 độ , 60 độ , từ phía dưới nhìn lên chếch 45 độ , 60 độ , 90 độ ..... ta tự do xoay các kiểu nhìn mà vẫn được thì nó là 3d :d đây chỉ là quan điểm của tôi thôi nhé .

ryl vẫn luôn là ryl - con đường đế vương , cho đến hiện nay , tất cả các game có mặt tại vn , nói về tất cả mọi mặt : ryl vẫn là đế vương . khà....

hu hu nhưng mà ryl đóng cửa còn đâu , có mún chơi cũng chả được , thôi đành chờ thế giới hoàn mỹ ra chơi vậy :d

http://forum.************/showthread.php?t=169896
    haha mấy tấm ss tui post bữa trước cái game này nà . cũng đẹp lắm cho nó vào tham dự cái box này với nha .

Trang 96 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 46869495969798106 ... CuốiCuối