Trang 108 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 85898106107108109110 CuốiCuối
Kết quả 1,071 đến 1,080 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi _giordano_
    hix , nhưng khổ nỗi , đã chơi ryl roài , để mà quay lại với cái kiểu game 1,2,3 .. click chuột và ngồi gặm bánh mì hoặc quay quay cái người của char để oánh mob thôi cũng đủ chán chẳng muốn chơi nữa . phải nói rằng ai đã quen chơi ryl , để chuyển sang một game khác là cả một sự nhẫn nại và cố gắng phi thường ... em thì chịu , em chơi ryl my trong lúc đợi zodiac quay lại .
    híc phải chơi mấy cái game click chuột mới phải tập build char và học skill như thế nào cho nó thích hợp chứ . đa số các game click chuột thì 1 char có vài chục skill đánh và phải kết hợp chúng gần giống 1 combo skill , cũng là cái hay mà anh em ryl nên chơi thử . nhưng đã chơi ryl rồi thì cái game nào mà điều khiển char nhanh nhạy 1 chút mới có hứng train hunt war g .

Trích dẫn Gửi bởi taolatrum
    híc phải chơi mấy cái game click chuột mới phải tập build char và học skill như thế nào cho nó thích hợp chứ . đa số các game click chuột thì 1 char có vài chục skill đánh và phải kết hợp chúng gần giống 1 combo skill , cũng là cái hay mà anh em ryl nên chơi thử . nhưng đã chơi ryl rồi thì cái game nào mà điều khiển char nhanh nhạy 1 chút mới có hứng train hunt war g .
    híc , nhưng mà bác ơi , cái cảm giác hunt , giết người ... thì từ trước đến giờ em mới chỉ thấy được qua half-life và bây giờ la` ryl . em thực sự thích cái cảm giác dùng 1 con gun đang chạy lon ton nhìn thấy 1 thằng war đang đứng làm gì đóa , em vào gần shock 1 bình dam , cast max 4.6 cannon , roài bùm... thằng bé lăn cổ ra chết mà không hiểu tại sao , hay như cái cảm giác cả pt đang war , nhìn thấy con sor đứng tít đằng xa được bảo vệ bởi 1 con def , em vào gần , cast 1 phát max ... oành ... 17k dam cri , con sor lăn cổ ra chết , cả pt trào lên đập túi bụi , fame lên vù vù ... mình vừa chạy vừa cười hô hố .
    hay như lần em dùng 1 con sha 8x , cũng ko có gì là kinh , đang được buff max dam , thấy 1 con sor lon ton chạy , em chạy theo... tự nhiên nó đứng lại call , em nhảy vào ill 1 phát , ai dè nhằm ngay cái pt 6x , cả lũ 10 thằng đổ vật xuống ... há há há.... cái cảm giác sướng đến tê người , vừa chạy vừa spam trên kênh c như thằng điên .
    em chắc chắn rằng những ai đã tham gia war và hunt trong ryl thì cái cảm giác đó sẽ không thể nào quên được và hiện nay thì chưa có game nào hơn được . há há há...chơi ryl thế giới chúng nó còn gà hơn mình , bằng lv mà giết ngon lành , giết xong quay lại chửi nó noob mới sướng chư ... cái cảm giác tự thấy mình khả ố , thắng rồi còn nhảy lên xác nó , cười hô hố sướng thật .

...cái cảm giác tự thấy mình khả ố , thắng rồi còn nhảy lên xác nó , cười hô hố sướng thật .
    cũng không hẳn là khả ố đâu, chỉ là lòng căm thù được hun đúc sau bao nhiêu lần train bị dày xéo và chà đạp. bây giờ kill được đối phương, không có 2 - 3 ông nhảy lên đạp đầu thì mới là lạ.
    cái trò này đem áp dụng ở rylmy, hình như bọn nó không biết thì phải ???

đăng tiên ??? :d : chán nhỉ chẳng ai spam cái box này nữa à ?

p/s _giordano_ : chơi các class ám sát trong ryl có 1 cái cảm giác ác ác sao đấy khó mà diễn tả được :d . tối khuya log sin an bình dame mò lên chỗ úp đồ map 3 , làm cái hự thằng akk té gấp , mình sướng tê người nhĩ :d .

ha ha ha... cái cảm giác sung sướng nhất khi duel không phải là 1 hoặc 2 chết ngay thằng kia mà là cái cảm giác oánh nhau đến 15~20ph , một thằng chạy , một thằng đuổi , chạy chán , đuổi chán rồi lại đổi vai , thằng đuổi hóa thằng chạy ... oánh mãi mới chết được nó rồi thì cứ như là chạy bộ 5000m mà về được đích trước thời gian cho phép , bùn cười dã man ... iem nhớ có lần em với thằng tempboss dở chứng đòi duel với nhau , thằng nào thua phải nói " /c : em sợ rồi , xin anh tha cho em ... " nhắng dã man ,đánh nhau đến 7,8 ván vẫn cứ máu , chẳng biết ông tempboss là ông nào , bao nhiêu tuổi nhưng mà đúng là cái lúc ấy em thấy mình cứ như thằng trẻ con , buồn cười ơi là buồn cười ...!!!
    cái cảm giác được "giết người" trong ryl đúng là có 1 không 2 ... đặc biệt là nw , ôi trời ơi , đến bao giờ sever của vn mới mở lại cho em đi hunt và " tìm thù giết địch " đây .

phù cuối cùng giải quyết được cái vụ adsl , cũng mất 1 số tiền kha khá để tậu 1 cái modem mới.chà hơn 100 trang rùi à, pt cãi cũng dai thật ăn gì thế mà trâu vậy, nhưng lại thiếu dha, vitamin a,b,c...

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    ở kìa chị đã bảo chú em nói đâu mà chú em sợ,chỉ chỉ bảo 1 fan sro nói thôi#-o chú em bảo tôi nhận định 3d full sai vậy chú em nhận định đúng thì như thế nào nào chú em nói cho chị nghe nào để xem chú em có vớt vát được thí nào trong cái topic này không
    @all fan ryl:các bạn cho bé phương thảo nhờ chút nhé,các bạn hãy tạm nghỉ post bài sau khi bài viết này được đăng lên cho đến ngày mai nếu đến ngày mai mà davis123 không đưa được cách nhìn đúng(theo hắn nói)thì các bạn hãy coi như hắn không tồn tại trên đời này nhé.một người đã bị coi như không còn tồn tại trên đời này thì còn gì để nói nữa đây nó giống như người thừa,người hết giá trị,và những gì hắn nói tại cái diễn đàn chưa chắc đã cân nặng bắng 1 từ của anh em chúng ta.bé phương thảo xin cảm ơn cả nhà trước nhé.
    giải thích mỏi tay thôi ngu thì cho ngu, đọc lại topic xem bài của bác pcnn đi kìa. fan ryl sao mà cứ xuyên tạc về 3d full thế, ngoài 1 vài người fan ryl nói đúng còn lại thì nói sai mâu thuẫn nhau quá.@pt:lớn đầu rùi mà không biết tiếng anh, bộ ở thcs họ không dạy tiếng anh cho bà à, hay là tiếng anh của bà quá dở tệ ăn 1 điểm hả?=))

mod đâu roài ??? sao lại để một cái bài ý kiến theo cái kiểu khiêu khích và xúc phạm cá nhân mà không dính dáng gì đến topic này vậy ??? nếu mod vẫn đồng ý để cái bài của ông davis123 trên đây thì sẽ có hàng loạt những bài viết xúc phạm cá nhân đó . tôi đang đợi ý kiến của mod rồi sẽ nói tiếp sau .

mod đâu roài ??? sao lại để một cái bài ý kiến theo cái kiểu khiêu khích và xúc phạm cá nhân mà không dính dáng gì đến topic này vậy ??? nếu mod vẫn đồng ý để cái bài của ông davis123 trên đây thì sẽ có hàng loạt những bài viết xúc phạm cá nhân đó . tôi đang đợi ý kiến của mod rồi sẽ nói tiếp sau .
    tui đồng ý , người ta là con gái mà cũng xúc phạm được , không biết mod làm ăn thế nào nữa , bó tay

cái loai đàn ông con trai tranh cãi nhau với đàn bà con gái từng câu từng chữ không thể nào chấp nhận được , davis123 về nhà lấy cái váy của mẹ mà mặc vào đê .

ẹc , vẫn cái vụ full 3d chứ gì , đề nghị davis123 đọc cho kĩ tất cả các bài sau khi ông không online được . mọi người đều đã giải thích rất rõ rồi ... chẳng có gì là không đúng cả ... còn fan ryl chúng tôi bảo vệ nhau là điều đương nhiên , chẳng có ai điên mà bỏ " người trong nhà đi bảo vệ người ngoài " khi mà biết thừa ai sai , ai đúng ...!!! đã chẳng còn ai thèm tranh cãi cái khoản 3d với full 3d nữa roài , chẳng nhẽ davis123 vẫn không hiểu sao ? fan cua sro đâu phải chỉ có mình davis123 nhỉ ? thế đồng đội của davis đâu hết roài mà chẳng thấy có ý kiến gì nữa vậy , có thể đơn giản là họ tiếp thu nhanh hơn davis mà thôi .

Trang 108 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 85898106107108109110 CuốiCuối