Trang 110 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1060100108109110
Kết quả 1,091 đến 1,097 của 1097
    lên 111 trang nào, cuộc chiến vẫn chưa chấm dứt hahaha :d

ặc cãi nhau hoài mệt ghê , đề nghị 2 bên kiềm chế , không gây mất tinh thần fan ryl or sro bây giờ sắp chơi chung 1 game rùi =)) tghm or shaiya đó mà , nên bình tĩnh nào ^ ^

cố lên 113 đi cho giống cảnh sát 113 :d
    @______________________________@

Trích dẫn Gửi bởi wild_cat
    về đồ họa 3d thì tui thế con đường tơ lụa là đẹp nhất , vẽ y như người thật ngoài đời ấy ^^ !!!!!!!!!!
    lại thấy 1 tên bốc phét nhảy vô. cho hỏi bạn đeo kính mấy phẩy roài? mà phán 1 cấu khó nuốt quá!!!

thông tin dưới đây được viết bởi serger83
    có 1 câu rất hay mà tui chẳng biết người nào nói: hầu hết sau những cuộc tranh luận thì người tranh luận vẫn giữ nguyên ý kiến của mình. . stop tranh cãi đi là vừa.
    to bachcudi: vào gamevn nói chuyện bác ơi. hơi đâu mà tranh cãi hoài, mệt lắm.
    to all: nói về công nghệ thì hiện nay ở vn, ryl là nhất, ok ? nhưng nói về hiệu quả thẩm mỹ thì ryl thua sro, ok ?
    bạn nói có ý đúng và sai:
    đúng ở điểm: ryl là 1 game hành động có thể nói là xếp hàng hay nhất ở việt nam bây giờ (đã dịch ngữ).
    sai: nếu mà so sánh đồ họa thì còn do gu thẩm mĩ mỗi người chơi. nếu bạn thích màu mè lòe loẹt thì thấy sro đẹp (đôi khi dành cho các gamer mới hoặc là có "tính hiếu động"), nhưng với những người cao cao tuổi 1 chút (khoảng 25 trở lên) thì rất thích đồ họa ryl khi đã chơi qua, vì nó như là một khung cảnh chân thật, nhìn vào thấy nhẹ con mắt, nó đơn giản và dễ chịu. cái gì nhanh thích sẽ nhanh chán, nhưng cái gì mà khó thích thì sẽ thích nó rất lâu. "ngăm ngăm da trâu nhìn lâu cũng thấy đẹp" là thế :-ss

Trích dẫn Gửi bởi hhhanh
    bạn nói có ý đúng và sai:
    đúng ở điểm: ryl là 1 game hành động có thể nói là xếp hàng hay nhất ở việt nam bây giờ (đã dịch ngữ).
    sai: nếu mà so sánh đồ họa thì còn do gu thẩm mĩ mỗi người chơi. nếu bạn thích màu mè lòe loẹt thì thấy sro đẹp (đôi khi dành cho các gamer mới hoặc là có "tính hiếu động"), nhưng với những người cao cao tuổi 1 chút (khoảng 25 trở lên) thì rất thích đồ họa ryl khi đã chơi qua, vì nó như là một khung cảnh chân thật, nhìn vào thấy nhẹ con mắt, nó đơn giản và dễ chịu. cái gì nhanh thích sẽ nhanh chán, nhưng cái gì mà khó thích thì sẽ thích nó rất lâu. "ngăm ngăm da trâu nhìn lâu cũng thấy đẹp" là thế :-ss
    hờ cái này thì công nhận ông nói đúng với nhìu người thì đúng là ryl nó thật và đơn giản hơn so với sro , vì sro lòe loẹt quá , nhất là mấy bộ đồ cuối thì hu hu ( , nhìn màu mệt cả con mắt

oài , cái bạn tranhuyen90 nài , chuyện riêng người ta viết trong topic của ryl mà đưa vô đây làm chi ? nhưng mà kể ra cũng bùn cười thật...!!! còn chuyện ryl và sro thì tui thấy hhhanh nói đúng đóa , chủ yếu fan của ryl là những người đã đi làm nhưng yêu thích game , hic , nhìn hôm đi off line toàn các lão già ơi là già ... mình 24 tuổi roài mà vẫn làm em út... sướng thế...hehe!!!

Trang 110 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1060100108109110