Trang 101 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 519199100101102103 ... CuốiCuối
Kết quả 1,001 đến 1,010 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi bachcudi
    thể loại như ryl tôi chơi cả tá...trước còn post cái hình oblivion trên diễn đàn này ,lục lại mà xem...
    sao tui dị ứng với cái pa này ghê !!! cái box game online to đùng mà mắc cái gì đem mấy cái off lên đây wài !!! nhãm kinh !!!

lol!
    tôi không nói là online...game on tôi chơi ít
    cái game off xưa nhất là blade of darkness...might and magic.. conan ..knight of temple và daikatana...v.v..mới đây có oblivion có cách chiến đấu giống ryl
    đây là trên pc...còn ps2,xbox cả list nữa...
    đâu phải chỉ biết chơi game online và chơi 1 game rồi bảo this is best...

còn về 3d thì giải thích như vậy cũng không hiểu đc! hay cố tình không hiểu...lol
    còn muốn mở mang chút đầu óc về 3d thì vào diễn đàn 3dvn.com
    nếu muốn có ebook về 3d thì có thể pm tôi gửi cho
    ý wen nếu không đọc đc tôi gửi cho mấy quyển tiếng việt mượn xong thì trả lại cho khổ chủ!
    cũng vì một tương lai tươi sáng cho game thủ việt nam cả thôi!

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    tất nhiên 3d full thì ở trên đã nói rất rõ,nếu chú em còn thắc mắc thì đọc lại phía trên=)) ,còn cao thủ trong sro nhà chú em thì có khi đi vấp viên gạch cũng ngã ý chứ(vì đâu có biết nhảy=)) ).chị có pro hơn chú hay không thì chị không bàn tới nhưng chị biết đúng biết sai chứ không như chú em biết mình sai lè ra rồi còn cố sống cố chết mà cãi càng cãi càng chứng tỏ là chú em ng* chả biết cái ẹ gì cả.
    nói rất rõ nhưng đúng hay ko lại là một chuyện khác :-- :--

Trích dẫn Gửi bởi _giordano_
    đề nghị pt không bàn lai chuyện này nữa bởi bây giờ các game thủ sro đang chĩa mũi " cùn " vào bạn . mọi người không cần bàn bạc gì trong cái topic này nữa , 100 trang với gần 1000 bài viết tranh luận thế là quá đủ để kết luận rồi , còn "người ta" cứ thích chọc ngoáy bạn đơn giản không phải họ không hiểu hoặc họ chưa hiểu ra , đây đơn giản là cái kiểu trêu gái của mấy bác cowboy thôn thôi , bạn cần gi` phải bực bội nữa , cũng không thể gọi là " tránh voi chẳng xấu mặt nào "
    cám ơn bạn đã nghĩ cho mình nhưng mình thì lại nghĩ khác bạn.nếu bây giờ mình không nói thì họ sẽ được đà nói gamer nhà mình không ra gì(điển hình là gamer của 9d đã gặp phải và thạch sanh là nạn nhân,tiếp đến là nhậm ngã hành trong 2 topic tranh luận của sro và 9d).vì vậy mình đã theo chủ đề này thì sẽ theo đến cùng, việc này bạn yêu tâm không có gì phải ngại cả.

híc nhắc lại cái tên topic để cho 1 vài người sáng 2 cái con mắt ra :

diễn đàn game thủ > clb game online > đại sảnh chung
    cập nhật thông tin bình chọn về đồ họa của các game đã có và sắp có ở vn.

lol!
    tôi không nói là online...game on tôi chơi ít
    cái game off xưa nhất là blade of darkness...might and magic.. conan ..knight of temple và daikatana...v.v..mới đây có oblivion có cách chiến đấu giống ryl
    đây là trên pc...còn ps2,xbox cả list nữa...
    đâu phải chỉ biết chơi game online và chơi 1 game rồi bảo this is best...
    em xin stop bàn lận với mấy cái pa này nữa .
    p/s bachcudi : http://forum.************/forumdisplay.php?f=96 cái link này dành cho pa đó , qua đó mà chơi mấy anh em đang chờ pa vào bàn lận sôi lổi đó . thân .

...
    @-) |

trong ryl có một event rất hay được các gm tổ chức là event nhảy dù. người chơi được gm đưa lên độ cao, rất cao, chả biết cao bao nhiêu nữa, chắc chỉ gm mới biết, chỉ biết ở độ cao đó người chơi nhìn thấy mây bay ngang qua mình. nếu có dịp bạn hãy sang ryl và "/c gm ơi, cho mình nhảy dù", bạn sẽ được chứng kiến một cảnh rất cool trong ryl là nhảy dù. chúng ta có lẽ không cần minh chứng hơn nữa về vấn đề 3d, nhưng thực sự mình chưa được chơi game nào có cảm giác bay trong không trung như vậy \:d/

lí do vì tôi ở cái topix này là gỉ?
    tôi không vote cho cái game nào hết trong này
    tôi không bảo sro đẹp hơn ryl hay là hay hơn ryl mà do" ai đó bảo full 3d là nhảy đc "

cái hồi vltk ra ở việt nam mình chơi cái gì đâu...ngoài gunbound và mu lậu

nếu so sánh thì so thế nào? nó là vẫn best là gì...(những người biết chơi game
    thường tảy chay nó ngay trong lần gặp mặt đầu tiên)

không so với gameoff cùng thể loại thì so cái gì....???

còn tôi biết...các tín đồ cuồng tín của ryl không hiểu đâu..nói cũng bằng thừa...cái gì cũng tuyệt hết đến cái móng tay của thần tượng cũng vậy...
    hiểu thì tốt không hiểu tôi cũng rút lui...
    "dù sao ryl vẫn là một gameonline có cách chiến đấu hay và đặc biệt "
    theo gamespot.

còn pt biết tôi bao tuổi mà xưng "chị" thực tình không muốn nói nhưng bạn thật sự là "impolite persion".

mình hiểu rất rõ về ryl vì mình cũng gắn bó với nó khá lâu. mình còn có thể khẳng định là ko game nào ko dùng 2d để giúp cho 3d, vấn đề là ít hay nhiều, và lộ liễu hay kín đáo thôi.

cái vấn đề lớn nhất về đồ họa của sro là nó ko mạnh, ko xài nhiều đa giác nên trông ko đẹp, còn nó vẫn là 3d.

ryl thì để thấp nhất cực kì xấu, trông tệ hại vô cùng nhưng đẩy lên max thì khá tốt, đặc biệt là hiệu ứng ánh sáng.

2d trong ryl ...... hãy để ý khuôn mặt của nhân vật, nó là 2d đó rồi được model 1 chút để tạo hiệu ứng nổi thôi :d

tôi thật không hiểu các bạn cãi nhau làm gì cái 2d với 3d về mặt đồ họa , nếu chỉ thiên về đồ họa thì có thể như các bạn nói , nhưng nếu thiên về game , bạn có thể hỏi bất kì 1 game designer nào trên toàn thế giới này họ đn game 2d ,2,5d hay giả 3d và game 3d là thế nào , game 3d là loại game được định nghĩa là nhân vật phải hoạt động được theo chiều z , chứ không phải nhân vật được xây dựng dựa trên số lượng các đa giác và xây dựng theo chiều z , hix hix

uh bạn hỏi đi ....... lên bất kỳ website nào danh tiếng về 3d

đố bạn tìm được bất cứ 1 cái công nhận nào là game 3d là nhân vật phải hoạt động theo chiều z được đó :d

cái định nghĩa của bạn là do bạn đưa ra, chưa ai công nhận cả (ngoài bạn). đọc lại mấy trang trước đi bạn ạ. định nghĩa về 3d là được dựng trên nền 3d theo thời gian thực hoặc dựng sẵn chứ ko phải là hoạt động theo chiều z đâu

giả 3d đơn thuần để nói về việc bản chất là 2d nhưng dùng phép biến hình trông cho nổi và giống 3d

2.5d là model là 3d nhưng dựng trên nền là 2d

Trang 101 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 519199100101102103 ... CuốiCuối