Trang 106 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 65696104105106107108 ... CuốiCuối
Kết quả 1,051 đến 1,060 của 1097
    híc , đến thời điểm này , cao thủ như bác pcnnn nhảy vào và nói về cái vụ 3d thì em xin đầu hàng và tâm phục khẩu phục rồi . nhưng theo ý kiến của em theo cái topic và những game có trong cái mục bình chọn này thì ryl vẫn là number one . vậy thôi chứ các bác dẫn chứng những game hiện đại quá ( em xin thừa nhận là em chưa được chơi ) thì em xin rút lui vì chẳng biết gì để nói cả . nói tóm lại sro không thể so sánh với ryl về tất cả các mặt .
    nếu các bác fan của sro còn ý kiến gì thì nói nột để mod đóng của cái topic này được rồi chứ nếu cứ lan man thế này cũng lâu quá . thanks ý kiến đóng góp của bác pcnnn về vụ 3d này , em sẽ tìm và chới thử .

có 2 lựa chọn bloom light efect và hdrr

chắc không phải hdrr của ps2 nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi flavli
    ^
    ^
    ^

tự biên tự diễn.

nếu thích suy diễn vậy thì hãy để trong đầu nói ra bị nguời ta chửi vào mặt , vào mắt vào đầu thì khổ lắm.
    thế hỏi chú em còn gì về sro có thể mang ra so sánh với ryl thì nói tiếp đi nào(đừng có lạc đề nhé).

Trích dẫn Gửi bởi serger83
    có 1 câu rất hay mà tui chẳng biết người nào nói: hầu hết sau những cuộc tranh luận thì người tranh luận vẫn giữ nguyên ý kiến của mình.:d :d . stop tranh cãi đi là vừa.
    to bachcudi: vào gamevn nói chuyện bác ơi. hơi đâu mà tranh cãi hoài, mệt lắm.
    to all: nói về công nghệ thì hiện nay ở vn, ryl là nhất, ok ? nhưng nói về hiệu quả thẩm mỹ thì ryl thua sro, ok ?:d
    sro là 1 game 2,5d được chú ý về hình ảnh bên ngoài giống như. . . (giống cái gì chắc mọi người cũng biết :d ).nói sro là nhất mà không thấy ngượng,mở mồm nói câu nữa các fan của 9d lại nhảy vào đập cho gãy răng.

bây giờ nói tóm lại một câu các fan của sro đã phục chưa vậy nếu chưa phục các bạn có thể tiếp tục đưa ra dẫn chứng để bảo vệ ý kiến của mình.nhưng hãy đi đúng chủ đề đừng có lạc đề như thế nữa nhé.

hơ hơ ryl chắc là đóng cửa lun rùi ) , hi hi không ai chơi hết mà mở ra lỗ chết

khổ thân;;> cầu cho ryl sớm siêu thoát t-t mà ko có chính sách đền tiền cho gamer ah)))

thấy các bro cãi cãi chày cãi chối nhiều quá!!!

các bác cãi nhau nhưng chưa đi sâu vào vấn đề đồ họa của game gì hết ah', chứng tỏ một điều rằng chưa có sự am hiểu về đồ họa, cụ thể ở đây là 3d.
    2d: hình ảnh không có trục z gọi là 2d (chiều sâu ấy mà)
    3d: nó chính là từ viết tắt của three dimensional tức là không gian 3 chiều, bằng việc thể hiện hình ảnh qua 3 trục x,y,z (dài,rộng,sâu).

vậy nên sro hay ryl đều là game 3d hết ah'!!!

nói về đồ họa thì trước hết phải đưa ra tư liệu và dẫn chứng đúng không???

nhận xét trên về hình ảnh sro trước đê!!!

nếu ryl mở cửa lại thì nó sẽ là điểm dừng bước của tui trong bao lâu nay chơi game:d

stop cái topic này đi nào mod ơi , đề dành chỗ cho mấy cái topic mới nữa chứ .

Trang 106 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 65696104105106107108 ... CuốiCuối