Trang 28 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1826272829303878 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 1097
    lavender, dốt thì im nốt cho rồi.

sro mà kô có chiều cao. lol! kô có chiều cao mà leo lên núi được hử? nếu ko có chiều cao tao leo lên thành được hử? đống ý sro chưa hẳn là 3d thực thự 100 phần trăm nhưng cái giong điêu triêt lý của bác thì hơi cùn đó. ryl tôi chưa chơi nhưng tôi thấy cũng ok, nhìn hình thì thấy thô nhưng kô biết lúc chơi game ra sao. tôi chưa bao giờ nhìn hình mà phân tích đồ họa của game cả, bởi v tôi biết chúng ta kô bao giò nhận sư chính xác từ hình ảnh. vào game rồi mới biết, tôi chơi sro có wa cltb. tôi thấy cltb nó giống như một cái mặt bằng phảng rồi nó quệt màu sắc lên. nhân vật tay chân thì thô kệt. bước đi như muốn té. mob xấu nhân vật cũng xấu nốt ( xấu hơn sro). hết! ai nghe được thì nghe! kô nghe đươc thì tự do ngôn luận bình luận.

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    nào thì ảnh về kiếm trong ryl nào:

không hiểu chú này đang thẫn thờ nhìn cái gì mà trông buồn thế

đây là đống lửa trong game ryl

hic, đề nghị đồng chí chụp ảnh đưa lên thì ráng để full hết hiệu ứng , chứ để thế không có hiệu ứng thế này, làm sao mà đẹp được :d

đồ họa thì mỗi game có 1 nét riêng ,do đó mỗi game mới có 1 lượng fan khác nhau ,khó mà so sánh .ng` thích kiếm hiệp thì sẽ cho rằng cltb là nhất ,ng` thích huyền thoại thì sẽ cho rằng l2 là nhất ,ng` thích fong cách tây thì cho rằng ryl là nhất ....xét về góc độ đồ họa thì l2 đã từng là đứng nhất châu á ,nhưng từ lúc cltb với cdtl ra đời thì vị trí đó ko còn nữa ...có ai nghe đến ptv2 chưa ???thử xem 1 đoạn trainler của nó đi rồi bít ,đồ họa ko thua j` l2,đó là game đc dự đoán sẽ hot nhất châu á đó ,cứ chờ mà xem ....còn về đồ họa đẹp mấy game hiện nay thì ra ngoài tiệm đĩa mà xem ,hàng trăm game còn đẹp hơn đó chứ ....còn về game online thì mỗi ng` 1 ý kiến ,chả bít đến bao giờ cuộc tranh cãi này kết thúc

Trích dẫn Gửi bởi gunzu1806
    đầu tiên mình cũng đánh giá rất cao đồ họa của game l2,nhưng vì hiện nay l2 không phải là game có bản quyền tại vn nên mình đã không đưa vào topic này,nếu l2 là 1 game có bản quyền thì mình tin chắc nó sẽ là 1 đối thủ nặng kí cho các game có trong topic này.
    không phải là đối thủ nặng ký đâu bạn à, mà là vô đối :-j

đúng là dân sro nhận thức chậm cũng phải,bà lấy môn bóng đá ra làm ví dụ là để nói rõ hơn cho các cháu biết là kể từ khi ra đời môn bóng đá có thay đổi về vật dụng dùng để thi đấu hay không đó là quả bóng nó vẫn như thế đúng không vậy thì liên tưởng ngay đến môn bắn cung tại olympic cái cung đó nó cũng rất có thể là từ thời trung cổ và dùng để thi đấu olympic và đến nay nó vẫn được giữ nguyên hình dáng,có việc đơn giản ấy mà cũng không hiểu thì không biết sau này có là được gì không đây.qua 2 minh họa ma chumsi28 đưa ra vậy các cháu đã khâm phục về mức độ chân thật của đồ họa trong ryl hay chưa.
    dạ cám ơn bà, nhưng cháu đâu có ngu tới mức không biết cung đã có từ thời trung cổ =)) . so sánh cung giống với thực tế hơn thì cung phải giống thời đó thay đổi vật dụng thì không thể nói cây cung đó từ thời trung cổ mà ra=)) . tới lúc này bà hiểu cháu chứ rùi chứ bà?=)) , đang nói tới cung thì bà nói tới bóng đá có thay đổi gì đâu ngang xương như thế ai hiểu ý bà=)) .
    bà còn thua cháu mà có nhiều thời gian cãi từ sáng ngày hôm qua tới bây giờ à rảnh thật=))

trong bài của extreme ở phía trên có chỗ nào nhắc đến mmorpg.com? rõ ràng nói là theo thông tin từ e3 rồi lại còn chêm thêm 1 câu nếu không biết e3 thì không nên chơi game nữa. bởi thế mới nói trước post thì đọc kỹ lại, những cái gì không biết thì không nên nói lảm nhảm lỡ mà có người biết thì nhục.
    đọc kỹ lại dòng này

theo thông tin e3 (ai ko biết nữa thì đừng chơi game), sro có đồ họa đánh giá 9.5/10 điểm, đứng nhì việt nam hiện nay, sro đứng sau line age2 với số điểm là 10/10. tuy nhiên l2 là game không bản quyền nên ko đc bàn trong topic này (thông tin tại mmorpg.com)
    đừng giả ngu quá trớn chứ, ít ra cận thị cũng đọc được chữ này mà

hô hô sro vs ryl
    lại có bác đòi đưa tqc vào nữa (~~)
    fan bên nào thì bênh bên đó,người ngoài (fan cbkg) thì ko biết ủng hộ bên nào,sro thì full hiệu ứng hình ảnh mịn,ryl full hiệu ứng cũng ko tồi,vậy ủng hộ ai đây,thôi em ủng hộ nfs mw của iem vậy

ryl là game 3d full thật sự không cần phải bàn cãi,nếu bạn không công nhận thì theo bạn thế nào là 1 game 3d full và bạn có nói những người nói ryl là game 3d full là tự khen mình pro vậy bạn hãy quay ra xung quanh mình xem bên cạnh bạn có bao nhiêu pro ngay cả 1 đứa bế 5 tuổi nếu nó cũng phát biểu câu đấy thì chắc hẳn nó cũng pro hơn bạn rồi =)) ,bạn hãy xem lại câu nói của bạn đi nhé
    tôi nói ryl thuộc vào hàng ngũ đẹp nhất trong các game mmorpg đấy liệu có sai,vậy bạn 1 hàng ngũ game đẹp có giới hạn số lượng trong hàng ngũ đó không =)) ,lại 1 câu nữa chứng tỏ bạn chả biết cái gì.
    bạn hãy xem lại cái sro có thế nhảy được không ==> nó có chiều cao hay không hay chỉ di chuyển theo 1 phương thẳng đứng,nói thậy nhân vật trong sro đến đi lùi còn không có chứ đừng có tính đến chuyện nhảy cao(đây là game 3d full sao =)) )
    3 cái thứ nhảy với đi lùi nhà sản xuất thích thì họ thêm vào là được. mấy cái nút chức năng đấy thêm vào là được, chỉ có điều là nó cần thiết và phù hợp với gameplay ko thôi. chơi gw cũng nhảy được, cũng lùi v.v...chơi flyff còn bay được nữa nhé. ragnarok là game 2d mà có nhảy nhé, chắc là 3d giả 2d rồi =))
    ryl thuộc hàng ngũ đẹp nhất mới ghê. chịu khó update mấy cái game mới sắp ra đi. mà ko cần game mới đâu, nhìn lại mấy cái game đã phát hành như wow, l2, rf online, eve, city of heroses v.v và v.v xem đồ họa cái nào ngon hơn.

tôi ko nói những người nói ryl 3d tự khen họ là pro, mà những người chơi ryl.

thì tại nói tới đồ họa,đụng tới vấn đề 2d,3d với cả 2d rưỡi,nên người ta lôi luôn cả hình học phẳng với không gian vô so sánh để coi cái nào được lập trình kỹ hơn,nhiều hơn đó mà

Trích dẫn Gửi bởi chumsi28
    chỉ có từ sáng đến chiều mà topic có đến 4 trang, nhưng tiếc thay toàn những bài vào cãi lý mà chẳng đưa ra cái gì để tranh luận.
    bác cũng đang cãi lý đấy thôi, bộ tưởng mình không cãi lý à =))

Trang 28 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1826272829303878 ... CuốiCuối