Trang 44 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3442434445465494 ... CuốiCuối
Kết quả 431 đến 440 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    [img]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=84511&stc=1&d=11606382 74[/img]

chắc là cũng chưa log vào ryl chứ chưa nói đến là lv30 :d , ảnh chụp trong game, không xử lý gì, định dạng thông thường (jpg) như thế này mà nó chê:

không biết người ta có nó nói người ta không có =))
    lolz, cái tui nói không phải là bức mà ông quote ra đâu. ho ho, =)) =)), cái kiểu dẫn chứng của bác này đến là kỳ). cái tui dẫn chứng là bức này nè, nhìn xem coi tui nhận xét có đúng không nhé( phông nền cực kỳ nghèo nàn)=)) =)) . [img]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=84467&stc=1&d=11605787 91[/img]
    [img]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=84469&stc=1&d=11605787 91[/img]

nghe mấy ông này nói muốn chơi rly quá! okie đăng kí chơi rồi! quảng cáo và thực tế khác nhau xa quá. cdtl điều khiển dễ đơn giản dể hiểu. hình ảnh rỏ chi tiết sáng mang phong cách á đông. vn nằm trong khu vực châu á gamer vn nhìn thấy wen mắt nên thích nên vote cho cdtl 1 phiếu.
    ryl thi ngược lại. bạn của mình đã từng ngồi kế mình chỉ mình từng chút khi chơi ryl nhưng mình ko hiểu gì hết hình quá rối.chắc mấy pác nói em là n... nên có người ngồi kế chỉ mà còn không biết, nhưng mình chơi cdtl rất dễ hiểu đi khỏi làng là gặp quái vật đánh lên cấp, khó khăn duy nhất là làm q.
    nói thế thôi không khéo lại bị chửi

cãi nhau chi cho mệt, fan nào cũng kè kè bảo vệ cho game của mình[-( , theo tui cái topic bình chọn này ko phải là xem đồ họa thằng nào đẹp nhất mà là xem fan game nào đông hơn và cãi hăng hơn thôib-( , còn nếu muốn dẫn chứng hình anh em nên post mấy cái ảnh max setting chứ đừng post mấy ảnh low để cho đối thủ thừa cơ chọc ngoáy.

Trích dẫn Gửi bởi solid
    thêm nữa tôi ko là fan của sro và cũng ko hề vote cho bất kì game nào ở đây.
    bạn hãy xem lại các bài viết của bạn trong cái topic này đi xem có bài viết nào của bạn mang tính khách quan không vậy hay chỉ là những bài viết mạt sát,chọc ngoáy với những lý lẽ của anh chí nhằm vào những người chơi ryl vậy thử hỏi tính công bằng khách quan của bạn có hay không,thà bạn thừa nhận bạn là fan sro,thì những bài viết của bạn lại mang một ý nghĩa khác,là bảo vệ game mình chơi nhưng bạn nói bạn không chơi game nào vậy thử hỏi bạn viết những bài viết đó với mục đích gì?

Trích dẫn Gửi bởi |x|girl
    chẳng có game nào đồ họa đẹp như thằng vltk \:d/.
    mà đồ họa của cdtl trên xa mạc ko thấy bóng và dấu chân ngựa đâu cả????
    hồi trước chơi ryl mình thấy có vết chân chạy mờ????
    chính xoác ! con ngựa hay con ma mà ko có cái bóng thế lầy ??? sơ sài !!! bạn post lại tấm nào ra hồn 1 tí . và quên nữa cái bóng của cdtl thì chỉ đơn giản là vòng tròn màu đen đừng đem so hiệu ứng đổ bóng nhé .
    xem lai tấm này nhé đây là tấm chụp với cấu hình trung bình và chú ý xíu đến cái bóng của thằng oodat nhé .
    và trong ryl khi full hiệu ứng bạn sẽ thấy dấu chân của bạn khi di chuyển và vết chân sẽ mất nếu nó vượt qua khỏi màn hình của bạn .

sry pa con post nhầm thành cái avatar

Trích dẫn Gửi bởi solid
    tôi luyện lvl 30 từ lúc nó open beta ngày đầu tiên. lúc đó ông nào giỏi nói đi solo vài giờ lên lvl 30 cho tôi nghe xem nào.
    ngày đầu cb, mất 2,5h train lên level 30 cho chính mình và kéo 1 con enchanter afk đi theo. giờ cần không quá 1h để lên level 30. có cần thách không? >)

Trích dẫn Gửi bởi zintzord
    ông này thích đem hình tui post ra mà soi mói nhỉ
    xin thưa là đây là cảnh war guild cho nên tất cả các hiệu ứng đều được chỉnh xuống mức thấp nhất để tránh lag
    nói ông có hiểu ko vậy[-(
    tui post lên để mọi người so sánh thử với các skill của sr mà ông nào đã nói là cực đẹp đó
    p/s đính chính chút mấy cái phép trên là của soc và rune chứ k phải của sha :d sozzy các bac ryl nhá :d
    thôi thế này nhế nêu anh không post anh được thì để bé post cho vậy :d anh xem mấy cái anh bé post có chất lượng không vậy?mà đừng nói nhiều với những người có đầu óc "bã một số thứ" là gì phí lời.:d

đồ họa đẹp chỉ để nhìn thôi không "ăn được" :d =d> =d> .
    vltk 2d có đẹp không nhỉ ? anh hùng hào hiệp toàn đi đánh thú :d thế mà là game người chơi đông hà rầm, tiền thu như nước :d.

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    lần thứ n+1 nói với ông rằng: ông lại nói mồm, đưa trích dẫn và link làm dẫn chứng dùm cái đi!
    hổlymachu, lavender, cứ coi như họ là 2 member chơi ryl đi nhưng họ không đại diện cho cả cộng đồng ryl. tôi tạo 1 nick rồi nhận là fan sro, khen sro vài bài => cả cộng đồng sro là những đứa kiêu căng hết à?

câu này ông tự nói mình hả? tìm hộ chỗ nào tôi nói thế cái đi?
    hoho, qua cách post bài trong box +forum của ryl là đủ biết rồi. link gì đây, vô ngay box ryl mà xem 7 trang đầu trong box đó là thấy liền chứ gì. cái ryl cũng nhiều người từ mu vnn move sang đấy, ủng hộ ryl của vasc cho mu fpt chết v.v... trong diễn đàn của vasc hồi đó lúc ryl ra nhiều người cũng quảng cáo ghê lắm, nào là ryl là game của game thủ pro. ừ thì ko gán cả cộng đồng, nhưng cái số lượng tự khen mình pro hình như hơi bị nhiều hơn các game khác ấy nhỉ.

Trang 44 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3442434445465494 ... CuốiCuối