Trang 54 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354555664104 ... CuốiCuối
Kết quả 531 đến 540 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi solid
    xem điểm của ryl gamespot chấm này: http://www.gamespot.com/pc/rpg/riskyourlife/index.html?q=risk your life. bên cạnh là fan chấm, xem điểm thế nào. còn trên mmorpg.com nó move mất cái ryl rồi, fan chấm được bao nhiều điểm ai cũng biết, còn review do chính bọn mmorpg chấm xem được bao nhiều điểm, tiếc là nó move mất rồi.
    tôi luyện lvl 30 từ lúc nó open beta ngày đầu tiên. lúc đó ông nào giỏi nói đi solo vài giờ lên lvl 30 cho tôi nghe xem nào.
    cái chuyện member ryl họ thế nào, cứ qua forum xem bao nhiều bài post của họ nói mình chơi game này là pro thế này thế kia, riết phát ớn, rồi còn trong cái box ryl ở game thủ thử vô mà xem. qua những bài post như thế là đủ chứng tỏ tâm lý coi thường của họ với những người chơi game khác. dẫn chứng là qua 1 topic này thôi: http://forum.************/showthread.php?t=79182 . họ tôn ryl lên cứ như là god.
    không biết ý đồ của bạn này ra sao mà cãi hăng thế mặc dù không chơi với sro,có thể bạn đó ghen tị với sự hiểu biết của bạn chumsi28 lúc nào cũng cố cãi sống cãi chết với bạn này.nhưng nói cũng nói luôn là bạn chả biết cái gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi frozenheart
    nói tóm lại là dù cho ryl hay đến cỡ nào, hay nhất đi chăng nữa tui cũng cóc thèm cái vào, tổ nặng máy, chứ đừng nói j là chơi, bởi vì cách ăn nói của mấy ông đó, tổ bực mình . chứ đừng nói j là lởm như bây h,
    ai thích xài hàng xịn, support tốt, vui vẻ, member thân thiện thì chơi sro, 9d, còn ai thích xài hàng china (xài xong đổ nợ ) ), thích cãi nhau thì chơi ryl, vậy thôi, hệ thống fan phân cấp rõ ràng như vậy rồi, còn j nữa mà cãi )))
    member thân thiện thì chơi sro, 9d: ngã lộn cổ =))
    ai thích xài hàng china (xài xong đổ nợ ) ), thích cãi nhau thì chơi ryl: cười sặc sụa, không biết gì về ryl mà phán =)) , ryl hàng china mới kinh =))

undefined

ai thích xài hàng china (xài xong đổ nợ ), thích cãi nhau thì chơi ryl: cười sặc sụa, không biết gì về ryl mà phán , ryl hàng china mới kinh
    ko hiểu cách nói vd hay n*u wá, ko hiểu :d, cọn bạn tự nhận là ... là đúng vì đã tin mấy lời vớ vẩn của mấy trời ơi ở đâu ra )))

Trích dẫn Gửi bởi frozenheart
    @ bạn chumsi, tui nghĩ là trong kernel của game đã có rồi, bởi vì khi kích hoạt 1 số tuyệt chiêu thì các nhân vật có thể nhảy lên, nhảy xuống, chạy qua trái, qua phải được, và cái này là hoàn toàn xoay trong không gian 3d, việc bây h là mở ra để khi người chơi kích hoạt 1 nút nào đó trên bàn phím thì nv sẽ thực hiện các động tác đó thôi[
    /quote]
    great! cuối cùng ló ra là bạn chỉ nghĩ là có chứ chẳng biết gì!

bạn chỉ cần post 1 bài ghi 3 chữ 'tôi ko biết' thì tui sẽ đưa mớ chứng cứ của tui ra cho mà xem, great job
    tôi không biết sro có thể thêm vài dòng lệnh là nhân vật có thể nhảy và di chuyển theo đủ các phương và hướng (quen dùng là 4 phương, 8 hướng). bạn làm ơn cho dẫn chứng đi!

p/s: làm ơn nhé ;;>

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    ôi quan trọng là cái nhảy đó có giúp ích gì cho nhân vật trong game hơn .
    nhảy để chạy nhanh hơn à <= nhãm , trong sro có phong hành lưu bộ và chiêu phóng nhanh 1 lần tớiu mét cần gì nhảy .
    mà lúc thi triển skill rõ ràng nhân vật tui có nhảy mà . các bạn nói ko nhảy được là ko full 3d thế thì maple story đấy , nhảy đấy , mario đấy , 3d chắc .
    nghe mấy bạn cãi nhau về cái việc nhảy đã nực cười rùi . mệt quá .
    lại 1 tên rất là lố bịch. game hiện nay đang phát triển theo hướng 3d thì you lại đi bảo vệ cái cổ hủ 2d. vẫn biết 2d chưa lỗi thời, nhưng khi đã chơi 3d thì you sẽ khỏi quay lại 2d. cái chiêu bắn xa hay phóng xa, nó khác hẳn với động tác nhảy hay gì gì đấy...đừng có lầm tưởng./.

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    không hiểu nó củ chuối thế nào? phại phải giải thích à? #-o
    thế này nhé: với level 7x của nó, thời gian nó bỏ ra chỉ bằng ~1/8 của level 95, nó không pro và không đại diện cho những member ryl tự nhận là pro đi chê game khác. đã pro sẽ có cái nhìn khách quan và trang luận đúng đắn chứ không đi chie lung tung.
    p/s: lại trích dẫn 1 topic chả nói lên điều gì! bó tay!
    ừ cái trên bạn đã nói là nó 7x thì tui đâu có nói lại. ý tui muốn nói bạn post bài bảo tôi, solid nói fan ryl tự nhận mình pro, nói những từ khó nghe là sai. thì tui phải trích dẫn topic đó mà đọc topic đó đúng là có những lời như vậy . mà nè bạn nói hồ ly không đại diện cho những mem pro đi chê game khác mà tui hổng nói nó pro nha tui chỉ nói nó hay quảng cáo ryl tùm lum. nhưng mà liệu có ai chơi ryl chưa tới lvl 95 như bạn nói đi, thì tui cũng đâu có chắc rằng những người đó không nhận mình là pro đi chê người khác
    tự nhiên đâu ra có con bé nghịch vào đây phán người này thế này người này thế nọ, muốn b-( không

ôi quan trọng là cái nhảy đó có giúp ích gì cho nhân vật trong game hơn .
    nhảy để chạy nhanh hơn à <= nhãm , trong sro có phong hành lưu bộ và chiêu phóng nhanh 1 lần tớiu mét cần gì nhảy .
    mà lúc thi triển skill rõ ràng nhân vật tui có nhảy mà . các bạn nói ko nhảy được là ko full 3d thế thì maple story đấy , nhảy đấy , mario đấy , 3d chắc .
    nghe mấy bạn cãi nhau về cái việc nhảy đã nực cười rùi . mệt quá .
    ai bảo nhảy để chạy nhanh hơn? giờ nói đơn giản chơi cs mà bỏ đi cái khoản nhảy thì chuyện gì xảy ra? cỡ bạn chỉ thấy được là nhảy để chạy nhanh hơn thôi.
    ko nhảy là ko full 3d, chứ nãy giờ có ai nói nhảy được là full 3d (ngoài bạn) ko? thích lí sự cùn à, còn gì nói được nữa nói hết xem. các bác mỗi lần cãi tới chỗ nào mà thấy bí thì hoặc lí sự cùn, hoặc nói qua chuyện khác, hoăc "ờ ờ biết hay rồi biết giỏi rồi" (biết rồi thì đừng cãi), chưa thấy ai cãi tiếp được câu nào ra hồn cả.

nói tóm lại là hiện giờ không còn gì để tranh cãi cả .
    chúng ta nên lập lại hòa bình giữa các gamer của 2 game ryl và sro .
    dù biết ryl sắp lụi tàn nhưng fan sro nói chung và tớ nói riêng vẫn tin rằng ryl đã để lại trong lòng bạn 1 ấn tượng sâu sắc về 1 thời chăm chỉ khám phá .
    các gamer ryl nếu thích thì chào mừng các bạn đến , tiếp thục sự chăm chỉ khám phá của mình và dấn thân vào 1 cuộc phiêu lưu mới .
    cuộc phiêu lưu trên con đường tơ lụa huyền thoại
    welcome .
    hòa bình , đoàn kết , hữu nghị . =)) =)) =))
    có biết con đường tơ lụa nó đi qua bao nhiêu nước không,đến châu âu còn không sang được còn nói đến cong đường tơ lụa.chốt 1 câu nhé bây giờ ra hàng toàn thấy nhảy au không thấy ai chơi sro nữa.đấy là ở hp còn ở đâu thì không biết.

ấy caocao1984 mắng nhẹ nhàng thôi không mấy chú ý lại shock... uninstall cái kia đi thì khốn... thông cảm đi mà... máy họ ko đủ mạnh để chơi mấy game kiểu ryl thôi... chứ không thì cũng chả cần chúng ta phải dạy khôn ^^

Trích dẫn Gửi bởi chumsi28
    thấy cái kiểu trang cãi của mấy bác fan sr vô vị quá, nên không muốn tiếp tục tham gia. rảnh rỗi nên vào box sr xem chơi, chẳng có ý bới bèo ra bọ đâu, chỉ là biết địch biết ta thôi. xem để thấy rủ người hội đồng ryl cho biết.

http://forum.************/showthread.php?t=161389
    hờ hờ, sợ hội đồng à. nếu bác không bảo chúng tôi thế thì chúng tôi không đến nổi phải lập cả topic này ra để vô cãi nhau với mấy bác đâu, mà tui nhớ lúc đó bác zelda quanvinh chỉ kêu gọi vô hội đồng với ông thôi đó. fan sro có hiền lành đến mấy mà vô xem topic này thì cũng sẽ hung dữ thui(bị nói là ~:> , noob mà)=)) . bác chumsi nói fan chúng tôi tranh cãi kiểu vô vị chứ gì còn tui muốn sock vì kiểu tranh luận của mấy bác đó

Trang 54 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354555664104 ... CuốiCuối