Trang 55 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 545535455565765105 ... CuốiCuối
Kết quả 541 đến 550 của 1097
    post phải post đàng hoàng chứ . post gì mà toàn ****** thấy ghê quá
    post phải post vậy nè
    toàn phong cảnh đẹp của sro , mà chưa hết mới có 1 xíu à , phong cảnh sro đẹp còn nhìu lắm

Trích dẫn Gửi bởi davis123
    ha ha, muốn chiến à, được cãi đi cãi hoài không chán chỉ có thể là fan ryl=)) .
    fan sro tụi tui thân thiện đấy thì sao còn đỡ hơn fan ryl hiếu chiến và rất pro đọc cả topic này có thể nhận ra giọng điệu của những ai muốn cho rằng ta đây pro=)) . à mà tui chỉ nói những người chơi ryl tự nhận mình pro thôi còn ai chơi ryl thì tui không có ý nói thế đâu.
    bác hồ ly à làm ơn đừng post mấy ảnh đó lên nữa kẻo em ngất. phải em ngất xỉu vì hình quá xấu=)) . bác chumsi lôi chuyện cũ ra nữa à, nhưng mà thui tôi nói tất cả các fan game khác post hình vô đây chứ đâu phải mình 9d
    là người chưa có đưa bài nào về hình ảnh và cũng mất 2 ngày để đọc topic này tôi thấy bạn là người cùn nhất ở đây toàn dùng những lời lẽ củ chuối để nói @-) ,nói thật bất cứ một cộng đồng fan nào cũng thấy xấu hổ khi có bạn là thành viên,chúc mừng fan sro có bạn là thành viên cung hỉ,cung hỉ.=d> =d> =d>

Trích dẫn Gửi bởi frozenheart
    game ryl là 1 game có những trận chiến tranh tuyệt vời, bởi vì game này sở hữu 1 nhúm fan rất hiếu chiến ) )

còn chuyện muốn sto nhảy lên nhảy xuống, sang trái sang phải thì dễ ẹc, code thêm vài dòng lệnh là xong chứ có j đâu :d
    thêm vài dòng lệnh =))
    hôm trước mình đã bị chửi cho tối mặt vì hỏi là: bạn em nó bảo thêm vài dòng lệnh là có thể nhảy, di chuyển tiến lùi, phải trái? <= cả đám ấy cười lăn lộn bảo mình sao n*u thế, đi tin lời nó!

Trích dẫn Gửi bởi serger83
    tui thì thấy 2 fan sro và ryl cãi nhau thì fan của sro lợi hơn vì :
    người ngoài nhìn vào thì người ta muốn tìm hiểu liền. với game ryl thì phải nộp tiền hoặc đợi thứ 7,cn miễn phí mới chơi được còn sro thì lúc nào vào chơi cũng được. nhưng mà sro dể nghiện lắm.:-- :--
    miễn phí có thằng nào không ham, nhưng mà tiền net tốn quá nhiều :d? đóng tiền chơi game có giá của nó mà./.

lôi gw vào làm gì. lôi hẳn cái zera hay sunonline vào mà so sánh. 2 game kia chỉ xách dép thôi.
    mờ cái tghm kòn đẹp và cute rất nhiều ăn đứt 2 thằng kia.
    tghm <~ trò non em à , [x]girl còn non nắm .
    zera <~ em chơi server nào ? class gì ? anh còn đang suy nghĩ em có reg dc hay ko cơ đấy .
    đồ họa so sánh theo ý riêng của mình , mời các bạn thảo luận chung cho vui :
    cdtl vs cltb : cltb tuy ứng dụng 3d vào nhưng hiệu ứng lại không thật , không tạo được ấn tượng đặc biệt ( nhân vật di chuyển không thật , quái khi bị attack ko có độ stun , đơ như chưa từng bị đánh , attack mode của nhân vật không thật . )
    cdtl , cltb vs hkgh : hkgh đồ họa anime dễ thương , không so sánh được vì khác genre .
    tghm vs cdtl ,cltb : tớ thì chả thấy cái tghm nó có cái gì ấn tượng cả :-\ .

ai đó lôi sun ra thì ngậm hòn dùm , sun ko có vé thảo luận về cái gọi là game đặc sắc mặc dù đem sun ra so sánh với tghm thì cái tghm cũng thua . zera thì khỏi nói , nó có nét riêng rất khó tìm ra trong lúc này , 1 phong cách mới .
    à mà thôi , đi xa wá rùi , anh em vào so sánh típ deee

miễn phí có thằng nào không ham, nhưng mà tiền net tốn quá nhiều ? đóng tiền chơi game có giá của nó mà./.
    giá của nó là như vầy đây: www.ryl.com.vn ) ) )

Trích dẫn Gửi bởi frozenheart
    bạn về hỏi nhà bạn, b* ơi, m* ơi, game sro cần thêm vài dòng lệnh hay cần nhiều nhiều lắm dòng lệnh thì mới nhảy tới, nhảy lui dc, tui sợ rằng cũng chẳng biết đâu, chẳng lẽ lại hog bằng con gà )))

bạn chỉ cần post 1 bài ghi 3 chữ 'tôi ko biết' thì tui sẽ đưa mớ chứng cứ của tui ra cho mà xem, great job )))
    nói như bạn thì bạn về bạn bảo b* m* cậu là những nông dân chuyên đi cấy hàng ngày viết thử 1 đoạn cốt đơn giản để di chuyển bằng phím đơn giản(cái này cậu nói mà) tôi xem nào hay ông bà ý lại chỉ viết được tháng nào lúa chín,tháng nào la gặt được thôi.=))

natserver, có đầu óc phải biêt sử dụng. nói ai nói trắng ra đừng nói bọn chúng bao gòm tất cả fan sro là mày tới số rồi đó.

thấy cái kiểu trang cãi của mấy bác fan sr vô vị quá, nên không muốn tiếp tục tham gia. rảnh rỗi nên vào box sr xem chơi, chẳng có ý bới bèo ra bọ đâu, chỉ là biết địch biết ta thôi. xem để thấy rủ người hội đồng ryl cho biết.

Trích dẫn Gửi bởi zelda_quanvinh
    có người nói tụi mình là gà mờ
    http://forum.************/showthread.php?t=160055&page=4
    fand silkroad lấy lại công bằng nào , có người gọi tụi mình là gà mờ kìa , vào link trên mà cho nó 1 bài học đi anh em

Trích dẫn Gửi bởi hồlymachủ
    tiếp theo nhé, lưu ý chú ý đến độ chân thực trong từng khoảnh khắc nhé, đồ họa của ryl2 có tính chân thực sâu sắc, chơi ryl2 gần như bạn đang tham ra 1 vai diễn phim hành động của hollywood (chứ kô như kiểu tuồng chèo trong sro):
    sao thế, kô thấy chú sro phát biểu cảm tưởng mấy pix tôi pót nhỉ, hay là choáng quá rồi. vạy thôi nhé out ra bắn gunbound tạm vậy )

Trang 55 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 545535455565765105 ... CuốiCuối