Trang 56 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 646545556575866106 ... CuốiCuối
Kết quả 551 đến 560 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    hô hô hô ! toàn link die , chả thấy gì chỉ có dấu x =)) =)) =))
    qua topic này tôi có thể nhận xét ông này 1 câu như sau "quá thiếu học thức" ăn nói thì với vỉn dùng từ thì lung tung,nói chung là có vẻ ít học hành.

Trích dẫn Gửi bởi đầu_gấu_phan_thiết
    làm j có phiên bản 20 pa ơi, ko chừng ra tới bản 3 chẳng còn ai chơi nữa, phá sản mất tiêu luôn rồi )))
    còn bạn j mà post hình hog thấy lên á, chắc là do hình xấu quá, mod ko cho lên sợ làm bẩn diễn đàn đó mà, đừng buồn nha bạn, chuyển qua post sro là lên liền à )))
    sao không về nhà mà lo cái vụ qua số đi hàn quốc đi hẹn là 15 có kết quả sao hôm nay 16 rồi chưa có kết quả vậy làm không hiểu vdc làm ăn kiểu gì thế này,lại giống vtc vụ điện thoại di động thì hay,hay là chưa tìm ra con của xếp nào để trao giải.

Trích dẫn Gửi bởi chumsi28
    việc nhiều người ra đi chơi game khác không khẳng định là do game dở.
    trước khi chính thức thu phí thì ryl cũng không ít người chơi. gamer ol vn chưa có thói quen sẵn sàng bỏ tiền ra cho việc chơi game ol cho nên khi thu phí nhiều người đã off. cùng thời điểm đó là sự ra đời của các game khác như cbkg, 9d, sr... vốn đã rút kinh nghiệm từ các game đi trước nên free ngay từ khi bắt đầu.
    gamer vn, vốn khoái free và luôn thích tìm chơi các game mới, số người chơi đông không có gì là lạ. cho nên hiện giờ sr mới ra đời và có đông người chơi cũng chưa nói lên được gì về sự thành công của game.
    sr có để lại ấn tượng trong lòng các gamer hay không thì không biết vì nó còn quá mới để đánh giá; nhưng ryl (cho dù đã tạm thời đóng cửa) đã làm được điều đấy rồi.

trong những tấm hình ryl post lên không thiếu gì những tấm để ở chế đột thấp, nhìn không hấp dẫn cũng không có gì lạ. nhưng hãy thử nhìn lại một tấm hình của sr xem sao.

bóng đổ dưới chân là không thật. bóng người và bóng con nhện nhìn cũng thấy không hoàn toàn khớp nhau.
    còn bạn này thì theo mình nghĩ là 1 người rất có hiểu biết về đồ họa nhưng hơi cố chấp dù sao di nữa thì cần gì phải cãi nhau đến sống đến chết cơ chứ,tôi cũng thấy bạn cũng kiên trì thật nói chuyện với mấy bức vách mà bạn cũng nói được lâu đến thế.

Trích dẫn Gửi bởi hồlymachủ
    do sợ mấy fan của sro ngất hoặc xấu hổ phỉa tự tử nên tôi del link, nhưng nể lời anh em yêu cầu và ghét bọn này rồi nên pót lại. lưu ý mọi trường hợp fan sro hay cứulongtranhbu có bị sao tôi kô chịu trách nhiệm nhé, amen@-).
    - chiếm cột trước hôm up 1750:

- đây là mơ ước của các game thủ sro và 9d hay đại loại là các game ol khác ở vn (ước gì em được bay cao):
    - chiến trường về chiều tà:

- ôi lạc giữa rừng già (cảnh vật có chiều sâu quá ):
    - thảm sát ở rc (skill đẹp đó chứ?):

- leo trèo lên trên này là thượng sách (lại 1 nỗi nhục của mấy game chỉ suốt ngày bò trên mặt đất ):
    còn bạn này không biết post ảnh thì thôi tại sao post nhiều lên thế.bạn nên chọn 1 trang khác để upload ảnh lên nhé trang này up ảnh không hiệu quả lắm đâu.

bạn chumsi ơi, bạn nói dân việt khoái chơi game free bạn nhìn lại vltk đi, 'free' 100% đó bạn, đông như kiến, còn các game như ptv, khan, thì số lượng người chơi cũng có hạn thôi, nói chung cốt truyện hay, nhiều event mới thu hút dc gamer, mà thu hút dc gamer thì nhà phát triển/phát hành sẽ có money mà nghĩ tới những chuyện # như update hay quảng bá chẳng hạn, lần sau có post tin thì nhớ kiểm chứng kỹ những điều mình đang nói nha.

Trích dẫn Gửi bởi frozenheart
    undefined
    ko hiểu cách nói vd hay n*u wá, ko hiểu :d, cọn bạn tự nhận là ... là đúng vì đã tin mấy lời vớ vẩn của mấy trời ơi ở đâu ra )))
    chuyển động của nhân vật trong game không giống như chuyển động của một cục gạch trong game. cục gạch thì chỉ cần cho nó thêm một quỹ đạo di chuyển theo các hướng là nó có di chuyển được. cái này thì đúng là chỉ cần một vài dòng lệnh là xong. còn chuyển động của nhân vật trong game, để nó có thể di chuyên ngang dọc tiến lùi và nhảy, ngoại trừ một vài dòng lệnh quy định cái quỹ đạo chuyển động, nó còn phải lập trình tạo thêm các đa giác che lấp các khoảng hở ra khi nhấc chân, nhấc tay , lắc người. chuyển động của nhân vật trong game là chuyển động sống của một con người, không phải là chuyển động chết của một cục gạch.

@ bạn chumsi, tui nghĩ là trong kernel của game đã có rồi, bởi vì khi kích hoạt 1 số tuyệt chiêu thì các nhân vật có thể nhảy lên, nhảy xuống, chạy qua trái, qua phải được, và cái này là hoàn toàn xoay trong không gian 3d, việc bây h là mở ra để khi người chơi kích hoạt 1 nút nào đó trên bàn phím thì nv sẽ thực hiện các động tác đó thôi

Trích dẫn Gửi bởi firstdate
    sau 2 ngày nghiên cứu topic chỉ để phát biểu người này thiếu học (1fan sro) và người này có mắt nghệ thuật (1fan ryl) =)) . đâu cần ra vẻ thế, clone nick thì cũng nên ăn nói cho khéo tý .
    fan ryl và sro cãi nhau đến đâu thì cũng 2 game này lợi mà thôi, 0 cần phải quá khích đâu :-j
    tui thì thấy 2 fan sro và ryl cãi nhau thì fan của sro lợi hơn vì :
    người ngoài nhìn vào thì người ta muốn tìm hiểu liền. với game ryl thì phải nộp tiền hoặc đợi thứ 7,cn miễn phí mới chơi được còn sro thì lúc nào vào chơi cũng được. nhưng mà sro dể nghiện lắm.:-- :--

Trích dẫn Gửi bởi frozenheart
    tất nhiên lý lẽ của tui ko phải ở chỗ đó, hahah, vấn đề là nv có thể nhảy lên dc, còn thực tế như bạn lữ khách nói, chuyện nhảy lên, nhảy xuống thật là vô dụng.

bạn hoa sung post nhỏ wá tui ko thất :d, post to lên miếng nào, post 3 chữ 'tôi ko biết' thôi )))
    hay nhỉ? có bài post nào cho post mà chưa quá 20 kí tự (không phải là chữ) không? ý cậu là tôi không thể post dc 1 bài có đúng 3 chữ "tôi không biết" nên cậu không đưa dc dẫn chứng chứ gì?

Trích dẫn Gửi bởi xamxi
    hì hì ... nhìn chung thì bên "phe sro" đang đưa frozenheart vào để "chiến đấu" về mặt kỹ thuật với chumsi .. hehe rất hay .. hy vọng sẽ có chuyển biến mới, hấp dẫn hơn, thú vị hơn. tôi thực sự tò mò muốn biết dẫn chứng của frozenheart, nhưng ngồi quan sát các pác "oánh" nhau hay hơn, đút đầu vào là mang họa liền ...
    chưa thấy chứng tỏ được tí "kĩ thuật" nào! có lẽ do tôi không thể post 1 bài có dưới 20 kí tự =))

Trích dẫn Gửi bởi davis123
    bác cũng đâu có hiểu biết gì mấy về sro=)) .tghm chưa ra thì tui chưa dám bàn luận gì về nó nữa.à mà bác hoa sung tui nói tui chơi ryl bao giờ đâu, tui hỏi cái ryl khi nhảy lên nó có tránh được đòn chém (vd:chém vào chân chẳng hạn)không mất máu, chứ tui biết half life nó như vậy rùi. cảm phiền fan ryl post ảnh lên để xem
    bạn không chơi ryl hoặc là có chơi chắc cũng chỉ <1x rồi kết luận "xanh rờn", giải thích làm gì cho nó mất thời gian, tốn hơi, mỏi tay.| cho sướng./.

Trang 56 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 646545556575866106 ... CuốiCuối