Trang 57 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 747555657585967107 ... CuốiCuối
Kết quả 561 đến 570 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    sao qua hơn 40 trang mà các chú vẫn chưa phục à nếu không phục điểm nào thì đọc lại từ đầu topic đi nhé các chú sẽ hiểu ngay còn bây giờ chị đang bận lắm sắp thi đại học đến nơi rồi ngồi nói chuyện với các chứ chị thà ngòi dạy cho chú cún nhà chị chơi đĩa bay còn hơn.
    còn bạn này thì có vẻ thiếu bình tĩnh nhỉ,ăn nói thì cũng phải giữ lời một tý vì nếu bạn nói đến cộng đồng fan của sro thì bạn gần như nói đến cả nph cả gamers của game đó rồi,bạn không thể đánh đồng tất cả được,vì dù sao những thành phần như chú lứkhách ,davis123 thì đi đâu thì nó cũng vậy cả thôi chứ không cứ gì sro.

Trích dẫn Gửi bởi serger83
    mệt quá,
    game người ta thích+ thu phí = vẫn chơi ầm ầm
    game người ta không thích+ thu phí= bỏ đi là đúng rồi.
    game người ta thích+ free = ??????????????????????
    ps: tự nhiên có con benghich này, vào phán liền 1 lúc 4,5 bài, tóm lại là chả biết nói gì. đúng là nghịch dại. :d
    tui dành tận 2 ngày để đọc cái topic này đấy,vẫn quên 1 người nữa đó là bạn,bạn cũng được xếp vào hàng ngũ của davis123 và lữkhách là thuộc loại không biết gì nhưng vẫn cãi cùn.thiếu học thức,thiếu học thức.

Trích dẫn Gửi bởi frozenheart
    bạn chumsi ơi, bạn nói dân việt khoái chơi game free bạn nhìn lại vltk đi, 'free' 100% đó bạn, đông như kiến, còn các game như ptv, khan, thì số lượng người chơi cũng có hạn thôi, nói chung cốt truyện hay, nhiều event mới thu hút dc gamer, mà thu hút dc gamer thì nhà phát triển/phát hành sẽ có money mà nghĩ tới những chuyện # như update hay quảng bá chẳng hạn, lần sau có post tin thì nhớ kiểm chứng kỹ những điều mình đang nói nha.
    tôi không nghĩ rằng suy nghĩ của bạn lại đơn giản thế.
    nếu chỉ nhìn trên bề nổi thì đúng là như thế. nhưng nếu nhìn lại giai đoạn trước khi thu phí và sau khi thu phí của các game thử xem, có bao nhiêu người sẵn sàng bỏ tiền ra để tiếp tục chơi. nếu tôi nhớ không nhầm (theo thông tin chính thức đọc trên trang web của các game này) thì ptv, mu, khan đều thu phí hoặc đã từng thu phí. ngoại trừ một vltk, do số lượng gamer của nó quá đông nên khi thu phí, nhiều người có nghỉ chơi cũng không dễ nhận ra; còn lại các game khác lượng người chơi đều giảm hẳn xuống. khan là một ví dụ điển hình, sau khi thu phí thì gần như game đã lụi tàn. cho dù sau đó có free trở lại thì cũng không thể lôi kéo gamer trở lại như trước được.
    trong các game ol hiện nay, ngoài vltk là game duy nhất có lãi sau khi thu phí chính thức, còn các game khác đều trong một tình trạng chung là lỗ, không ít thì nhiều.

thế bạn có lý do j để tin tưởng những thằng bạn của bạn hả :d, vậy thì bạn về hỏi lại tụi nó cần phải thêm bao nhiu dòng lệnh, rồi lên đây post lại, tui có chứng cứ mới bảo như thế, ko phải ko ko mà tui nó đâu )))
    đem 1 ít chứng cứ ra đi, đến ~:> cũng biết là nếu nó đã thiết kế nhưng không kích hoạt thì có thể thêm vài dòng lệnh để kích hoạt thì có thể dùng các tính năng đó, nhưng những game như sro, 9d, l2... không thiết kế cho di chuyển trong không gian 3d: tiến, lùi, chéo, trái phải hay nhảy... thêm vài dòng giải quyết dc cái gì? :-/
    nói nữa cả làng chửi cho n*u đấy.

ôi quan trọng là cái nhảy đó có giúp ích gì cho nhân vật trong game hơn .
    nhảy để chạy nhanh hơn à <= nhãm , trong sro có phong hành lưu bộ và chiêu phóng nhanh 1 lần tớiu mét cần gì nhảy .
    mà lúc thi triển skill rõ ràng nhân vật tui có nhảy mà . các bạn nói ko nhảy được là ko full 3d thế thì maple story đấy , nhảy đấy , mario đấy , 3d chắc .
    nghe mấy bạn cãi nhau về cái việc nhảy đã nực cười rùi . mệt quá .

bạn về hỏi nhà bạn, b* ơi, m* ơi, game sro cần thêm vài dòng lệnh hay cần nhiều nhiều lắm dòng lệnh thì mới nhảy tới, nhảy lui dc, tui sợ rằng cũng chẳng biết đâu, chẳng lẽ lại hog bằng con gà )))

bạn chỉ cần post 1 bài ghi 3 chữ 'tôi ko biết' thì tui sẽ đưa mớ chứng cứ của tui ra cho mà xem, great job )))
    chắc là tên này lập trình hay dữ? post lên cho mọi người mở tầm mắt nào con ~:> . quả này game sro về việt nam sớm muộn cũng tan nát là cái chắc khi ai cũng muốn nhảy =))

Trích dẫn Gửi bởi jowol
    lại 1 tên rất là lố bịch. game hiện nay đang phát triển theo hướng 3d thì you lại đi bảo vệ cái cổ hủ 2d. vẫn biết 2d chưa lỗi thời, nhưng khi đã chơi 3d thì you sẽ khỏi quay lại 2d. cái chiêu bắn xa hay phóng xa, nó khác hẳn với động tác nhảy hay gì gì đấy...đừng có lầm tưởng./.
    ừ, thì muốn đi theo con đường 3d thì phải làm cho nó thực hơn, đẹp hơn. sro không có cái nhảy, bơi, lội... gì đó thì sau này joymax chắc sẽ thêm vào thôi. nhưng hiện tại, cái nhảy có cần thiết không, sro không có nhảy bơi, lội... vẫn hay như thường vẫn đánh quái bình thường thui. mà các ông thử nêu tác dụng của việc nhảy trong ryl ra coi nhảy lên cao có tránh bị chém không,có lợi trong tấn công pvp không. mà topic này là bình chọn đồ họa các gameschứ đâu phải bình chọn động tác trong games đâu

game ryl toi mạng rồi serger à, quang minh dec và vasc chạy làng hết rồi, vasc chạy làng như hồi mu ấy ),
    bây h fan ryl rảnh lắm, vào đây cãi nhau hết đi để bọn tôi thảo luận nào.

@bạn coboy gì gì đó, bạn biết chắc là thông tin tui nói không đúng chứ j, vậy theo bạn là như thế nào, bạn có bất cứ bằng chứng j để chứng minh là tui sai ko, hay lại lý sự cùn là 'con gà cũng biết' như vậy thì xem chừng bạn ng* hơn con gà đấy,
    @praetoria, chuyện nhảy dc thì full 3d, ko nhảy dc thì ko full 3d là do cái người mà ông bengich kêu là pro nói chứ bọn tui chưa hề phát biểu 1 câu nào noob tới mức đó, ông đọc lại hết 5 mấy trang đó đi rồi vào mà thảo luận nhé )

nói tóm lại là hiện giờ không còn gì để tranh cãi cả .
    chúng ta nên lập lại hòa bình giữa các gamer của 2 game ryl và sro .
    dù biết ryl sắp lụi tàn nhưng fan sro nói chung và tớ nói riêng vẫn tin rằng ryl đã để lại trong lòng bạn 1 ấn tượng sâu sắc về 1 thời chăm chỉ khám phá .
    các gamer ryl nếu thích thì chào mừng các bạn đến , tiếp thục sự chăm chỉ khám phá của mình và dấn thân vào 1 cuộc phiêu lưu mới .
    cuộc phiêu lưu trên con đường tơ lụa huyền thoại
    welcome .
    hòa bình , đoàn kết , hữu nghị . =)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi natserver
    ấy caocao1984 mắng nhẹ nhàng thôi không mấy chú ý lại shock... uninstall cái kia đi thì khốn... thông cảm đi mà... máy họ ko đủ mạnh để chơi mấy game kiểu ryl thôi... chứ không thì cũng chả cần chúng ta phải dạy khôn ^^
    đấy là lý do vì sao tui nói fan ryl pro và tự phụ là thế

Trang 57 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 747555657585967107 ... CuốiCuối