Trang 64 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1454626364656674 ... CuốiCuối
Kết quả 631 đến 640 của 1097
    mấy cái ảnh của hồ ly ma chủ càng nhìn càng tức cười . mấy cái cột nhà cứ tưởng nó đang bay chớ , chả thấy bóng đâu cả .
    @serger : hình như bạn có 1 cái nick bên forum cdtl cũng tên là serger phải ko ?
    các cậu xem lại đi , tớ post bao nhiêu hình rùi :
    đây nè :

còn mấy chục cái nữa . nhiu đây đủ hù cha cáo ma chủ rùi

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    thích có phim thì có phim ngay,hãy click vào đây để xem movie về ryl nhé.
    sao cô không lấy đoạn phim không có bình luận hồi mới ob để đưa lên đưa đoạn phim này bọn vtc làm hình hơi nhòe,không được chuẩn lắm nếu có ai giữ cái đoạn phim từ op thì đưa lên cho chuẩn.nhưng xem đoạn phim này thì thấy ngay ryl thật hơn sro thế nào,dù sao thì ryl cũng là 3d full mà,hì hì nhìn con sin nó nhào lộn mà mấy chứ sro cứ phải nói là thèm chảy nước miếng(hơi mất vệ sinh chút)=))

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    thôi thì nhân tiện đây đưa thêm mấy movie mà mình sưu tầm được lên cho mọi người cùng nhìn vậy chất lượng hơi kém chút nhưng nó cũng là movie không phải flash =)) http://s83.photobucket.com/albums/j3...0324_japan.flv

http://s83.photobucket.com/albums/j3...rrent=dsaf.flv
    đưa link hỏng cho mọi người ngại quá tôi đưa cả topic này để mọi người tự vào xem vậy.
    http://forum.************/showthread.php?t=166375

thêm vài cái nữa nhé, ảnh thực sống động, có chiều sâu, quên kô bật bóng nhưng để so sánh với sro thì chỉ cần mức này thôi: ):
    -

wow! tôi đang đc mở mang đầu óc đây

sro không phải game full 3d đâu nhìn xấu hoắc à...chắc ** full 3d...

hahaha cười sái quai hàm...nói mà không biết ngượng...cô chơi game mà không phân biệt đc thế nào là đồ họa 3d sao! lol

"trách thằng bạn trai rủ người ta chơi game mà hông nói mấy khái niệm cơ bản cho người ta biết"
    ghét à ! ghét à!
    lời khuyên :
    không nên đọc bài của bạn be nghịch khi đang ăn cơm hoặc uống nước

Trích dẫn Gửi bởi benghich
    haha cần phải cải thiện và mở mang đầu óc của mấy chú fan của sro nhất là chú bé này.
    cần phải cải cách và cải biến kiêm đào tạo em bé này.:-<

cái nào giống thật thì gọi là full 3d ??? 0_o lol

sro chỉ dính trên mặt đất ??? lol\

có chơi sro chưa vậy ...

tôi hỏi các pa xem sro không phải game 3d ở điểm gì ???
    lineage cũng vậy ư???

đúng là bây giờ không thấy buồn cười nữa...thấy buồn!

dạ thưa bạn phuong_thao trả lời đúng câu hỏi ....... bạn cho mình xin cái định nghĩa official về "full 3d" đi ạ

còn 3d á

3d computer graphics are different from 2d computer graphics in that a three-dimensional representation of geometric data is stored in the computer for the purposes of performing calculations and rendering 2d images. sometimes these images are later displayed in a pre-rendered form, and sometimes they are rendered in real-time.

bạn có thể vác quyển từ điển ra mà tra ..... 3d ko có nghĩa là jump :d, cũng ko cần nói gì về game cụ thể vì mình chơi từ close beta của ryl rồi cơ

Trích dẫn Gửi bởi bachcudi
    cao bồi không gian không phải full 3d!

không nhảy đc !

conqueronline là full 3d...nhảy hơi bị cao!
    sao chú em không nói sao chơi au lại không thể mua súng và kiếm được,nói thì suy nghĩ trước khi chị cho chú em vào danh sánh lờ đi đấy nhé.đừng có nói theo cái giọng cùn đó.

zomgwtfbbq! phương thảo is da best! ryl is da best! ryl forever! boom boom boom!

happy chưa bà chị? lol lên forum nói chuyện với người ta mà làm như mình là mẹ đi dạy mấy đứa con gái mới lớn. mà cũng chẳng lớn tuổi gì lắm, 84 mà lên giọng như là bà ngoại người ta. anyways, ryl is da best! ryl forever! boom boom boom!

Trang 64 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1454626364656674 ... CuốiCuối