Trang 68 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1858666768697078 ... CuốiCuối
Kết quả 671 đến 680 của 1097
    chán mấy bác quá . mấy bác cứ nói full 3d rùi 3d , giải thích hoài mà ko hiểu

thế thì so đi , tui chơi đến cùng , mới có 1 ngày mà từ trang 59 dọt lên trang 67 cho thấy mấy bác lý sự hay cỡ nào rùi .
    nhảy hả : sro ai nói ko nhảy được nhưng chỉ nhảy lúc ra skill thui chứ đâu như ryl bạ đâu nhảy đó mà tui hỏi nhảy có cái lợi gì nhỉ => tăng khả năng né tránh à ???????
    tung thêm 1 chiêu vậy .
    con nhỏ đó đang làm gì vậy . santo ngược ko tay với kiếm phải ko ??
    cái này phải nhảy ko[img]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=53289&stc=1&d=11471833 05[/img]
    anh em sro đọc truyện tranh cho đỡ bùn

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    nhảy hả : sro ai nói ko nhảy được nhưng chỉ nhảy lúc ra skill thui chứ đâu như ryl bạ đâu nhảy đó mà tui hỏi nhảy có cái lợi gì nhỉ => tăng khả năng né tránh à ???????
    với câu nói này đủ hiểu trình của bạn đến đâu. vậy mà cũng lên tiếng ta đây nói hay... về mà tranh luận với mấy con [...]

Trích dẫn Gửi bởi bachcudi
    các bạn chơi game ryl và trung thành với nó bởi vì các bạn thích nó
    điều đó rất tuyệt!
    nhưng không có nghĩa là đồ họa của nó là tuyệt vời...
    nói thẳng ra là chẳng có game nào có đồ họa tuyệt vời cả. được cái này mất cái kia. nếu hoàn hảo chỉ có thể mình nhận xét game mình viết ra. giống như mấy bác việt nam, sửa code sau đó tự tâng bốc là nền công nghiệp sản xuất game vn sắp phát triển =)) .
    chờ thêm pw2 trong năm nay là khỏi chờ thêm game gì nữa. tqc có rồi cũng chẳng thích. đế chế hamachi đê, halflife cũng được./.

lol! với một máy intel celeron 2,4 ghz ram 256 card gefore 4mx 64 mê
    tôi đã có thể chơi ngon lành ryl!

tôi chơi ryl bản thế giới chứ không phải bản việt nam...sorry
    tôi chưa thấy mưa gió sấm sét gì ở ryl hay lâu rồi quên mất...0_o

còn phươngthao chắc chắn chưa chơi sro...sro có mưa gió sấm sét.,có ngày đêm,có tuyết rơi,có nắng oi ả của sa mạc...đêm nào thời tiết tốt thì có trăng có sao , đêm nào trời xấu thì chỉ có mây đen bao phủ, vào nghĩa địa thì có màn sương mờ gây cảm giác rùng mình...

tôi không muốn nói ra nhưng trình độ bạn kém quá ...vẫn full 3d thì phải tự nhảy đc thì thật hết thuốc chữa...

còn muốn biết thế nào là đỉnh cao đồ hòa thì vào oblivion, farcry , doom3...hay chơi game trên xbox 360 và ps3 để cảm nhận nhé ...

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    thế thì số phiếu bình chọn và số người chơi đã cho chúng ta thấy phần nào kẻ thắng người thua rùi đó
    mệt quá .
    ở đây không phải thắng hay thua gì cả, mà là bao biện các điều mình đang nói, đã nói ra phải có cách bảo vệ nó. chứ các chú trình non, càng nói càng thấy dở. chuẩn bị quay sang game ngoài pc hả. hic.
    nếu thấy đuối nên rút lui ngay không thì cứ bị chửi nhiều không ngóc được lên trong cái topic này đâu. xem gương frozenheart kìa.

Trích dẫn Gửi bởi pcnnn
    zomg , 4mx thì vào war nation giật từng tưng, ko kịp làm gì đã /gg ..... chọn chế độ hồi phục chung.

ryl là một game có đồ họa rất khá, cách xây dựng, mô hình nhân vật độc đáo nhưng cái cơ chế đồ họa của nó nặng như chì và khá là tốn ram

món sro bản thân tôi ko khoái vì nó nặng về cày, phong cách hình ảnh thì hơi màu mè quá ...nhìn chói mắt

trở lại vấn đề ........ ko ai trả lời ... thực ra chẳng có cái gì gọi là "full 3d" cả....3d là 3d , 2d là 2d.

nếu nói phải có nhảy mới là full 3d , ko nhảy là nửa mùa.... thế thì wow, daoc cùng 1 loạt các đại gia khác của mmorpg là nửa mùa hết à ? gw di chuyển = bàn phím và chuột nhưng ko nhảy được thì gọi là 2.5d nửa mùa chắc b-)
    thiệt phục bác, bác đã giải thích cho tụi tui hiểu cái vụ full 3d như thế nào còn từ trước tới giờ full 3d vẫn hiểu theo khái niệm mập mờ của bác pt

heh, xin thưa là ryl đã từng đứng vị trí thứ 7 trong số top 10 mmorpg vì những tính năng cải tiến của nó ....... nhưng sau này do gammasoft ( nhà phát triển ) làm ăn hơi bị dở hơi nên cũng làm nó tụt hạng 1 phần

1. đầu tiên là vụ ăn ram ....các version đầu máy trâu đến đâu chơi max là 5 tiếng phải restart

2. nhiều bug

3. các tính năng mới dự định đem vào thì cho vào quá muộn

3 điều trên làm cho ryl bị tụt hạng, một nhược điểm khác của ryl là khi đến lv cao thì ngoài hunt king boss với war ra ko có mấy việc để làm ... bản expansion underworld được hứa hẹn thì chẳng thấy đâu.

thú thật đánh giá chỉ là tương đối thôi, gamespot thì tương đối còn mmorpg.com là một community rất nhỏ. mà kể cả những game được đánh giá cao đi .... tra thử baldur gate được bao nhiêu điểm và hỏi xem ở đây có bao nhiêu người chơi được :d.

btw nó ko gọi là ryl thế giới mà gọi là ryl na

so sánh gì thì so sánh khách quan 1 chút ..... đừng lôi điểm yếu của các game ra mà choảng ....chẳng có game nào hoàn hảo đâu

Trích dẫn Gửi bởi pcnnn
    heh, xin thưa là ryl đã từng đứng vị trí thứ 7 trong số top 10 mmorpg vì những tính năng cải tiến của nó ....... nhưng sau này do gammasoft ( nhà phát triển ) làm ăn hơi bị dở hơi nên cũng làm nó tụt hạng 1 phần

1. đầu tiên là vụ ăn ram ....các version đầu máy trâu đến đâu chơi max là 5 tiếng phải restart

2. nhiều bug

3. các tính năng mới dự định đem vào thì cho vào quá muộn

3 điều trên làm cho ryl bị tụt hạng, một nhược điểm khác của ryl là khi đến lv cao thì ngoài hunt king boss với war ra ko có mấy việc để làm ... bản expansion underworld được hứa hẹn thì chẳng thấy đâu.

thú thật đánh giá chỉ là tương đối thôi, gamespot thì tương đối còn mmorpg.com là một community rất nhỏ. mà kể cả những game được đánh giá cao đi .... tra thử baldur gate được bao nhiêu điểm và hỏi xem ở đây có bao nhiêu người chơi được :d.

btw nó ko gọi là ryl thế giới mà gọi là ryl na

so sánh gì thì so sánh khách quan 1 chút ..... đừng lôi điểm yếu của các game ra mà choảng ....chẳng có game nào hoàn hảo đâu
    được rồi để chị nói cho chú em nghe nhé hiện nay theo thông tin chị vuằ tra cứu được hiện nay tại hàn quốc(chính xác là 10/10) đã có bản ryl 19xx đã khắc phục hết tất cả các bug và có rất nhiều thay đổi tại bản patch đó như boss mới,map mới,up lv lên cao hơn.thông tin của chú em cập nhập chắc là khoảng nửa năm nay rồi cũng nên.

đọc kỹ lại bài viết đi "bà chị" ạ ...... đó là lý do tại sao ryl tụt hạng chứ ko phải thông tin cập nhật mới nhất hiện nay.

thông tin ryl hiện nay chẳng cập nhật cũng chẳng quan tâm vì rời bỏ community cũng khá lâu rồi ... ryl hay nhưng là quá khứ mất rồi. map mới sẽ là underworld ( map 4 ) max level chuyển thành 150...tuy nhiên chưa đủ để cứu ryl, nếu ko có đột phá gì thêm thì cũng ko quay lại top đc đâu.

Trích dẫn Gửi bởi bachcudi
    lol! với một máy intel celeron 2,4 ghz ram 256 card gefore 4mx 64 mê
    tôi đã có thể chơi ngon lành ryl!
    celeron 2,4 --> ok
    ram 256 --> yếu
    card gf4 mx 64mb --> yếu

cấu hình trên phải để hiệu ứng thấp nhất, load game lâu vật vã, chuyển map mỏi mòn, không train party được, không để hiệu ứng skill được. nói chung với cấu hình của bạn, không tài nào thấy được cái đẹp về đồ họa của ryl.

cltb có một điểm không hay về đồ hoạ: đò là ánh sáng của skill. cltb hay ở điểm, skill có thêm động tác khi l;ên cấp skill, nhưng lại bỏ qua mất hiệu ứng ánh sáng trong skill.

Trang 68 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1858666768697078 ... CuốiCuối