Trang 77 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 2767757677787987 ... CuốiCuối
Kết quả 761 đến 770 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi taolatrum
    post thêm vài tấm đi ngũ nào . bóng nhân vật nào :

bóng đổ rất chính xác .

màu sắc tối thui mấy miếng đât giống như mấy cục cục gộp lại nhìn chẳng có gì thực tế, char trong game dòm như mấy thanh củi gộp lại.=))

Trích dẫn Gửi bởi flavli
    phương thảo bull head! tuổi của em còn bé lắm, mở miệng ra kêu chú m này nọ gặp em ở ngoài đường thì em coi chừng đấy. trẻ người non dạ chơi game đến độ tưởng rằng mình là nữ hiệp rồi. đề nghi em đi khám bác sĩ đi, càng sớm thì càng tốt em nhé. lé phé ở mấy cái topic mãi, về nhà nấu cơm và cho lợn ăn rau muống như lời mom nói chưa mà lên online chơi bời viết bài bậy bạ vậy
    qua lời lẽ theo cái style này thì tôi nghĩ ông này chắc nhà gần chợ đồng xuân...." trẻ người non dạ "....hỏi ông 1 câu " ông năm nay bao tuổi?" nếu là lớp lá lớp chồi ở trường mẫu giáo hay chuyên văn cấp 3 đinh tiên hoàng thì tôi kô nói....bỏ qua, còn nếu sinh viên hay đi làm rồi thì....cũng kô có gì để nói nốt (bó tay luôn). bầu trời của con ếch nó chỉ bằng cái miệng giếng thôi, có giải thích thì nó cũng chẳng to hơn được tí nào đâu, giải thích làm gì cho mất công:-- :--

Trích dẫn Gửi bởi chumsi28
    hãy nhìn kỹ bóng đổ dưới chân của netsun và oodat sẽ thấy bóng nó chân thực như thế nào : hai vùng bóng đổ giao nhau sẽ tạo nên một vùng bóng đổ đậm hơn các vùng bóng đổ khác.
    vậy u tưởng sro ko có cái đó à . để từ từ tui post lên cho coi .
    máy nhà ko chơi sro được , mún chụp phải ra tiệm internet .

Trích dẫn Gửi bởi flavli
    phương thảo bull head! tuổi của em còn bé lắm, mở miệng ra kêu chú m này nọ gặp em ở ngoài đường thì em coi chừng đấy. trẻ người non dạ chơi game đến độ tưởng rằng mình là nữ hiệp rồi. đề nghi em đi khám bác sĩ đi, càng sớm thì càng tốt em nhé. lé phé ở mấy cái topic mãi, về nhà nấu cơm và cho lợn ăn rau muống như lời mom nói chưa mà lên online chơi bời viết bài bậy bạ vậy
    chú em lại thể hiện cho chị xem được 1 đức tính cao đẹp nữa của fan sro,cái thứ nhất là từ năm 1975 nhà chị đã không biết đến việc nuôi lợn là việc gì nữa,cũng vì hoàn cảnh nên nhà chị không phải làm công việc đó,vậy không biết nhà chú em thì thế nào nhỉ.năm đó chú em cho chị hỏi thăm là nhà chú năm 1975 nuôi mấy lứa vậy,và chú em nhờ bao nhiêu lứa lợn để có thể ngồi đây viết bài vậy,và chú em xem thử chú em đã xứng đáng với nó chưa.

mấy pa sro thua lòi cả mắt ra rồi còn gì ... tôi không nói rằng sro là game dở hơn ryl , điều này tùy thuộc vào cảm nhận của mỗi người , mà cái cảm nhận này ấy mà , nó lại tùy thuộc vào trình độ của mỗi người đấy nhé . game online là cả một thế giới ảo , sống trong game online mình sẽ được sống trong thế giới ảo , chính vì vậy , game nào đem đến cho gamer cuộc sống chân thật nhất , nhập vai hoàn hảo nhất là game hay nhất ... ryl là sư dung hòa giữa game chỉ để cày lv và game chiến đấu ... khi train lv , người chơi như thấy nhân vật mạnh lên sau từng lv , những phần thương xứng đáng cho từng nhiệm vụ của từng giai đoạn ( từ thấp lên cao , từ dễ đến khó ) , pt --> một phẩn không thể thiếu của việc train lv khi đạt tới cấp độ nhất định , cái này lai nghiêng vể game chiến thuật rồi .
    khi war thì lại khác hoàn toàn , mỗi người đều có nhiệm vụ của mình , lớp ám sát giống như những xạ thủ 46 , mỗi lần ra tay là 1 mạng kẻ thù đổ xuống , tanker va dd giống như lực lượng tham chiến chính trong mọi trận chiến , nhưng kẻ có thể xoay chuyển cục diện trận chiến lại là người đứng ở chiến tuyến cuối cùng , với khả năng bao quát cục bộ , di chuyển nhanh , cơ động , tăng sức manh cho cả pt , nhưng đó lại là kẻ được bảo vệ kĩ càng nhất , là sức sống của cả pt trong mõi trận chiến , kẻ đó là caller... chắc chắn 100% người chơi ryl , khi đã có thể tham chiến đều có cái cảm giác '' tim đập chân run " trước khi bước vào 1 trận đánh , nỗi hả hê sung sướng khi giết được kẻ địch , nỗi hân hoan mừng vui khi đẩy lui sự tấn công ... sự căm tức bực bội khi ngã xuống mà không biết li do .... đó là những gì ban có thể biết khi chơi ryl , một cuộc chiến thực sự , một trận đánh thực sự với các nhân vật . không ai là kẻ cao nhất , không ai là bá chủ , tất cả đều phải dựa vào pt , dựa vào đồng đội ... không có kẻ nào có thể sông trong ryl mà đơn độc ...
    hãy trang bị một "cơ sở hạ tầng " kha khá và chơi ryl ....

pix xx khủng này:

- cảnh vật có chiều sâu và rất chân thực, ai chơi mà tim kô đập thình thịch người đó ắt là robốt:

được , lại đến cai' thằng bé lữkhach , anh xin hỏi chú luôn là năm nay chú bao nhiêu tuổi , chơi game ko cần biết là bao nhiêu tuổi , làm nghề gì... nhưng cái làm cho người ta nể là sự am hiểu về những cái mình yêu thích , gamer cũng thế , nếu chú đủ trình độ thì lại đây mà nói chuyên với anh và cac fan ryl , chú yêu sro là quyền của chú , nhưng không phải vì thế chú nói những lời khó nghe như trên được , ở cái tuổi của chú , về nhà học bài , ăn và ngủ cho bố mẹ yên lòng ... như đã nói o trên , tôi nhắc lại cho chú 1 lần nũa , ryl it' người chơi đơn giản thứ nhất là do đòi hỏi cấu hình cao , gamer bình thường khó kiếm , thứ 2 : lỗi do nhà phát hành , công tác maketing vào thi trường kém , và thứ 3 là nguyên nhân chính : bản thân ryl la` thể loại game không dành cho những kẻ chỉ đi theo lối mòn sáo rỗng hoạc những cái đầu to mà lai không có chất lượng ( anh xin lỗi khi phải nói thẳng rằng chú là điển hình ) . vậy thôi , còn ai muốn chứng tỏ là pro thì hãy chơi thử ryl , đạt len lv 9x ,và nói rằng ryl dở ẹt thì em chấp nhận ....

Trích dẫn Gửi bởi flavli
    anh của mấy em đã 26 tuổi và làm nghề lập trình viên. rồi anh vẫn chơi sro và thấy ryl xấu hoac đó thì sao?

wen nua, nói ra nó chỉ nói mình nói xạo thôi. đầu óc chậm tiêu mà ham nói nhiều.
    chú em nói chú em làm nghề lập trình game vậy chú em hãy coi lại những bài chú em viết ở trên xem nào,nói chung là chú em nên xem lại là chú em có xứng với cái nghề của chú em không (mặc dù chú em hơn tuổi chị nhưng những ai chị ko phục thì chị gọi là em hết)

tiếp theo , davis123 à , ông còn chuyện gì để nói hay không mà cứ xoay quanh cái chuyện 3d thế , tôi đã giải thích cho ông từ bên trên rồi nhé , không nói lại đâu ... phuong thao nói không sai khi nói rằng nhảy là thể hiện 3d full , nhưng nói như vậy chưa đủ mà thôi , 3d full là hiệu ứng char có thể nhảy mà không cần dùng đến skill , char có thể nhảy theo nhiều phương xác định , tự nhảy như 1 điều bình thường của nhân vật , cũng giống như chuyện davis123 cãi chày cãi cối vậy... thế thôi ... quay đi quay lại nói hoài hay là davis hết từ để tham khảo rồi , hết cái để nói nên giống như anh chí không biết chửi ai nên quay ra chửi cả cái làng vũ đại vậy , anh nay` phải cho qua phố sinh từ mài dao , vì anh ấy cùn...!

bác nói thế nào chứ , em thấy sro cũng có cái hay đó chứ . cách train nè : chỉ chuột vào mob , ấn từ 1 đến 5 (hay gì đó) rùi lặp lại...@-) . quest phần lớn thì như nhau , chỉ khác về chủng loại và số lượng mobs phải gít . nói chung là với mấy đuắ ngu ngu như em chơi cái trò này là vừa tầm :d .

Trang 77 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 2767757677787987 ... CuốiCuối