Trang 8 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789101858108 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 1097
    ảnh về vũ khí nào đâu tiên là cung nhé nhìn trông rất thật

tiếp nào là rất nhiều loại

một trân dual vui vui nè bà con

lại 1 trận dual nữa nè

màn đêm thơ mộng trên đỉnh núi

ai bit web của perfect world và ff11 ko chỉ mình với

mặc dù là fan trung thành của audition từ khi nó ra lò ở vn tới giờ nhưng dạo này phải công nhận nó xuất hiện răng cưa và sân đấu bị nhòa nên nói thật ngó hình thế giới hoàn mỹ vẫn hay ! :d

thêm hình nữa đây:

đấy nước có phản chiếu lại cây coe và mây trời đó , nước văng tung tóe chổ con rồng đó , con thác trắng xóa đó , coi đi.

cho luôn mấy cái ảnh phi hành ngự kiếm mà nhìn nè.ảnh ss chứ ko phải cái wp kia đâu.

Trích dẫn Gửi bởi zelda_quanvinh
    đã lập topic bình chọn thì phải chấp nhận sự thật , bây giờ tôi đã chỉnh full hết các hiệu ứng của gaem thì thật choáng váng , nước động đậy nè , cây cỏ cũng động đậy , có sương mù , thế đã đủ chưa , hay vì các bạn cũng bênh game của mình mà phủ nhận chuyện sro được chấp nhận quá nhiều , có hình rồi đó xem đi ,
    tghm thì hãy đợi cb rồi hãy nói chuyện này miễn bàn ở đây nha , ai thổi kèn thì đến lúc tghm cb thì hãy nói ok.
    ở đây bạn coi xem có ai ko bênh vực game mình đọc kĩ những bài trước coi ai gây ra vụ lộn sộn này , đọc kĩ rồi hãy nói.
    có ai là phủ nhận sro được nhiều vote nhất đâu. và chẳng ai đi khăng khăng bảo vệ game mình nhất khi nó đã nhất =)) quả này phải xem các nick vote sro kia có trùng tác giả ngoài đời không? :-ss
    ý kiến mọi người thì sai hết ah? cứ chằm chằm nhăm nhe... cắn là sao!!!x(

tui thấy về đồ họa thì silkroad và perfectworld là đẹp nhất, nhưng tui vote cho pw vì nó có những điểm mới rất hay ( tự tạo dáng nhân vật, bay...)

thì đã bảo càng ngày game sẽ càng hoàn thiện và hợp với thực tế hơn. người chơi đang dần mang hiện thực vào game chứ không phải mang game ra mô tả hiện thực (ý nói là khi thiết kế game) ./.

đó chỉ là 1 trong 1 số con quái khổng lồ thui, không biết cập nhập bản sro châu âu, ba tư sẽ có vô số quái tha hồ mà đánh

mình không muốn nói nhiều chỉ muốn mời các bạn thưởng thức ...

http://youtube.com/watch?v=x7zlkymfg2a&search=best sro movie
    http://files.filefront.com/file_vote/;5328294;5;/fileinfo.html
    __________________________________________________ ___
    http://us-hyip.net/phu/movie/silkroad/thief is very pro.wmv

nhắn đến các bạn là 2 đoạn phim trên được ghi lại ở mức đồ họa thấp nhất để đảm bảo sự mượt mà của phim

Trang 8 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789101858108 ... CuốiCuối