Trang 86 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3676848586878896 ... CuốiCuối
Kết quả 851 đến 860 của 1097
    Trích dẫn Gửi bởi natserver
    ko chơi được nhận đi cho nó tiến bộ... 26 tuổi rồi chứ có phải trẻ con đâu >)
    một người 26 tuổi ai mà chơi ba cái trò chơi bé nát mặt chơi. cho người ta cười trên đầu bảo mình già mà ham chơi trò chơi con nít à? |

càng nói chứng tỏ cha unamedd càng khinh người , chửi người ta thiếu i- ốt vậy ông có đủ chắc . bây giơ tui ko cần nói về quá khứ hay trên lý thuyết , cái tui cần là hiện tại nè . ryl mấy ai chơi , ngày xưa nghe ryl sắp phát hành , thằng bạn tui háo hức chạy ra tiệm từ sáng để down game , và chỉ khoảng 1 tuần sau nó bỏ với lý do :" dở quá " .giờ nó đang chơi sro cùng vơi tôi nè .
    ryl có các trận đánh bộ sro ko có hả , thấy war job chưa ,
    bác kia lại nói bảo tiêu = thương nhân = cướp là nhãm thì bó tay , có bao giờ bác làm 1 nghề sút đời ko .
    giả sử lúc đầu có tiền mún làm giàu thì bác làm thương nhân sau bị mấy chuyến lỗ vốn hết tiền bác mới " bần cùng sinh đạo tặc" và kiếm được 1 số vốn khá khá thì bác quay trở về con đường lương thiện làm thương nhân hoặc bảo tiêu .
    cuộc đời nó biến hóa khôn lường . mọi sự vật hiện tượng luôn luôn vận động phát triển theo quy luật của nó và điều đó cần phải được con người chúng ta đánh giá 1 cách khách quan . chứ ko phải là bảo thủ mà bênh vực cái lý lẽ của mình .phải chấp nhận sự thật dù cho sự thật đó có ảnh hưởng đến mình .
    sự thật là : ryl đã thua .

haft live là game lau đời nhất và đồ họa đẹp mắt nhất lúc ấy sao ko có trong danh sách nhỉ buồn ghê !!!!!

ông bà ta ngày xưa có câu
    " chim khôn kêu tiếng dễ nghe
    người khôn nói zới người ngu bực mình "
    ( hơi đều chỉnh chút @@)
    việc gì fãi cải nhau wài , phát mệt , cãi nhau thì cuối cùng game người nào người nấy chơi , chỉ tổ vặn nát óc nhau ra

mấy chú sro bảo offline với chị đâu nhỉ làm chị chờ mãi đến tận 5h mà chả thấy các chú đâu cả.
    thôi đưa ảnh lên đây mới được đó các chú chị là ai:

ặc sao có tới 2 em gái vậy :d ryl sắp hồi sinh gòi ^^!

cuộc tranh cãi đang đi đên hồi kết
    88 trang là 1 con số tương đối tui nghĩ rằng chúng ta nên close topic này tại đây được rồi . các chú kia chắc cũng sáng ra chút đỉnh rồi nên ko còn tranh luận nữa .và nhìn thấy số người vote cho ryl tăng gấp 2 trong 2 ngày qua là đủ rồi ko cần thiết phải tiếp tục tranh luận nữa
    ok ko mọi người :d

Trích dẫn Gửi bởi lữkhách
    1 thằng lạ hoắc từ đâu xông vô phán 1 câu là hoắc , bảo đảm thằng cha này là clone nick .
    nè nói cho biết nhà , ông chủ tiệm internet chỗ tôi đã 56 tuổi rùi mà hàng ngày vẫn còn ngồi chơi sro nhá .
    ông đã từng 1 thời là trùm mu global lv 350 magic
    cũng là 1 người có lv cao ở sro global lv 64 sever troy
    và về việt nam ông ấy hiện giờ lv 51 sever ntt
    1 ngày bỏ ra hơn 6 tiếng để chơi , chưa kể chơi đêm
    còn ryl tui chả thấy ma nào chơi . :d :d
    nếu nó hay thì thiên hạ đổ xô chơi rùi và cái bình chọn kia chắc ryl lên hạng 1 rùi nhưng mà tiếc quá ,
    điều đó chỉ có trong mơ mà thui .=)) =)) =)) =)) =))
    không biết ông bạn bao nhiêu tuổi rồi mà ăn nói lấc cấc thế không biết, ông thần điêu 1 vợ 3 con rồi đấy. trong diễn đàn ảo này thì đúng là không biết được tuổi tác của ai nhưng cũng không nên thằng thằng, tao tao như vậy. nghe nó...kỳ lắm!

trùi ui mắc ói ghê, ai lại nỡ so sánh sro và 9d cùng engine và xấu hơn ryl ii?@-) @-) 3 game, trong đó reflection của sro là thật nhất, còn 9d và ryl 2 nhìn kĩ sẽ bị có viền phân chia nước và cảnh:-ss chả phối hợp tí nào.
    nếu ai nói ryl2 đẹp thì nãy giờ ryl 2 nhiều hơn sro rùi chứ nhở?9d thì người nhìn hơi thô, mặt xấu, đánh võ thì đẹp nhưng luyện luyện skill đến đat đc lv 5 để coi chiêu thức thì.... wả là 1 côgn trình, nhìn đánh có 1 kiểu chán chít nhở? hic, định vote cho l2 c4 nhưng lại kocó nên ko thể vote( vn nhé, còn l2 có c5 rùi), l2 là đẹp nhứt nhưng thui vote cho sro, người đẹp, cảnh đẹp, skill đẹp, nhiều người chơi

cố truyện, cốt truyệt bác bachcudi ơi! những cái bác mô tả không thể gọi là cốt truyện của game được.

về màu nước có nhiều màu, không phải là vì nước nông nước sâu, mà vì là màu sắc của sro vốn thiên về sự sặc sỡ, rực rỡ của màu sắc. thế cho nên, cái chủ yếu trong việc sử dụng màu là tính bắt mắt chứ không phải tính thực. và về hình ảnh nhân vật, cũng như phong cảnh cũng vậy. điều này không thể chê bai, vì vốn game nó xây dựng trên cái phong cách như vậy, chỉ có điều là thích hay không thích thôi.

bóng, như tôi đã có nói, bóng trong sro có khá nhiều bất hợp lý! đã vào chỉnh đồ họa lên hết mức, nhưng nhận xét rằng, bóng trong sro không đẹp tý nào.

gameplay mà bác đi so sánh giữa gameplay của online và offline thì khập khiễng quá. mà theo bác thì gameplay là gì nhỉ? vì bác so sánh gameplay của online và offline nên tôi cũng mù mờ về cái game play mà bác hiểu.

về chuyện 3d hay không 3d, full 3d hay không full 3d thì tôi không dám nói tới, vì tôi không có trình độ trong chuyện này. có 1 điểm ở sro tôi cảm thấy lạ là các đối tượng có thể xuyên qua nhau, ví dụ: người đi xuyên người, hoặc mưa xuyên trần nhà. như thế thì việc xử lý các đối tượng này chưa hoàn hảo, hoặc là nhà sản xuất cố ý làm thế để tránh phải xử lý thêm một số công việc. nói nôm na là: hai điểm chất trong sro có thể trùng lên nhau trên một tọa độ xyz. điều này làm cho công việc sẽ nhẹ nhàng hơn, vì trong một vài trường hợp, người lập trình sẽ không quan tâm đến việc hai tọa độ điểm bị trùng lắp. chính vì điều này mà mưa có thể xuyện tường, người có thể xuyên người

Trang 86 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 3676848586878896 ... CuốiCuối