Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 73
    ờ cũng đúng , thể loại dàn trận rất hiếm gặp trong game online ) , nhưng mà cũng đừng để đồ họa xấu vậy chứ , hix hix

dàn trận thì chơi star với war đi có online đó chứ, hix.
    tqc thì chả hiểu là game gì nữa hình 2d giả 2.5d hix.

mà nhẹ têng chắc asian soft đưa ra để anh em nhà ta auto với 4-5 acc đây mà. cứ đóng tiền 4-5 acc là cắm thoải mái

mình chưa chơi cả 2 trò này nên cũng không dám lạm bàn về vấn đề hay dở ở đây (sợ bị chửi :d). tuy nhiên, hôm qua đến xem triển lãm it ở giảng võ, có thấy asiasoft giới thiệu go tamquoc. chỉ có mỗi 1 nhận xét: tại sao con ngựa lại chạy lùi được (lưu ý dùm là chạy nhé, không phải di chuyển chậm), và hơn nữa nó cũng có thể chạy ngang tù trên xuống dưới mà không cần quay đầu. cái việc di chuyển nhân vật mà còn tệ thế thì không biết những vấn đề khác trong game như thế nào nữa.
    nhận xét noob của noob. nếu có fan tqc nào đọc bài của mình thì đừng chửi nhé. nhận xét khách quan thôi mà.

tam quốc chí nào thế . vc hay là asia soft??????????????????????????

em spam cái cho nó có^^star đi các bác ơi đợi tghm và sha ra=)) hâmchi nha 9eroom pass 123^^pác nào có nhu cầu thì vô em chỉ đánh money map thui gà lém!!!

Trích dẫn Gửi bởi beta archer
    da. vâng dù trong thời điểm này vltk có số người chơi nhìu nhất thì xin lỗi nó cũng sắp sửa banh xác rồi . 2d ko còn là lựa chọn lí tưởng khi nhìu người tiếp xúc với các trò chơi 3d có đồ họa và gameplay hơn hẳn (có 1 vài trường hợp game 2d vẫn thu hút số lượng fan lớn nhưng toàn là những game mang phong cách hoạt hình hay đại loại thế) . sự trả giá cho những nhà phát hành khi mua về những game ko hợp thời là một bằng chứng cụ thể . có thể vd : ryl2 , một game hay đứng top của thế giới nhưng mua về khi cấu hình các máy chơi game ở vn còn lạc hậu (chỉ đủ sức chơi các trò 2d như vltk,gb ) -> chết trẻ . để rồi sau đó 1 năm , khi các máy chơi game được nâng cấp thể hiện một phần nào tư duy của các chủ quán , thì các nhà phát hành vẫn mơ tưởng về một thế giới 2d nghèo nàn , vẫn cố mua những gameonline có đồ họa cực dở và chán ngắt như tqc của asiasoft để cuối cùng cũng chết một cách bất ngờ =))

lại nói về anh asiasoft , dạ vâng một nhà phát hàng có bước tiến chỉ sau anh chàng vinataba . asiasoft chú trọng vào những game 2d mang phong cách hoạt hình , nhân vật ngộ nghĩnh đáng yêu , cộng thêm việc chơi game free chỉ bán item để sống qua ngày (trừ ts) . một nhà phát hành đầy tiềm năng , những game đã phát hành như ts , gb , hkgh phần nào cũng gây được tiếng vang choi gamer vn nhưng tại sao anh lại lẳng lặng đi mua game tqc về làm chi , anh từng nói với báo chí rằng mình đã phân tích thị trường vn khi lôi gameonline này về . nhưng thật sự có đúng ko ? anh có thật sự nghĩ gamer chúng tôi cần gì ? anh làm thế chỉ có tự tử mà chết thôi . cơ hội cho anh còn nhìu , nào là maplestory , nào là gw , nào là xyz .vv..v. hãy làm những gì cần phải làm . hẹn gặp anh khi đã mua guild war hoặc wow =))

còn các nhà phát hành , tôi mong rằng đừng đi lại vết xe đổ , hãy thật sự tinh tế , bít chúng tôi cần cái gì ? để từ đó chúng tôi trả tiền cho bạn bằng sự hài lòng và tin tưởng .

xin cảm ơn
    vinataba đã mua gw rồi bạn ạ.

cứ với đà phát triễn internet và máy tính cũ như hiện nay (ỡ vn chưa ai vất máy cũ cã mà chỉ chuyển từ thành phố xuống tỉnh) do đó thị trường chỉ có thêm máy mạnh chứ chưa mất máy tính cũ, do đó game 2d cho đến thời điểm này vẫn còn sống tốt nếu hay và nhẹ. cái đinh của game online là gì ? là cộng đồng, là đông người chơi. nếu muốn đồ họa đẹp, gameplay hay, xin anh vác mấy cái game console ra mà chơi. các bác cứ làm cái thống kê tì lệ các máy "chơi được game 3d / các máy ko chơi được game 3d" trên toàn vn đi rồi hãy phát biểu.

cái câu vltk banh xác được nói đến trên forum gamevn cách nay cũng hơn cả năm rồi, mà hiện nay nó có banh xác đâu trong khi các game online khác, cái thì gom sever, cái thì dẹp tiệm, cái thì ko thu tiền được cũng chuyển qua free và bán items. thử hỏi giờ còn game nào thu tiền theo giờ chơi mà còn đông như vltk ko ? đừng nói game dỡ, nhà phát hành tệ mà hãy nhìn lại 60 cụm sever của vltk lúc nào cũng gần đầy (mỗi cụm ít từ 4k-6k người chơi) thì biết.

mấy bác nói về "xu thế" game online như thể nhà phân tích thị trường rành rõi, nhưng xin thưa, mấy bác chỉ đứng trên góc cạnh vi mô để nhìn vấn đề dưới con mắt 1 gamer thuần túy đòi hỏi các gsp "thỏa mãn" nhu cầu của mình mà thôi, kẽ cả nhu cầu mua game theo sở thích của riêng bác.

và cuối cùng, xin thưa cá game online hot nhat tq hiện nay là "tây du ký" ạ (i và ii) với số ccu của nó như thế nào thì chắc bác điều hành forum này biết rõ hơn ai hết nhễ.

vốn đã chơi đế chế ghiền những game chiến thuật, không biết tqc ra rùi sẽ ra sao. thui tạm vote cho nó đã.còn tghm thì tui đang tìm hiểu xem. ôi sao nhiều game thế nhỉ hoa cả mắt

Trích dẫn Gửi bởi rammstein
    vinataba đã mua gw rồi bạn ạ.

cứ với đà phát triễn internet và máy tính cũ như hiện nay (ỡ vn chưa ai vất máy cũ cã mà chỉ chuyển từ thành phố xuống tỉnh) do đó thị trường chỉ có thêm máy mạnh chứ chưa mất máy tính cũ, do đó game 2d cho đến thời điểm này vẫn còn sống tốt nếu hay và nhẹ. cái đinh của game online là gì ? là cộng đồng, là đông người chơi. nếu muốn đồ họa đẹp, gameplay hay, xin anh vác mấy cái game console ra mà chơi. các bác cứ làm cái thống kê tì lệ các máy "chơi được game 3d / các máy ko chơi được game 3d" trên toàn vn đi rồi hãy phát biểu.

cái câu vltk banh xác được nói đến trên forum gamevn cách nay cũng hơn cả năm rồi, mà hiện nay nó có banh xác đâu trong khi các game online khác, cái thì gom sever, cái thì dẹp tiệm, cái thì ko thu tiền được cũng chuyển qua free và bán items. thử hỏi giờ còn game nào thu tiền theo giờ chơi mà còn đông như vltk ko ? đừng nói game dỡ, nhà phát hành tệ mà hãy nhìn lại 60 cụm sever của vltk lúc nào cũng gần đầy (mỗi cụm ít từ 4k-6k người chơi) thì biết.

mấy bác nói về "xu thế" game online như thể nhà phân tích thị trường rành rõi, nhưng xin thưa, mấy bác chỉ đứng trên góc cạnh vi mô để nhìn vấn đề dưới con mắt 1 gamer thuần túy đòi hỏi các gsp "thỏa mãn" nhu cầu của mình mà thôi, kẽ cả nhu cầu mua game theo sở thích của riêng bác.

và cuối cùng, xin thưa cá game online hot nhat tq hiện nay là "tây du ký" ạ (i và ii) với số ccu của nó như thế nào thì chắc bác điều hành forum này biết rõ hơn ai hết nhễ.

mua wow ...mua gw =)) , có tiền chưa chắc mua dc à nha

tghm thì tui chưa chơi chứ tqc thì tui chơi rồi và có thể nói 1 câu là kô ngờ nó tệ như vậy kô biết mua về chi nữa coi bộ còn thua cả vltk

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối