Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 73
    bị zồ à chưa chơi sao có cơ sở để bình chọn chỉ dựa vào mặt lăng xê để vote thì không được khách quan cho lắm

:-- muốn anh wa nhà méc tội chơi nhiều mà tìm hiểu thiếu kỹ lưỡng kô mà phê bình sai dữ thế :-* . lý do đây nè :
    _ giữa 2 trò với 2 tiêu chí khác nhau đem ra so sánh thì quả là ... em biết lý do vì sao mà vtc lại phát hành 2 go hoàn toàn khác biệt nhau kô :-w .
    _
    _ thông tin về tqc đã được nhắc đến khá lâu mọi người đều biết nên đã qua 4rum tìm hiểu rồi . các tạp chí game cũng đã nhắc đến tqc khá nhiều cách đây khoảng 2 tháng đấy .
    _ tqc kô coi trọng hình ảnh mà ở cách chơi kô đưa ra ss nào cũng là 1 cách quảng cáo đấy
    _ việc trong thời gian ngắn mà asia đã đưa ra 2 go mới với 2 hướng khác nhau chứng tỏ tiềm năng của nhà phát hành , as đã có hướng kinh doanh lâu dài từ lâu nên mới có khả năng như thế .
    sẵn hỏi em mấy câu :
    _ giữa 2 nhà phát hành : dec và as thì nhà phát hành nào thu được lợi nhuận hơn b-) .
    _ em lên trang chủ mà coi thông tin về sự kiện ngày 30/10 của asiasoft dành cho các game của mình chưa ?
    ^_^ cuối 23/10 2:00 pm open đấy bà con , quảng cáo tí =))

pa đang lăng xê cho thê giới hoàn mỹ nên mới nói thế ...tôi không nói pa nói sai, đúng là thế giới hoàn mỹ hơn so với tqc nhưng tui hỏi pa ở vn có phai ai cũng có máy tính ngon để chơi game 3d không , vả lại tqc là 1 game lịch sử , những người già cũng có thể thích chơi , còn tghm lại thiên về tình cảm nhiều , chỉ có thể thu hút các bạn thích sự lãng mạng,tôi thấy nó không thực tế lắm

không nên chê game nào cả , tghm và tam quốc thì đa phần đều chưa biết thì sao nói dc gì đây .

bác nào phát biểu tqc số 1 tq nhỉ ) số 1 tq là wow số 2 là gì hiện nay chưa rõ nhưng trước đây là o2jam - 1 game mà phát hành ở vn bảo đảm lỗ luôn. tghm trước theo 1 trong 3 bảng xếp hạng của tq thì xếp thứ 14/16 giờ leo được vào top 10 là khá lắm rồi địch lại được với mấy game nước ngoài là đã pro rồi đấy.

tghm hay thật các bạn ạ... nó có thể bơi lặn chạy nhảy bay... có thể cưới vợ hôn nhau làm nhà... mỗi tội không đẻ được... chán :d

đảm bảo là số người chơi tam quốc chí hơn hẳn số người chơi tghm, mặc dù tui cũng rất thích game tghm.
    vì tqc đòi hỏi cấu hình máy thấp, dễ chơi, và nói như asiasoft : "người việt thích pk và pvp", đây là yếu tố tâm lý. asiasoft đã nghiên cứu thị trường , có bài bản hẳn hoi rồi, ko phải là phát hành theo kiểu "hên xui" đâu anh em ơi.
    đẹp hơn thì chưa có gì là đảm bảo sẽ chiến thắng. còn nhiêu yếu tố khác nữa.

công nhận , đảm bảo tam quốc sẽ có số ng` chơi hơn hẳn pw , đơn giản 2d cấu hình ko cao phù hợp với cấu hình máy dân vn . mà pw tuy hay chắc cũng chỉ đánh , lên lv , quest là hết ( em đoáng thôi chưa chơi mà ) . còn tqc còn đòi hỏi tính chiến thuật cao và tài cầm quân giỏi .

no no, tghm ko yêu cầu cấu hình cao lắm đâu. mà các bác nên nhớ, dân chơi game online đóng đô ở hầu hết các thành phố lớn hoặc đang phát triển. hơn nữa tốc độ phát triển intrernet đang tăng nhanh, tiệm net mọc ào ào. tin rằng đáp ứng được cấu hình của tghm ko phải là quá khó.
    với lại nếu máy yếu thì người ta chơi ** hay rag, ts, ptv chứ ko chơi tqc đâu, vì góc nhìn ngang cực kỳ vô lý.
    còn nói tqc mang tính chiến thuật cao thì còn lâu nhé. dân chơi game chiến thuật pro nó chẳng thèm chơi trò này đâu, đánh warcraft còn sướng hơn, khi ko nhập nhằng chiến thuật với nhập vai.

tam quốc có góc nhìn ngang hả bạn , bạn chơi thử chưa ? chơi hay ko ?

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối