Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 73
    uhm cái này thì tôi công nhận^^nhưng mà sever đong vì 1 ng` toàn chơi 2-3acc thôi ra đánh quái đc mấy đâu nhưng trong thành thì=)). mọi ng` chơi ** lên cao quá sau này vng có mới nới cũ thì cứ cẩn thận)))

chốt lại cũng tội nghiệp cho ông dec. nhập về toàn game khủng nhưng chết vẫn hoàn chết. ryl khủng ở thị trường nước ngoài về vn ngỏm, thế giới hoàn mỹ là hàng khủng ở tàu chưa chắc ăn thua. cứ chê ông tqc xấu nhưng biết đâu nó lại hoành tráng như vltk năm xưa. lúc đầu cũng chả chê vltk xấu như đế chế mãi còn gì.

nếu so về độ mới lạ thì tghm khó ăn được tqc - chỉ tiếc là hình ảnh chú này kém quá.
    còn nếu nói về đồ họa thì tghm có đối thủ mới rồi đó, shaiya kìa. chắc sẽ có một trận chiến mới vào giáng sinh đây.

so sánh 2 game tghm và tqc kiểu này chẳng hợp chút nào. nếu đàn anh và em út ở đây là về đồ họa thì miễn bàn, nhưng có lẽ tác giả topic muốn nói tới lượng người chơi thì phải. bất luận thế nào thì game 2d nói chung và tqc nói riêng sẽ vẫn có một lượng fan nhất định.

Trích dẫn Gửi bởi edenark
    hơ hơ các nhà phát hành game đã phân tích kĩ rùi , bảo đảm họ đã có tính toán kĩ , nhất là "sếp sòng" vina game , bạn đừng vội bình luận về sự thành công hay thất bại của 9d ) coi chừng lầm ^ ^ , và cũng đừng vội vã nêu lên vltk sắp banh xác , vẫn còn rất rất rất nhìu người chơi vltk đó , ít nhất là cũng 2/3 số người tôi gặp trong bất kì 1 quán nào ^ ^
    no no , tôi ko hề nói 9d thất bại hay thành công , tôi chỉ ngạc nhiên khi vina mua phong thần , một game 2d ko khác gì vltk thôi

Trích dẫn Gửi bởi tranthuyen90
    lại 1 nhà chiến lược nữa xuất hiện rất đồng tình với bác về việc phân tich thi tr` gameon hiên nay^^( tôi cũng vừa viết 1 bài đại loại là như thế mà)nhưng mà trong 9d ko có nga my bác ah^^nên xem lại thông tin đi
    tại dạo này xem lại ỷ thiên , nên thêm nga my vào cho hoành tráng ... =))
    lần sau hứa ko tái phạm , xin thứ lỗi cho tại hạ thất lễ )

so sánh tghm với tqc ko được ! so với ** thì được.
    tqc so đồ họa chỉ đạt 4* hết đát (chuẩn 10 *) ^^

Trích dẫn Gửi bởi beta archer
    no no , tôi ko hề nói 9d thất bại hay thành công , tôi chỉ ngạc nhiên khi vina mua phong thần , một game 2d ko khác gì vltk thôi

tại dạo này xem lại ỷ thiên , nên thêm nga my vào cho hoành tráng ... =))
    lần sau hứa ko tái phạm , xin thứ lỗi cho tại hạ thất lễ )
    ừ vậy thì tui đồng ý với bạn pt nhìn y chang vltk mà , vina mua về làm gì nhi? :-? #-o , bó tay , hay là game đó rẻ quá , mua về xem thử , có ai chơi không )

ặc tôi phân tích cái này rồi!!1ko muốn nói lại nhưng chỉ có 1 câu nên nói thôi- đấy là sai lầm của vng

có lẽ không nên so sánh thế này, hơi khập khiễng. tam quốc chí làm người chơi quá thất vọng, trong khi tghm đang tràn trề nhựa sống, hứa hẹn nhiều điều thú vị, so sánh thế này thật chả khác nào làm đôn vị trí của tghm lên.

em ko hề lăng xê cái game tghm mà chỉ thấy duy nhất đàn anh vltk là đều thuộc loại kiếm hiệp nên sự thành công nó ko phải thấp
    tiếp theo, tqc ko phải là game dở em cũng chả nói nó là hay nhưng chỉ thấy cái đồ họa thui là ko chơi nổi rùi ! đây là thời đại 2006 khác với cái thời 2005 nên mấy cái game 3d vẫn có trên 50% cẩu hình máy vietnam đáp ứng nổi với lại game tghm cũng đâu đến nổi cao lắm đâu, net ở ngoài chơi cũng nổi
    tiếp theo, em xin đính chính là vừa mới xuất hiện thêm game shaiya nghe nói hay lắm và cũng coi cái traler với vài cái hình thì thấy nó giống giống fantasy ( mấy anh đừng chửi em vì em chỉ nhận xét theo những gì mà đã nhìn thấy ) mà game thuộc loại này thì ở trên nền online thì chưa được nổi tiếng lắm

nói chung là tghm và tqc đều có những cái hay riêng của nó, không nên so sánh làm gì bởi nó là 2 thể loại khác nhau

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối