Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 77 của 77
    Trích dẫn Gửi bởi hồlymachủ
    ...đúng là ếch ngồi đáy giếng, ra lê thanh nghị bk, trường kt, quốc gia.. vân vân... xem game kiểu 3d như srovn, l2vn, hay cltb có phổ biến +dễ tìm chỗ chơi ko,
    tỉnh khác thì có thể ko phổ biến (vì nghèo), nhưng ở hà nội, tp hcm, đà nẵng, cần thơ ....thì đầy rồi
    chắc chú cũng có 1 acount võ lâm 10x rồi chữ gì, giờ chỉ có toàn những thằng 10x chơi với nhau thôi... haha

kết 1 câu: các chú nên mơ ước 1 ngày gw, hay wow về đến việt nam thì mới tiến bộ đc... hoặc có chơi thì nên chọn game có đồ họa cao + hay mà chơi.

chú này đúng là ếch ộp ngồi đáy giếng lại còn tinh vi, cái cấu hình máy tính chú bảo (6,7m vnd) ấy chơi mấy trò lởm lởm còn được, chứ chơi ryl2 full 3d thì chưa thấm gì đâu. muốn chơi ngon kô bị lag khi war thì phải tầm 2,8g dual core, ram ddr2 1gb, card tầm 256mb (x1600pro chẳng hạn). thích đẹp và kô hại mắt thì làm con lcd 17 inch nữa. sơ sơ cũng phải tầm 10-13m mới ổn được.
    - thôi đành chờ world 2 xem thế nào, kô thì chỉ chơi ryl2 thôi [-x
    chài ai, ku holyking này giọng kênh quá à @-) nghe ông anh rubi bớt tiếng chú nèo. họ fan game khác, mình fan ryl, mỗi ông thích 1 game, không nói họ thế này nữa nghe, nói nữa anh cho mấy vại bia vào đầu giờ. chờ khi nào ra hà nội nhé =d> mà bật chức năng gửi tin nhắn lên, định gửi cho chú tin nhắn riêng mà không gửi được :^o

Trích dẫn Gửi bởi frozenheart
    bạn cáo ơi, sao bạn nói mà ko chịu kiểm chứng thông tin j vậy, cho mình hỏi bạn mới phát minh ra con core duo 2,8g đó à, chắc giá cũng trên nghìn đô nhỉ, ko biết ai mới là ếch đây ?
    thứ 2 là bạn ko cập nhật thông tin vì nếu khuyên người ta mua máy thì nên khuyên mua core 2 duo chứ chẳng ai bây h mà lại đi mua core duo nữa vì nó nóng hơn và giá cũng xấp xỉ nhau, lần sau bạn nhớ suy nghĩ kỹ trước khi nói nha
    nhầm nhọt á! duo core 2,8 có từ hồi nảo hồi nào rùi mà! làm gì giá nghìn đô. tui đang xài nè!
    con core 2 thì giờ mới có 2.13g thôi, nhưng giá nó hơn 4mil, không dể chơi chút nào. giá core và core 2 lệch nhau xa.

nhưng nói thật, dùng duo core thì thà dùng p4 siên phân luồng chạy thấy còn ngon hơn ^^

mua 1 con máy đồng bộ del p4 3.06ghz ram 512 ddr2 giá tầm 350usd... thích bỏ thêm vài chục usd làm thêm thanh ram nữa chơi ryl2 bét nhè :d. à quên sắm thêm cả cái card màn hình... tổng tiền chắc 500$ thôi... vừa túi tiền chứ nhỉ :d

Trích dẫn Gửi bởi ledsysn
    chài ai, ku holyking này giọng kênh quá à @-) nghe ông anh rubi bớt tiếng chú nèo. họ fan game khác, mình fan ryl, mỗi ông thích 1 game, không nói họ thế này nữa nghe, nói nữa anh cho mấy vại bia vào đầu giờ. chờ khi nào ra hà nội nhé =d> mà bật chức năng gửi tin nhắn lên, định gửi cho chú tin nhắn riêng mà không gửi được :^o
    :d :d chủ g thì giọng phải kênh tí chứ bác, ok bác đi công tác hơi bị play
    ku dài dằng dặc biết ngày nào ra (hn>) ).

ok bật chức năg nhé. ôi nhớ ryl2 quá

3d thì chơi, 2d miễn bàn.
    l2, tghm, cltb là đủ. mấy cái khác "no" đi

tương lai sẽ là các game nước ngoài chiến thắng. câu này quá chí lí

cấu hình game à, năm 2007 thì máy bèo cỡ p4, 512 mb ram, 128 mb vga là chỉ có 3tr thôi à. đâu cũng có thôi đúng là phải hướng tới wow thui.

tghm mới test cũng ko khả quan lắm, có lẽ shaiya sẽ là ứng cử viên sáng giá đây.

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678