Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46

Game thủ mình có noob?

các bác pro vô bàn vụ này nha.
    game thủ vn có noob hay ko? theo mình là có. dẫn chứng nè:
    vltk là cái game cùi bắp tụi tq bỏ xó thì vn mình lụm về, chơi ngày chơi đêm.
    cltb mang sứ mệnh đem phong cách game châu á tiến vào thị trường bắc mỹ với đồ họa và kỹ thuật mô phỏng võ thuật cao mà bị chê là hình ảnh xấu hơn vltk, đánh ko đẹp bằng ** mới ghê.
    lineage hình ảnh cực đỉnh, hệ thống class & skill hoàn chỉnh, mobs cực đẹp, cực cool mà chẳng mấy ai chơi.
    kết luận: giới game thủ vn quá nhiều gà.#-o #-o

hẽm phải gì nhưng phần lớn là thích các game " dễ chơi , ko cần dùng chất xám vẫn chơi dc , thằng nhóc bán vé số ngày lời 10k bỏ 8k chơi võ nâm chuyền cành vẫn nên được 9x " .
    l2 thì nói đến làm quest là các chú ý vãi chày ngay đừng hỏi . ờ thì cltb 3d đánh làm sao đẹp bằng võ nâm cho được , võ nâm oánh xì kill rung cả màn hình...đối diện cơ mà =)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi desger
    các bác pro vô bàn vụ này nha.
    game thủ vn có noob hay ko? theo mình là có. dẫn chứng nè:
    vltk là cái game cùi bắp tụi tq bỏ xó thì vn mình lụm về, chơi ngày chơi đêm.
    cltb mang sứ mệnh đem phong cách game châu á tiến vào thị trường bắc mỹ với đồ họa và kỹ thuật mô phỏng võ thuật cao mà bị chê là hình ảnh xấu hơn vltk, đánh ko đẹp bằng ** mới ghê.
    lineage hình ảnh cực đỉnh, hệ thống class & skill hoàn chỉnh, mobs cực đẹp, cực cool mà chẳng mấy ai chơi.
    kết luận: giới game thủ vn quá nhiều gà.#-o #-o
    1-bác nói l2 ít người chơi à cho nói lại.
    2-hầu như các gamesonline nước ngoài gamervn đều có thứ hạng trong các sever
    3-vừa ròi wcg ko phải gamer ta đoạt giải sao .....................

gamer việt nam mới chơi game online 2 năm nay thôi, bay giờ 1 game nào giống võ lâm nửa thì không thành công như volẫm đâu.

thậm chí gamer mình nhiều khi còn hơn cả máy nước kia nữa chứ
    tháy gamer mình đi đấu gamer cũng ra trò đó thôi
    máy game 3d thì nhìn đẹp nhưng kịp bản đơn giản nên ít ai chơi
    máy game 3d kịch bản hay hình đẹp thì cấu hình cao => bótay

tuy nhiên 2 năm trước internet chủ yếu là chat nên mạng yếu xìu khó chơi máy game 3d

bay giờ game pnline phát triển các phòng nét điều adsl cáu hình máy cũng đc nâng lên khá mạnh nên bay giờ game 3d bắt đầu chiếm thị trường

nhớ lại hồi xưa đi chat thôi cũng khó kiếm phòng nét, kiếm ra chat cứ giật giật đừng đứng bay giờ khác rồi

ah quên , game l2 thì còn đầy ng` chơi , mội tỗi chưa có bản quyền chơi hơi mang tiếng một tí thôi . 9d kô chơi cũng dc chỉ dc cái khen 9d là giỏi .

thằng nào khen 9d vậy... chơi đến 4x là nản thấy @#$@!#%#!@$ rồi

và nhớ 1 điều rằng pc của các gamer vn cấu hình có hạng ko phải ai cũng có mấy mạnh mà chơi games lớn vltk cũng nhờ cấu hình thấp nên nhìu người chơi được (tui thì ko ưa trò nầy )

ko dám đâu, tui đi nhiều phòng net rùi, thấy nhiều chỗ máy mạnh như quỷ, log 3-4 acc l2, có khi treo máy l2 bán đồ vừa chơi warcraft mà cũng đầy ** đó thôi, ko thể đổ lỗi cho máy yếu dc.
    còn pa fireghos1994 nói 9d q ngheo nàn mới đúng là điên, pa có chơi ko mà kêu q nghèo nàn, cách làm q sáng tạo hơn ** nhiều. hơn nữa 9d có nhiều sáng tạo trong cách mô phỏng thực tế: chiêu thức kỹ chính hiệu võ thuật chứ ko phải mấy cái xanh xanh đỏ đỏ của **, hình thức tu luyện đúng với thực tế là phải luyện tập skill mới lên chứ ko phải cộng điểm.
    nhưng phải công nhận game này luyện trâu chết dc, cày dc 1 con lên ngũ long đã vã mồ hôi rồi. nhưng mà game luyện lâu thì mới có giá trị chứ, luyện lẹ thì ai cũng như mình, chẳng có gì hay. như ** đó, lúc đầu luyện còn lâu lâu, về sau tới bản shxt nhanh trẻ, mất giá từ từ rùi.
    xin nhắc lại tui nói game thủ mình noob ở đây là nói mặt bằng chung, dựa theo số đông chứ ko phải cá nhân đâu. game thủ vn thi đấu hay chơi sv nước ngoài vẫn ko thiếu người pro, nhưng gà vẫn còn wá nhiều.

sặc ,đọc mấy bài ông fire nói đúng noob hình ảnh của 9d mà xấu ??? mặc dù tui ko có ghiền game này mấy bữa nay chỉ luyện giùm thằng bạn thôi (tại nó đang bận) tui thấy hình ảnh của 9d khá đẹp (khi giảm hiệu ứng cũng vậy) cũng ngang ngữa với con đường tơ lụa thôi.chậc đúng là ông này mắt mù tui thấy vltk hình ảnh còn tệ hơn tàm tạm nữa.

thế wa các khu vực q8,q7 với các room net cấu hình 128mb card 512mb ram cpu 2,6gb .... chỉnh cấu hình very thấp của l2 xuống chơi được 2 acc là mừng thí mồ ròi

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối