Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 46
    thôi thôi , các ông ca ngợi 9d vừa vừa thôi , các ông kô thấy vltk bản mới ở trung quốc đầy ng` chơi đấy ah` , chưa kể vltk cũ vẫn còn đầy ng` chơi , ( kô phải bênh vltk đâu ) . 9d hình ảnh tàm tạm , quét nghèo nàn , skill thì chán đời . l2 thì cấu hình quá cao , nhưng vẫn phải công nhận hình đẹp ,cách chơi độc đáo , có nét đặc sắc .

chơi được 2 acc l2 là đủ rồi cha, bộ nhiêu đó còn chưa đủ chơi mấy trò như so, hero, cltb sao?

sở thích của người việt nam cũng khó giải thích làm, chẳng biết đường nào mà lần...hi...hi...ví như là là đế chế và dday, cs 1.1 còn rất nhiều người chơi, mà mấy game đấy thực sự là nào có hay, cái thì quá cũ, cái thì đầy bug, cái thì dở...oài

sao mấy bài đầu các bạn "lói" ngọng ghê ^^
    theo mình 9d cũng tạm thui , ko hay lắm ( ý kiến giêng )
    các skill thấy giống nhau làm sao ấy
    vd: skill kiếm 2 phái chỉ khác nhau cách thi triển , tác dụng như nhau thui , mà hình cũng ko phải đẹo lắm nếu so với các go mới ra lò bây giờ ^^
    tui chơi 2 con trong 9d , 1 hắc phong ma 1 chu tước thấy ko khác gì nhau
    --> class ko có gì là phong phú cả
    ai thích chơi thì cứ chơi ko sao đâu , nói vậy thui ^^

Trích dẫn Gửi bởi desger
    các bác pro vô bàn vụ này nha.
    game thủ vn có noob hay ko? theo mình là có. dẫn chứng nè:
    vltk là cái game cùi bắp tụi tq bỏ xó thì vn mình lụm về, chơi ngày chơi đêm.
    cltb mang sứ mệnh đem phong cách game châu á tiến vào thị trường bắc mỹ với đồ họa và kỹ thuật mô phỏng võ thuật cao mà bị chê là hình ảnh xấu hơn vltk, đánh ko đẹp bằng ** mới ghê.
    lineage hình ảnh cực đỉnh, hệ thống class & skill hoàn chỉnh, mobs cực đẹp, cực cool mà chẳng mấy ai chơi.
    kết luận: giới game thủ vn quá nhiều gà.#-o #-o
    _bác chơi 9d chưa!!!!!!!tôi chơi 9d và lên dương quang 7 ngày trong 4 ngày đầu tiên ra game rồi bỏ!!!!!!!!thực sự là ko khác gì các game mmorpg đã chơi
    nv thì nhàm lập lại-chủ yếu vẫn là cày lv luyện skill thì như farm sp của sro.
    hệ thống lám chiêu thì cũng chỉ dùng vài chiêu ( tôi chơi mg nhớ ko nhầm thì chỉ dùng lôi đình kích và địa ngục trảm, thêm đc tu la diện sở chấm hết ) chẳng hay như qc đâu!!!!!!!!!!!!!

ở đâu cũng vậy có người pro thì có kẻ noob ,chuyện bình thường ấy mà .
    dân vn mình nếu tính về mặt game online hiện tại thì noob nhiều hơn pro. số người cảm được các game khác ngoài vltk còn quá ít. đi vô 1 hàng net gặp 3 thằng thì 2 thằng đang chơi vltk rồi ,hỏi thằng còn lại sao không chơi nó nói ở đây chỉ có cài vltk không à tao muốn chơi l2 mà không có (thằng đó là tui á :d)

tuy nhiên nếu nói game thủ mình quá noob cũng không đúng vì có rất nhiều người biết chơi biết chọn các game hay game đỉnh trên thế giới mà chơi ,điển hình có cả một cộng đồng anh em chơi l2 ,sro đấy . và một số người rất pro mà mình từng được biết trên forum này là bác thachsanh và mấy anh mod của gamethu ,gamevn đó và nhiều người nữa ,họ thật sự rất pro....

pác cothienlac mà ko đề cập tới việc pro cũng chơi ryl thì cái topic này sẽ thành cái bãi chiến trường ngay^^tôi bổ sung : tuy nhiên nếu nói game thủ mình quá noob cũng không đúng vì có rất nhiều người biết chơi biết chọn các game hay game đỉnh trên thế giới mà chơi ,điển hình có cả một cộng đồng anh em chơi l2 ,sro,ryl đấy ^^

ah mà quên nói luôn tôi cũng là 1 pro gameon lẫn of đó^^(hơi quá khích mọi người thông cảm))))

mấy ông này sao khó chịu quá :d, noob thì phải nhiều chứ. pro mà cứ muốn nhiều ko kém noob thì đâu còn là pro.
    còn cái cậu desger "cltb mang sứ mệnh đem phong cách game châu á tiến vào thị trường bắc mỹ với đồ họa và kĩ thuật mô phỏng võ thuật cao" --> |

hè hè nghe nói về 9d , mang phong cách võ thuật , hình thì cũng được , cách chơi cũng được , q thì cũng có để làm , skill thì ặc ặc , hiệu ứng của skill là kô ổn , tính đa dạng không cao ( tuy có nhìu skill , nhưng các skill của các môn phái lại hoàn toàn giống nhau về các tác dụng , ví dụ buf ngũ khí , buff mẫn tiệp ......... ) riêng về pvp thì thật là ......................thất vọng lớn , tui cũng chơi thử lên dương quang 5 rùi , nhưng đành bỏ ,
    nói về game pro hay noob , liệu có cần phân biệt như vậy ??????????? chơi game để làm pro --> họ là những gamer chuyên nghiệp ---> đương nhiên phải pro
    chơi game mà noob --> chơi để giải trí , có kiếm được đồng nào đâu mà không noob ^ ^

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối