Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 46 của 46
    Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    tranthuyen90 và edenark vui lòng không quảng cáo theo kiểu nói lung tung... shaiya chỉ là đồ nhái từ l2 và action của ryl, thậm chí còn không hoàn hảo về mặt action nữa. mới chỉ chơi 1 hoặc 2 game thì đừng bình luận kiểu đấy

@all: muốn tranh luận về pro và noob ? vui lòng gửi kèm theo danh sách sau: tất cả game đã chơi /nick trong game/server /rank.
    lại 1 tên ko chịu đọc kĩ topic rồi phát biểu. ông có thấy cái () với dòng hy vọng ko^^ !!!!!!!!đọc kĩ đi rồi hãy nói-tôi đang hy vọng cái sha này sẽ giải quyết đc vấn đề pro và noob=)) =)). còn về gameon hả có thể tôi chơi ít hơn ông nhưng ko phải là vài game đâu. ông thik nói cái kiểu ta pro thế??? rank gì class gì pro ko phải là ông chơi bao nhiêu game mà là ông chơi cái game đó như thế nào. khỏi phải nói nhiều với ng` như ông

Trích dẫn Gửi bởi desger
    các bác pro vô bàn vụ này nha.
    game thủ vn có noob hay ko? theo mình là có. dẫn chứng nè:
    vltk là cái game cùi bắp tụi tq bỏ xó thì vn mình lụm về, chơi ngày chơi đêm.
    cltb mang sứ mệnh đem phong cách game châu á tiến vào thị trường bắc mỹ với đồ họa và kỹ thuật mô phỏng võ thuật cao mà bị chê là hình ảnh xấu hơn vltk, đánh ko đẹp bằng ** mới ghê.
    lineage hình ảnh cực đỉnh, hệ thống class & skill hoàn chỉnh, mobs cực đẹp, cực cool mà chẳng mấy ai chơi.
    kết luận: giới game thủ vn quá nhiều gà.#-o #-o
    cái này gọi là ko biết thưởng thức , chứ ko phải là noob , en đơ xén >) ,còn pro hay ko là xem cách chơi.

thực ra không bao giờ có khái niệm noob hay pro hay newbie hay feeder gì cả.
    chẳng qua là ai có kinh nghiệm chơi game và những bí quyết chơi game online mà thôi.

Trích dẫn Gửi bởi |x|girl
    thực ra không bao giờ có khái niệm noob hay pro hay newbie hay feeder gì cả.
    chẳng qua là ai có kinh nghiệm chơi game và những bí quyết chơi game online mà thôi.
    hi hi cái bà này nói hay nhỉ , bao nhiêu tuổi rùi bạn , có bồ chưa ?? , làm bạn mình nhé )

hi hi cái bà này nói hay nhỉ , bao nhiêu tuổi rùi bạn , có bồ chưa ?? , làm bạn mình nhé
    tui chưa có bồ nè, làm bạn cho tui làm bạn với.....

tui có ý kiến thế này nếu ai cảm thấy mình pk pro hơn thì pvp với nhau xem ai thắng (nhớ kiếm 2 acc tương đương nhau),nếu ai thấy mình có khả năng lãnh đạo tốt thì thử tập hợp thành 1 nhóm mà đánh với 1 nhóm khác,nếu cảm thấy mình thông minh hơn thì thử thi với người khác bằng cách 2 người lập 1 char mới lv 1 rồi quy định thời gian xem ai luyện nhanh hơn.
    mọi người nói nhiều đến pro với noob nhưng phải có cơ sở so sánh chứ pro trong vấn đề j.không thể nói người chọn chơi vltk lại là noob được mà người chơi cltb lại là pro ->chọn chơi game nào là tùy vào ý thích mỗi người sao bảo người ta noob được.thể tui chơi cả vltk và cltb thì thuộc trình j=))

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345