Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 58

Võ lâm không có auto liệu có còn nhiều người chơi?

tôi thấy cũng bình thường thôi. cuống vài ngày thôi chứ chẳng lẽ các cao thủ bỏ chơi luôn à? trước đây cũng đâu có auto, thế mà cũng chơi đầy ấy.
    vltk khó bỏ lắm, vì các cụ tiếc công chơi nên dù bít có game hay ra cũng ko bỏ =))

theo tớ thì lại khác, các cụ lvl cao auto cả ngày mới được mấy %, giờ không có auto ngoài thời gian làm việc, ăn, ngủ, nghỉ còn bao nhiêu thời gian để chơi vltk? nếu thế thì bao nhiêu ngày mới đc 1%. nản ngay.

trời đất , ** bỏ hẳn auto đi à ????

đi làm từ sáng , chiều về update lên 2.12 , auto 0 được nữa , đang vào mấy forum xem có tin tức gì 0 .
    nếu 0 có auto thì dù 0 muốn cũng phải bỏ

chính xác, auto là 1 phần không thể bỏ của võ lâm
    dù muốn dù không ,các ông trên 11x k có auto = khổ nhục
    bình quân mình auto 24/24 mà phải 2.5 hôm mới lên 1 cấp

ko có auto càng tốt chứ sao, để họ bớt sa đà vào game, để biết thế nào là chơi game. ai than vãn ko có thời gian mới chơi auto thì tốt nhất chuyển sang game khác hoặc nghỉ luôn game đi, đã ko chịu ngồi chơi game còn đua đòi cho bằng người ta, mới sinh ra tệ nạn mà báo chí kêu ca đầy đấy.

mấy cái trò nhũn não như vltk bây giờ mới đc thể hiện rõ bằng việc này )
    việc bỏ auto chắc cũng trong kế hoạch của vinagame vì cltb ra mà!
    nhưng nói thật chưa thấy trò nào chán như ** đấy dân vn thích farm thì lao vào nó thôi chứ thực ra hỏi đố thằng nào biết nó hay ở điểm gì (bảo là nội dung kiếm hiệp thì =)) )

ăn nhìu thì no _ chơi nhìu thì chán
    và với truyển thống siêng năng của người vn nên ko có auto chắc ** dẹp tiệm thui

thôi chấp làm gì thằng cùi bắp đó, có đủ tuổi chơi đâu mà hiểu đc cái hay của vltk :-j cái trò nhũn não đó nó cũng đủ cầm trịch go tq mấy năm trước đó, đừng nói là vn là cái điều đương nhiên rồi :-- ko đủ khôn để chơi thì đừng đổ tại cho game, về mà bắn gb cho nó dễ hiểu ))) vltk hay vì gameplay, hệ thống ngũ hành, pk, giao diện đơn giản, đòi hỏi cấu hình thấp, cốt truyện và event hay... nói chung nói với cùi bắp thì cũng bằng thừa -__-
    còn việc bác nào to mồm kêu vltk tiêu thì đúng là nhắm mắt nói liều, ko biết thì giựa cột mà nghe đi.
    cái thời vltk cày trâu qua lâu rồi, bây giờ chơi vltk muốn lên lv nhanh chẳng ai đi "cắm chuột" làm gì cả, mà là làm nv dã tẩu. 1 ngày cn nếu làm nv thì có thể đc đến 70% của 60tr điểm là đương nhiên. cao hơn nữa thì đi đánh tk đổi tích lũy, một trận có thể 10 > 20% là điều tất yếu :--
    còn về trục trặc auto đó là vị vng update lên phiên bản mới, sửa đổi 1 số file nên auto chưa thể thích nghi ngay đc, chưa đầy vài ngày là lại đầy nhan nhản ra thôi :--

** ko có auto thì bái bai em yêu .nhưng các nhà "lập trình viên" đã cho ra ngay bản auto mới =)).ah` mà này,ông cũng đọc mankichi à,tui thick truyện đó lắm đấy )

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối