Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 58
    hỏi thật là bác kid đã chơi vltk chưa mà lại bảo nó "nhũn não" với lại chỉ có farm???
    nó nhũn não mà cũng làm mưa làm gió hơn 1 năm tại vn rồi đó,nếu để ý thì sẽ thấy trong cuộc sống có rất nhiều vấn đề liên quan đến vltk,một số tiểu phẩm hài cũng lấy luôn game để dựng kịch bản,sắp tới còn có cả phim nữa,cho thấy tầm ảnh hưởng của vltk tại vn là ko hề nhỏ.
    còn bao nhiêu chức năng còn chưa mở.ngoài cày lv ra,còn rất nhiều điểm hay ở vltk.nên tui nghĩ nó còn làm mưa làm gió nữa,nhưng chắc chỉ bão cấp 8 hoặc 9 thôi.
    nếu đi hỏi vltk gamer hay ở điểm nào?tui chắc chắn với bác rằng sẽ nhận được 1 đống lời khen dành cho vltk.nói thật,liệu có game nào mà "toàn bộ 10 thành thị của gần 50 cụm server lúc nào cũng có người" ko?
    đương nhiên,việc thịnh suy của 1 game online là lẽ thường tình,rồi sẽ có 1 ngày vltk mở hết chức năng,ko còn gì để cuốn hút gamer nữa,họ sẽ đi tìm game mới,tuy nhiên game mà còn người chơi có nghĩa là nó chưa hết hấp dẫn.
    trở lại vấn đề chính của topic này,cũng xin trả lời bác kid luôn vltk nó hay nhất ở chỗ nào?chỗ nào ư?chính là auto một cách công khai.và theo tui nghĩ,nếu hồi trước ko có auto doantotnghiep tiên phong,thì vltk cũng sẽ ko trong tình trạng phải có đến gần cụm server như bây giờ.ngoài chiến dịch quảng cáo cho vltk ra,vinagame còn phải cảm ơn 1 số người đã viết ra phần mềm auto đó.

theo mình nghĩ auto chỉ để cày lvl thôi, nói như mấy bác cũng đúng, mê game, ko có thời gian chơi, mà đua đòi bằng anh bằng em, thì phải xài auto thôi, nhưng chơi auto hoài, các bác không thấy chán ah, các bác không nắm được thông tin gì hết, cứ auto auto, chả còn gì là 1 loại hình giải trí nữa. góp ý như thế, các bác nào có ý kiến, góp ý thêm giùm.

@4konvoi: các bài viết trên diễn đàn phải viết bằng tiếng việt có dấu.

đang nói thí dụ thôi mà bác, như hôm qua auto không dùng được dân tình đã nhốn nháo hẳn lên. còn bác bảo nó hay vì game play vì tớ e rằng không phải, nhìn hình bé tí chả chiêu thức nào rõ ràng cả, còn cái hệ thống ngũ hành theo tớ được biết đâu phải mỗi vltk mới có, mấy game khác cũng có, nên nếu bảo nó thu hút vì ngũ hành e là không đúng. nói tóm lại là tớ vẫn cho rằng nó hấp dẫn vì có auto > nên nếu ko có auto tớ đảm bảo vltk sẽ tụt dốc thảm hại.

nó nhũn não mà cũng làm mưa làm gió hơn 1 năm tại vn rồi đó,nếu để ý thì sẽ thấy trong cuộc sống có rất nhiều vấn đề liên quan đến vltk,một số tiểu phẩm hài cũng lấy luôn game để dựng kịch bản,sắp tới còn có cả phim nữa,cho thấy tầm ảnh hưởng của vltk tại vn là ko hề nhỏ.
    lý do ** làm mưa làm gió ở vn 1 năm là vì vn là nước nông nghiệp ) (ai học thì cũng biết) hầu hết các máy game ở vn đều ko cao (tính đến thời điểm ra ** rất ít máy đc gọi là mạnh ở các hàng game). bác nói đến cuộc sống có các vấn đề liên quan đến ** vậy vấn đề đó là gì :-/ ko phải toàn những vấn đề đáng lên án sao? các tiểu phẩm hài lấy ** lên làm chủ đề ko phải toàn chủ đề châm biếm à! còn nữa cái gì mà phim tên vltk phim đó sập từ lâu rồi)))

trở lại vấn đề chính của topic này,cũng xin trả lời bác kid luôn vltk nó hay nhất ở chỗ nào?chỗ nào ư?chính là auto một cách công khai.và theo tui nghĩ,nếu hồi trước ko có auto doantotnghiep tiên phong,thì vltk cũng sẽ ko trong tình trạng phải có đến gần cụm server như bây giờ.ngoài chiến dịch quảng cáo cho vltk ra,vinagame còn phải cảm ơn 1 số người đã viết ra phần mềm auto đó.
    biết tại sao auto 1 cách công khai ko? để tui nói cho biết nhá:
    -đó là 1 cách farm rõ ràng nhất mà ** thể hiện đó! vinagame cho phép dùng auto đó cũng là 1 chiến lược của họ! đơn giản là vì ** mang nặng tính farm nên auto như 1 công cụ vừa lợi cho gamer vừa lợi cho nhà cung cấp và khi ai cũng dùng thì ko còn tính cheat của nó nữa ai ko dùng thì thiệt!
    -cái việc vinagame có cảm ơn hay ko thì cũng xem xét lại bởi vì đó cũng coi như phần mềm hack và go nào bây giờ cũng có cái này cho nên prevent system mới đc nâng cấp liên tục!

thôi chấp làm gì thằng cùi bắp đó, có đủ tuổi chơi đâu mà hiểu đc cái hay của vltk cái trò nhũn não đó nó cũng đủ cầm trịch go tq mấy năm trước đó, đừng nói là vn là cái điều đương nhiên rồi ko đủ khôn để chơi thì đừng đổ tại cho game, về mà bắn gb cho nó dễ hiểu vltk hay vì gameplay, hệ thống ngũ hành, pk, giao diện đơn giản, đòi hỏi cấu hình thấp, cốt truyện và event hay... nói chung nói với cùi bắp thì cũng bằng thừa
    bác bảo vltk hay vì game play vậy nó hay như thế nào bác nói xem nào:-?
    hệ thống ngũ hành của game này chỉ là 1 loại chỉ số resistant mà nó núp dưới cái mác ngũ hành chứ thực tế điều này ko có gì mới lạ cả!
    pk của cái này mà bảo hay thì đúng là ếch ngồi đáy giếng loại này thì làm farmer cũng đúng mà thôi ))) nếu nhìn những game như guild war hay world of warcraft hay l2 thì sẽ thấy hệ thống pk của nó như thế nào?

lý do ** làm mưa làm gió ở vn 1 năm là vì vn là nước nông nghiệp (ai học thì cũng biết) hầu hết các máy game ở vn đều ko cao (tính đến thời điểm ra ** rất ít máy đc gọi là mạnh ở các hàng game). bác nói đến cuộc sống có các vấn đề liên quan đến ** vậy vấn đề đó là gì ko phải toàn những vấn đề đáng lên án sao? các tiểu phẩm hài lấy ** lên làm chủ đề ko phải toàn chủ đề châm biếm à! còn nữa cái gì mà phim tên vltk phim đó sập từ lâu rồi
    đúng!tui đồng ý với bác là do cấu hình của vltk là đủ để ông cùi bắp nhất cũng chơi được.còn vấn đề đáng lên án đó,chẳng phải riêng vltk,họ mượn vltk là cũng nói chung về tình trạng gameonline vn hiện nay.
    phim sập là của thiên ngân(nghĩ tội nhất là thập đại mỹ nhân),còn 1 bộ phim của hãng phước sang nữa,các diễn viên thì rất quen thuộc với chúng ta:đan trường,thanh thảo,...
    còn câu nói cuối trong đoạn của tui là nói châm biếm thôi mà!!!!

oài,mấy cái loại game cày lvl kiểu cắm chuột hay auto tui chẳng bao giờ thèm động,chơi nhiều lên lvl cao thật đấy nhưng giải quyết dc cái gì ?
    nếu nhiều tiền cắm quán nét cả ngày hay tháng tháng nộp 2 thẻ 60 k thì tui thà đầu tư con pc đỉnh,nối mạng iternet ngồi nhà chơi gb,rakion hay gunz còn hơn,chán online thì ofline (chú ý là game ofline phát triển rất nhiều và nhanh ,có lẽ ofline 10 thì online may dc 1)lo gì ko có trò chơi,mà chơi ít thôi còn nhiều thứ phải lo toan lắm.
    wow hay ww thì hay tuyệt rồi,chỉ sợ ko trình mà chơi thui.
    gunz top 10 vn nghĩ sao đây?

auto chỉ dùng cho mấy thằng chơi kiểu "mạnh nhờ cày", chẳng có tay nghề gì cả, giờ qua chơi game "mạnh nhờ tay" để thể hiện tay nghề hơn thể hiện thời gian chơi

chài, nghe anh em nói thì mới biết.. vì sao vng cho anh em xài auto, mà bây h họ bỏ... có mấy điều em nghĩ thía lày, ko biết đúng hông

1. ** sẽ ko được 'trọng dụng' như trước nữa.

2. game mới của vng sắp ra cả rổ (nói cả rổ thì ko nhầm sẽ ra 2game nữa)

3. trọng tâm là muốn làm người chơi bỏ ** để chú ý sang game khác của vng..

chắc thế nhỉ

@yellowbird: rồi game nào mà chả có auto >) (vẫn đề thời gian)
    - nhớ hồi trước vltk chưa có auto thì chơi quá vui, vô diễn đàn thảo luận, cãi vã...:d. bi giờ thì mọi người cắm máy suốt ngày rùi, chán ghê
    - giả sử trong thời gian tới mà vltk không có auto nữa thì chắc mọi người bỏ trò ** hết mất, vì lên tầm lvl 10x là oải trong việc train hay làm nv lắm @-)

pó tay bọn này, vltk còn nhẹ tay chứ như wow mà autoplay 1 lần thôi là ban acc liền, từng ban 56k acc trên thế giới đó, chơi autoplay thì đừng chơi game, mà cũng đừng gọi mình là gamer nữa mà hãy gọi là farmer đi ...

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối