Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 58
    chỉ nghe cái topic đã thấy vô lý bét nhè, auto ** 2.12 co' nhan nhản rồi )))

nói cùn thế thì cũng chẳng còn gì để nói :-- auto chỉ là để khi đi vắng hoặc có việc thì cắm auto, còn auto chẳng làm nên cái hay chết gì trong game cả :-- bình thường chẳng có ai ngồi cắm auto trên máy tính xong ngồi nhìn auto chơi cả, trừ trường hợp đầu óc ko bình thường thì ko nói làm gì. khó chịu vì thói quen khi đã dùng quen rồi, thiếu thì thấy thế mà thôi, còn trước đó ko có cả năm trời cũng chẳng chết ai cả :-- hết cái để nói bây giờ nói ** hay vì auto nữa mới ghê thiệt )))

chắc chắn ko có auto thì sẽ người chơi sẽ bỏ hàng loạt, điển hình là tui nè, vừa hôm qua nghe phong thanh ko dùng được auto nữa liền bán luôn con 110 cho thằng khác lấy 600. may mà lừa được gà.

bây giờ thử chỉ có thiểu số bot được xem mấy bạn có kêu gào ầm ĩ chửi nph ko. mà giờ là năm 2007 tới nơi mà còn chơi cái game vltk cùi bắp đó sao (đừng so với 1 số game đỉnh vì vltk cũng chỉ là 1 game bình thường và cũng chỉ có vòng đời nhất định thôi, nó sắp tới giới hạn của nó rồi).

ai nói chỉ người ko có thời gian mới auto
    tui thấy tất cả gamer vltk đều auto bất kể lúc nào (ngoài chém nhau thui ^^ )

Trích dẫn Gửi bởi ubelongtom
    ai nói chỉ người ko có thời gian mới auto
    tui thấy tất cả gamer vltk đều auto bất kể lúc nào (ngoài chém nhau thui ^^ )
    hehe chém nhau cũng để auto tdp bác àh =)) =)) =))

mấy tay noob mới chơi ** thôi vì ** khi auto ** char chỉ die khi ngưng kết nối thui.vì đồ sát đã xo phù rồi,dánh quái thì chả bao giờ quái dánh lại.nên trò này chỉ dành cho bon noob thui.

đâu ,quái có đánh lại đấy chứ,cắn đau là khác ^_^,nhưng ko biết chừng nào nó mới đánh lại thui.còn nói gamer ** là noob thì cũng ko phải,nhìn chung là cũng có nhiều người thực sự thích trò này và có cái gọi là tâm huyết với game như bao gamer khác,với lại cũng có nhìu lí do mà gamer gắn bó với game này,ko có auto họ vẫn chơi nhưng chơi lâu thì chắc họ cũng phải biết chán chứ nhỉ,đâu ai chơi mãi 1 trò.

tui thấy ** vẫn auto bình thường mà có gì đâu . mà ** là game dành cho dân lười thì phải toàn auto kiếm 1 đứa để 8 là chuyện ko tưởng => chán ngắt

Trích dẫn Gửi bởi kenaiphatdu
    :d , võ lâm bỏ auto rồi à , mình từ khi nó bắt đầu thu fi' đã ko chơi nữa rồi
    nói thật là chỉ có mấy pa nào hơi hơi cùi bắp mới đi chơi võ lâm thui , muốn giải trí thật sự thì chơi au , muốn chứng tỏ tài năng của mình thì bắn gb , muốn pvp cho sướng tay thì chơi sr hoặc l2
    hix pvp sướng tay mà chơi sr thì pó tay,thi xem ai uống máu nhanh hơn à |
    giải trí thực sự thì ko gì bằng xách xe đi loanh quanh với bạn bè,chứng tỏ tài năng thì kiếm mấy game như wow,gw,eve mà chơi,chơi gb thì tài năng nỗi gì ~:>

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối