http://www.cuulong.com.vn/tintuc/?p=v&nid=164&cid=3

thời gian và địa điểm:

1.thời gian: từ 14h00 đến 18h00 ngày 29/10/2006
2.địa điểm:

tp.hcm: hội trường chính nvh thanh niên 12 phạm ngọc thạch q.1

hà nội: tầng 3 café hotline.com – 65 quán sứ hà nội (miễn phí nước uống cho 150 cao thủ đến đầu tiên)

đặc biệt 150 cao thủ đầu tiên (cả tphcm và hà nội) khi đến tham dự chương trình giao lưu và thi đấu này sẽ nhận được các phần quà rất hấp dẫn và có giá trị từ bổn lâu.
hehe bữa đó tui phải đến thật sớm để xếp hàng nhận quà thui,thấy nhiều người có áo,poster,vòng đeo tay cltb mà phát ghiền,tiếc là lúc trước ko được tham dự chương trình clhn nên ko có những món quà này,hy vọng kì này mình sẽ có quà .hôm ấy 2g mở cửa vậy tui đến lúc 12g để xem công tác chuẩn bị của các admin ra sao đồng thời cũng hỏi admin vài vấn đề về game mà tui còn khúc mắc

đặc biệt, tứ đại cao thủ đứng đầu ở mỗi khu vực (tphcm và hà nội) trong giải đấu “vang danh thiên hạ” sẽ được đặc cách trở thành “tứ long anh hùng” đại diện cho thành thị của mình để thi đấu với các thành thị khác (tphcm vs hà nội) nhằm mục đích giao lưu và thắt chặt tình bằng hữu trên giới giang hồ.
mình vừa mới đọc xong thông tin này ở trên trang chủ của game cltb, s9ọc xong có cảm giác lâng lâng,ghiền nhất là phần tranh bá . mới nghe thui cũng đã thấy ghiền rùi không bít đến bữa đó còn ghiền như thế nào nữa, tphcm vs hà nội giống như là hắc đạo vs bạch đạo vậy . từ hồi đó đến giờ cắm đầu cắm cổ cày, đến hôm nay mới được quyết chiến 1 trận sinh tử để chứng thực khả năng của mình còn gì bằng nữa hả pà con

trong buổi giao lưu này bổn lâu sẽ tổ chức một cuộc tranh bá quy mô lớn nhằm làm tăng thêm tính hấp dẫn cho chương trình. đây được xem là 1 giải đấu để nhằm tuyển chọn ra tứ đại cao thủ ở 2 khu vực tphcm và hà nội – nơi qui tụ đông đảo các chư vị anh hùng kiệt xuất của cltb. riêng tại tp.hcm, ca sỹ lương bích hữu sẽ tham gia giao lưu và trình bày bài hát chính thức của cửu long tranh bá – “nước mắt tương phùng trong trang phục của bang chủ cái bang hồ san san.
wow,tui khoái nhất là đoạn này.đặc biệt là có ca sĩ lương bích hữu hát bài "nước mắt tương phùng" nữa,tui kết bài hát này lâu lắm rùi mà chưa có dịp nghe ca sĩ hát chính thức, kì này được "tận mục sở thị" rùi

tui đã kịp đăng kí cho mình 1 suất để đấu rùi,pà con cao thủ nào mà chưa đăng kí thì mau mau đăng kí đi nhé

mong rằng hôm ấy các pác nhẹ tay cho em nhờ,con của em mới nhật nguyệt 8 thui

đơn đăng kí nè,tui copy vào cho các bác đăng kí cho lẹ nè

--------------------------------------------------------------------------

đăng ký tham gia thi đấu chương trình “cửu long tranh bá – vang danh thiên hạ”

nội dung:
kính chào tri khách đường chủ,

tại hạ tên:
sinh ngày:
hiện ngụ tại:
số đt:
thư tín:
hiện đang hành tẩu trong cửu long thử nghiệm đại môn tại:

máy chủ:
tài khoản:
danh tính:
môn phái:
thành tựu:
tại hạ xin báo danh để được tham gia tỷ thí với các cao thủ khác trong chương trình “cửu long tranh bá – vang danh thiên hạ”. mong tri khách đường chủ xem xét.

tại hạ vô cùng cảm tạ.

đăng kí tham gia thi đấu nèo pà con,hẹn gặp lại các pác vào ngày 29/10 nhé