Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45

Có nên giới hạn level trong game

hiện nay chơi game có một câu hỏi dành cho người chơi đó là level lên mãi . có những người vào game chỉ cắm đầu train lv còn ngoài ra họ không biết một cái gì cả . " không phải it ". đồ họ vẫn sài đồ xịn vì biết mua đồ người chơi trước bán lại. vậy có một câu hỏi đặt ra là có lên giới hạn level không ?
    hiện nay ở việt nam các game thay nhau nâng phiên bản để đánh quái vật mạnh hơn đòi hỏi level cao hơn "game gì thì các bạn cũng biết" , update một món đồ xịn hơn , mọi người cứ cắm đầu vào train level cao để bắt nạt người level thấp. giới hạn level ở việt nam chỉ có game " con đường đế vương " mạnh dạn đi đầu .
    bạn có thể đuổi kịp người chơi trước , nhưng quan trọng là bạn phải nghiên cứu cách xây dựng nhân vật , học sách kỹ năng . ngoài ra phải kể đến điều quan trọng không kém đó là kỹ năng pvp.\:d/ . nhờ hiệu ứng full 3d , ta có cảm giác như chính bản thân mình tham gia trận đấu. đó cũng là nhưng giờ thư gian thoải mái trong game. đâu cứ nhất thiết phải cắm đầu train level mà không biết level max là bao nhiêu .=)) .
    hè này có rất nhiều game sẽ được tung ra trong thị trường game việt nam nhưng hi vọng có nhiều game mang đầu óc chứ không phải là nhưng game cắm đầu train level để đạt danh hiệu level cao nhất. nghĩ cũng khổ phải train mãi không ngừng nghỉ để giữ cái danh hiệu đó.
    mong mọi người suy nghĩ để lựa chọn cho mình một game thú vị\:d/

mình mới chơi rag nhưng cũng biết chút chút , ko nhìu lắm nhưng công nhận là đúng như bạn nói
    việc giới hạn lv là điều ko cần thiết, như thế thì mấy ông chuyên cày ngày đêm khóc à ^6

Trích dẫn Gửi bởi zero7090
    nhưng mà những trò thông dụng nhất tại vn như mu ts ... lại không max lv mà lại xài reset
    reset là sao? tui chơi l2vh một buổi cũng phải reset vài lần mà, chơi game nặng phải reset là chuyện bình thường thui mà. nó có liên quan gì đến max lv đâu? ~:>

ko phải reset lại máy đâu sieucave ạ^^reset ở đây là reset lại nhân vật của mình ý khi lên lv max thì người ta sẽ reset lại nhân vật của mình để chơi lại từ đầu nhưng có đc thêm điểm thưởng^^

max lv thì có đó , còn reset của mu thì không những tốn tiền để reset , tiền học lại skill mà không được thêm điểm thưởng. hahaha

game nhập vai nói chung tui chẳng thấy có game nào mà phải dùng đầu óc nhiều cả .thường chỉ có game chiến thuật thôi !! hi
    nếu bạn thích chơi game mà chỉ số iq cao thì không nên chơi game nhập vai .lv cao chỉ để dành lấy 1 cái danh hiệu " ảo" .vì nó là trò chơi ảo mà .

vậy tại sao các bác nghĩ việc hạn chế lv sẽ làm cho người chơi ko còn chú tâm vào việc cày lv nữa.

Trích dẫn Gửi bởi kimtuong
    game nhập vai nói chung tui chẳng thấy có game nào mà phải dùng đầu óc nhiều cả .thường chỉ có game chiến thuật thôi !! hi
    nếu bạn thích chơi game mà chỉ số iq cao thì không nên chơi game nhập vai .lv cao chỉ để dành lấy 1 cái danh hiệu " ảo" .vì nó là trò chơi ảo mà .
    bạn sai rồi, chơi game cũng cần đầu óc chứ bạn,mà game online là môi trường gặp gỡ giao lưu. ở đó có cách ứng sử như đời thực. bạn nói 1 câu lịch sự và dí dỏm được mọi người hưởng ứng. bạn nói bậy bạn sẽ nhận được sự im lặng, đó là phản đối của người chơi.
    bạn thư chơi ryl xem đó là một trò rất đau đầu. tôi đang chơi trò đó bạn ạ.
    nó hạn chế level nữa. tập kỹ năng chiến đấu là chính.
    http://www.ryl.com.vn/
    =)) gặp các bác trong đó đấu với tôi

giới hạn làm gì chứ, mấy you rãnh quá. việc tăng lv ko có giới hạn thì chẳng ảnh hưởng gì đối với chúng ta cả, còn ảnh hưởng xấu vì sẽ ko có người mạnh nhất trong game gây ra nhàm chán, đâu phải chỉ đồ mạnh là đủ nếu như vậy thì càng chơi thì game pro càng nhiều.

sao lại có dụ giới hạn level trong này, game nào mà chả có lv max , mà level max là giới hạn đó, ông tuylip còn đòi giới hạn cái gì nữa, ví dụ mu max level là 400 đó, chẳng qua các bác luyện chưa lên max thôi,hehe.

còn nói ko có max level, game ko cần level, thì cũng phải cày theo kiểu ko level để mạnh, để có đồ xịn, có ai mới vô chơi mà có đồ xịn đâu, có chăng mấy thèng nhà giàu bỏ tiền mua đồ thôi...

chủ đề này xàm quá, close đi admin ơi

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối