Kết quả 1 đến 7 của 7

1 Wedgame Made In Vn rất hay

hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn 1 wedgame do chính người vn tạo ra rất hay kô thua kém gì o - game của nc ngoài . đó là thiên hà đại chiến

đề tài của game cũng xoay quanh các trận chiến tranh ngoài vũ trụ dưới dạng wedgame

game đang trong những bước cuối cùng để hoàn thiện , xin giấy phép và sẽ ra mắt chính thức các bạn trong tgian sớm nhất

hiện nay game vẫn đang trong giai đoạn bảng test ( sắp nâng cấp phiên bản 2 dc đánh giá là hoàn thiện về mọi mặt ) .

bạn nào muốn tham gia ngay lúc này hãy truy cập vào dchỉ sau

www.thienhadaichien.com

s2.thienhadaichien.com

rất vui mừng chào đón các bạn đến với chúng tôi =d> =d> =d>

chà hay đó
    để mình thử xem sao
    nhân tiện ai post thêm bài giới thiệu đi rủ anh em chơi cho vui

đang chơi . hee . đang xây dụng thành phố . quỹ đạo hiện giờ chưa có quân nên bác nào có uýnh thì em chỉ có nước đầu hàng thôi^^

tôi chơi thử rồi , cũng dc thôi, nhưng vì mình ngu quá , không biết làm gì nên hành tinh bị thua , mất hết tiền rồi . hic

cho hỏi có ai bị như mình ko. 3 ngày nay sao ko vào web thienhadaichien dc dza. ??

game này thuộc thể loại như travian chứ gì, chơi không cần download. nói chung là cũng khá hay.

xin lỗi các bạn do chủ game là anh quốc bình đi họp ofline ở ngoài hà nội . xui 1 cái là ngay lúc ảnh vừa đi thì sever vị die . vì vậy hiện nay dù cố gắng hết sức mạng vẫn có rất chập chờn

các bạn có thể vào game bằng dg link sau trong tgian này : http://210.245.32.17:8080/galactic-wars/wars?document=trading-exchange

chậm nhất là 2 ngày nửa anh bình sẻ về và sửa lại game . các bạn hãy vào chơi đi ^^ ( thiên hạ đang rất sôi động với các trận đánh máu lửa )