Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36
    ai biết game thiên hà đại chiến tham dự việtgame kô?game đấy là game mang tính chiến thuật cao và chơi gần giống ogames,có thể cho xây dưng nhà và áp đặt thuế cho thành phố,còn nhiều thứ hay lam.muốn tìm hiểu thì vô www.thienhadaichien.com

Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    sorry nha , tôi nghĩ rằng tôi chơi ryl 1 và 2 rồi và sorry thêm lần nữa là không chơi chung server việt nam , nơi mà gm đã quá thiên vị và drop đồ cho gamer.

vậy nhé
    tôi cũng chơi cả sever na lẫn vn rùi.
    sever nào chả thí chơi ở vn đông vui hơn + ít ra có người nói tiếng việt.
    chuyện drop đồ giờ đã giải quyết xong rồi mà vẫn nhớ dai vậy.
    đồ bị drop đã bị del sạch rùi .ai drop thì đuổi việc rùi.

Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    tất cả đều bị fan của ryl lừa vào topic này , cái box ryl vắng quá nên bọn họ vào đây mà kêu gọi.
    nên nhớ đây là đại sảnh chung, ai cũng có quyền nói lên ý kiến của mình.

oài , cái ý ptv tiên phong bebuf à . bé buf làm gm ryl đương nhiên bảo vệ game mình , đứa con tinh thần của mình mà , cho dù công tâm cách mấy cũng thế thôi .

Trích dẫn Gửi bởi ffreborn
    oài , cái ý ptv tiên phong bebuf à . bé buf làm gm ryl đương nhiên bảo vệ game mình , đứa con tinh thần của mình mà , cho dù công tâm cách mấy cũng thế thôi .
    ủa bebuff là gm của ryl à,làm gm là làm gì vậy hả bạn,mình chưa hiểu lắm về công việc gm bạn à.bạn bebuff có thể chỉ cho mình được không vậy.

s
    sặc cười tí nữa đánh rớt con chuột máy tính gần trăm $ =))

ọc làm gm làm gì ở nhà ăn tiêu suớng hơn , với lị em còn bận lắm chưa đủ tiêu chuẩn làm gm đâu ( luơng gm lúc đầu có 3-5 triệu ^_^ + ko đuợc chơi game ).có mời làm admin thì em làm :d
    tất cả mấy người đi khoe ryl chả có ai làm gm hết, toàn vì tình yêu với ryl mà muốn cho mọi người thuởng thức thui.(có bác gm nào lẫn trong đó ko thì cũng ko biết đuợc ).
    giờ em cũng nghỉ chơi ryl rồi nhưng acc của em(95) giờ đưa cho bà chị chơi vào ryl mà xem cái mồm bự nhất của ryl đó.
    quảng cáo cho ryl ở đây chả có gì là sai cả vì đây là "đại sảnh chung", chả qua muốn giới thiệu cho mọi người 1 game hay để chơi thôi.bao giờ ryl đông đông lên em còn chơi tiếp 1 con lv 1 cùng mọi người.

Trích dẫn Gửi bởi bebulfdethuong
    s
    sặc cười tí nữa đánh rớt con chuột máy tính gần trăm $ =))

ọc làm gm làm gì ở nhà ăn tiêu suớng hơn , với lị em còn bận lắm chưa đủ tiêu chuẩn làm gm đâu ( luơng gm lúc đầu có 3-5 triệu ^_^ + ko đuợc chơi game ).có mời làm admin thì em làm :d
    tất cả mấy người đi khoe ryl chả có ai làm gm hết, toàn vì tình yêu với ryl mà muốn cho mọi người thuởng thức thui.(có bác gm nào lẫn trong đó ko thì cũng ko biết đuợc ).
    giờ em cũng nghỉ chơi ryl rồi nhưng acc của em(95) giờ đưa cho bà chị chơi vào ryl mà xem cái mồm bự nhất của ryl đó.
    quảng cáo cho ryl ở đây chả có gì là sai cả vì đây là "đại sảnh chung", chả qua muốn giới thiệu cho mọi người 1 game hay để chơi thôi.bao giờ ryl đông đông lên em còn chơi tiếp 1 con lv 1 cùng mọi người.
    bái phục,bái phục,hiếm có 1 bác mê game đến thế này em cũng tham gia vào ryl được 30lv rồi nhưng em thấy chơi ryl hay đấy chứ nhưng có 1 cái đòi hỏi cấu hình cao quá mà các bác nhà ta thì lại lười nâng cấp máy nên người chơi hơi vắng thôi nói chúng là nhưng ai mà dủ khả năng chơi ryl đều đã chơi và cũng ham chơi game này.nói thật hiếm có 1 gae nào mà người chơi lại thâm huyết với game như ở game này,chắc bebulfdethuong cũng biết clb ryl hải phòng chứ.có 1 lần lên 4rum của ryl đọc chơi thấy bài của bác wifi gì gì đó em mới nổi hứng chơi thử thì cũng thấy game rất hay.

các pro` nên tập trung nhận xét game nào hay, game nào dở để mọi người có đánh giá chung. chứ mọi người làm gì không quan tâm, làm gì chẳng được, miễn là yêu thích game và muốn giao lưu. làm mg có gì hay đâu, có khi kém hơn gamer là chuyện thường. làm mg + không được chơi game à? chán chết ,vậy là đã mất một cao thủ trên giang hồ!

Trích dẫn Gửi bởi gunzu1806
    bái phục,bái phục,hiếm có 1 bác mê game đến thế này em cũng tham gia vào ryl được 30lv rồi nhưng em thấy chơi ryl hay đấy chứ nhưng có 1 cái đòi hỏi cấu hình cao quá mà các bác nhà ta thì lại lười nâng cấp máy nên người chơi hơi vắng thôi nói chúng là nhưng ai mà dủ khả năng chơi ryl đều đã chơi và cũng ham chơi game này.nói thật hiếm có 1 gae nào mà người chơi lại thâm huyết với game như ở game này,chắc bebulfdethuong cũng biết clb ryl hải phòng chứ.có 1 lần lên 4rum của ryl đọc chơi thấy bài của bác wifi gì gì đó em mới nổi hứng chơi thử thì cũng thấy game rất hay.
    không phải là khoe khoang chứ tuy clb ryl hải phòng tuy neo người nhưng các thành viên toàn người tâm huyết với ryl cả. có thể kể ra mấy cái tên như là wolfnido nè, wifi-attacker nè, gosuk nè... và mấy người nữa ( đương nhiên có cả iem :d ). tuy hơi ... mồm to một chút nhưng những đóng góp của mấy anh ấy đều xuất phát từ tâm huyết với ryl cả.

Trích dẫn Gửi bởi whitejasmine
    không phải là khoe khoang chứ tuy clb ryl hải phòng tuy neo người nhưng các thành viên toàn người tâm huyết với ryl cả. có thể kể ra mấy cái tên như là wolfnido nè, wifi-attacker nè, gosuk nè... và mấy người nữa ( đương nhiên có cả iem :d ). tuy hơi ... mồm to một chút nhưng những đóng góp của mấy anh ấy đều xuất phát từ tâm huyết với ryl cả.
    này này nói gì đó.hôm qua vào xem thấy bà chị tui cũng cho con bulfx2 của tui vào làm mem ryl hp rồi.
    chả hỉu club đó có pro ko nữa nhưng cái ryl hn sập sệ quá chủ club ryl hn đang đi bay bên cbkg làm admin thì phải.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối