Trang 29 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 192728293031 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 322
    Trích dẫn Gửi bởi goodwarrior
    -các pác tranh luận vui phết nhỉ , nhưng tôi có cảm giác fans của cltb ( leader:ts ,follower-dịch luôn "đệ tử":dn...) chỉ muốn mọi người công nhận cltb của các pác là no1 thôi , nhưng những luận điểm của các fans cltb không thật thuyết phục , không khách quan , đôi khi còn theo kiểu "cùn" "trầy bửa " =)) =))
    cái gì mà leader thạch sanh, follower darknights? bạn nói nhăng nói cuội gì thế? darknights nói cậu ta là fan của cltb hồi nào?

-mỗi người một sở thích mỗi người tuýp game khác nhau vì vậy nếu yêu game nào thì hãy yêu hết mình đi mọi người à , một ví dụ là những fans của sro từ thời global họ vẫn yêu srovn hết mình đấy thôi , hay một bộ phận fans trung thành của l2, ptv...vì thế chỉ có một câu ngắn gọn là các fans cltb muốn lôi kéo những đối tượng này là bất khả =)) =)) và cũng đừng bao giờ đả kích game mà họ thích nếu không có căn cứ xác đáng nhé kẻo ăn dép vô mặt đó=d>
    tôi trịnh trọng nhắc lại một lần nữa, fan cltb muốn lôi kéo fan sro, hay l2 hay ptv ở chỗ nào? đã có bất cứ một fan của cltb nào tỏ ý muốn lôi kéo fan các game khác chưa??

-còn những người như chúng tôi , anti-fans cltb thì chúng tôi biết vì sao chúng tôi nói "chưa" cltb (không phải là nói "không" nha) vì chúng tôi đã có game nào đó còn lưu luyến ,còn dang dở ...
    -cuối cùng tôi xin nói một điều là tôi cũng là fans sro=d> và tôi biết mình sẽ còn gắn bó dài lâu với srovn!!!
    trên diễn đàn này có rất nhiều game, bạn có thấy fan của ptv, mu, l2 hay ryl, hay hkgh, cbkg phát biểu họ là anti-fans cltb bao giờ chưa?

- hehe pác ts lại vui tính như hồi xưa rồi , anh em cho tràng pháo tay nào=d>
    -như thế mới phải chứ đâu cần phải cãi trầy cãi cối làm gì chứ (cái này nhiều người trong topic đã phản ánh) ,cái gì đúng thì sau này tự khắc mọi người sẽ thấy thôi ^^^
    -còn mấy ý pác nói trên thì cũng không thuyết phục được ai lắm :
    +thứ nhất dn có thể là chưa bao giờ tự nhận là fans của cltb --->okie , nhưng qua tất cả những gì cậu ta viết trong topic này hay rất nhiều topic khác với 1 thái độ là tung hô cltb lên tận mây xanh và tìm mọi cách hạ thấp các game ol cạnh tranh khác , tiêu biểu là sro (big rivals of cltb mù)thì tôi nói cậu ta là fans cltb đó có sai không , hay phải nói cậu ta là nhân viên vng mới thỏa lòng pác ts=)) =)) .cũng giống như binladen là 1 tên khủng bố như mọi người vẫn hiểu(đa số thôi nha ko phải tất cả) mà đâu cần binladen phải tự nhận là khủng bố \:d/
    +thứ hai công nhận là tui dùng từ lôi kéo thì cũng hơi quá ,vì fans cltb chưa đủ trình để lôi kéo các fans của sro,l2,... =)) =)) vậy xin sửa lại là lung lạc vậy . theo những gì đã được các fans cltb viết trên ************ thì họ đang tìm cách không chỉ tôn vinh những cái hay của cltb(cái này là chính đáng à )mà còn cố tình hạ thấp những game cạnh tranh khác bằng những nhận xét khẩu thuyết vô bằng hay những hiểu biết nông cạn về game đó (tiêu biểu srovn) để đánh vào tâm lí những fans của game đó làm cho những fans nhẹ dạ cảm thấy không còn thật sự tin tưởng vào game mà mình đã lựa chọn .mà mọi người thấy đó khi đã không còn thật sự tin tưởng vào game nào đó thì thật khó có thể mở miệng thuyết phục người bạn mình là chơi game này đi hay lắm đó @-) từ đó sẽ khiến lượng người phân vân lựa chọn go để chơi càng nhiều hơn (mà lẽ ra họ đã chơi game cùng bạn mình rồi...)
    +cuối cùng nếu thật sự chưa có ai trên diễn đàn này nói họ là anti-fans cltb như lời pác ts nói thì bây giờ có tôi đó - điều đó có gì sai sao ,và đừng có nói là có mỗi một mình tôi nha (hehe nhiều người chưa thèm nói ra thôi ), nói thế với 10 fans sro thì ông chắc sẽ nhận 18 cái dép vô mặt đó =)) =)) ,mà chỉ cần cho họ đọc cái topic này thì chắc chả phải dép không đâu mà cả guốc nữa đó (ném dép của mình chưa đủ lấy luôn guốc của bạn gái phi tiếp =)) =)) ) .tôi không ghét bỏ gì cltb nhưng vì cltb có những fans như dn nên thật khó chấp nhận quá , hỏi 10 người trong diễn đàn này chắc phải 7 người đồng tình với tôi . vì thế tôi khuyên pác ts nè : tiếp thị cho cltb kiểu này không ổn đâu^^ ^^
    hahahha, có cái vụ này hay quá nhỉ, cho tôi tiếp lời với bác goodwarrior cái nào.

- hehe pác goodwarrior lại vui tính như hồi xưa rồi , anh em cho tràng pháo tay nào=d>
    +thứ nhất fan sro post trong rất nhiều topic với 1 thái độ là tung hô sro lên tận mây xanh và tìm mọi cách hạ thấp các game ol cạnh tranh khác , tiêu biểu là cltb, l2, vltk
    +thứ hai fans sro chưa đủ trình để lôi kéo các fans của cltb,l2,... =)) =)) vậy xin sửa lại là bêu xấu vậy .
    theo những gì đã được các fans sro viết trên ************ thì họ đang tìm cách không chỉ tôn vinh những cái hay của sro(cái này là chính đáng à )mà còn cố tình hạ thấp những game cạnh tranh khác bằng những nhận xét khẩu thuyết vô bằng hay những hiểu biết nông cạn về game đó (tiêu biểu cltb, l2, vltk) để đánh vào tâm lí những fans của game đó làm cho những fans nhẹ dạ cảm thấy không còn thật sự tin tưởng vào game mà mình đã lựa chọn .
    mà mọi người thấy đó khi đã không còn thật sự tin tưởng vào game nào đó thì thật khó có thể mở miệng thuyết phục người bạn mình là chơi game này đi hay lắm đó @-)
    từ đó sẽ khiến lượng người phân vân lựa chọn go để chơi càng nhiều hơn (mà lẽ ra họ đã chơi game cùng bạn mình rồi...)
    +cuối cùng nếu thật sự chưa có ai trên diễn đàn này nói họ là anti-fans sro thì bây giờ có tôi đó - điều đó có gì sai sao ,và đừng có nói là có mỗi một mình tôi nha (hehe nhiều người chưa thèm nói ra thôi ),

"nói thế với 10 fans sro thì ông chắc sẽ nhận 18 cái dép vô mặt đó =)) mà chỉ cần cho họ đọc cái topic này thì chắc chả phải dép không đâu mà cả guốc nữa đó (ném dép của mình chưa đủ lấy luôn guốc của bạn gái phi tiếp =)) =)) ) ."
    đoạn này thì ghê quá, xin miễn tiếp lời bác goodwarrior, chỉ có fan của sro mới du côn đến mức đó, chứ còn tôi thì chắc chưa lang thang đầu đường xó chợ đến mức đấy để phát biểu câu này.

tôi không ghét bỏ gì sro nhưng vì sro có những fans như ducminh123, bcsvn, goodwarrior nên thật khó chấp nhận quá , hỏi 10 người trong diễn đàn này chắc phải 7 người đồng tình với tôi . vì thế tôi khuyên pác goodwarrior nè : tiếp thị cho sro kiểu này không ổn đâu^^ ^^

muốn phim hả . đây có sẵn 2 phim .
    phim 1 tập hợp combo của kiếm , đao
    http://conduongtolua.com.vn/default.aspx?root=5&catid=40&pid=0&fid=6
    phim 2 tập hợp comebo của thương , đại đao :
    http://www.nastudio.net/work/tblade_combo_450_250.wmv

còn đây là 1 số phim về quái vật :
    http://www.nastudio.net/work/monster...ge_400_240.wmv
    roc
    http://www.nastudio.net/work/roc_500_250.wmv
    lord yarkan:
    http://www.nastudio.net/work/bonelord_540_250.wmv
    ureuchi:
    http://www.nastudio.net/work/uruchi_500_250.wmv
    isyutareu:
    http://www.nastudio.net/work/isyutaru_540_250.wmv
    nguồn cdtl forum : người tìm ra máy phim này là mizzlinhie ( thành viên diễn đàn game con đường tơ lụa)

job châu âu đây này

mọi người nhìn mấy job bên châu âu thế nào ,trông ngứa mắt quá . mà bố khanhvy sao ko lấy nick khanhvy mà là rapeme ,bó tay >_<
    tiện thể cho hỏi anh tuấn có test ko vậy ....

Trích dẫn Gửi bởi khanhvy
    các job tại phiên bản mới..
    thief

hunter

trader

1 skill thú vị của char ca..lúc đầu rapeme nhìn con này tưởng wai vật(lv 15) bị thằng nào lure về cổng thành....định xuông cho nó 1 hit ...ai ngờ nó lại do người biến thành..t_t. có cả tên ở dưới ,nhìn kĩ sẽ thấy(ko bít bao h mới có skill này đây....>_<)

nói rõ đây là người chứ ko phải summon đc gọi ra đâu nhá..tui con pm với nó được ..pó tay

chài ơi! vẫn tranh loạn sao?
    tôi thì không phải là nhân viên quảng cáo của game nào!
    và cũng là người có tính ích kỉ...game đỉnh ai không chơi thì thiệt thôi
    nói nhiều làm gì ...chơi nhiều lag lắm!
    các bác yêu game nào thì cứ trung thành với game đó đi
    trả ai bảo gì đâu! nhưng đừng có so sánh cái này cái kia! không có cái đầu đánh giá ..đọc phát sốt rét!

em cũng muốn chơi 9d lắm nhưng nó có cho em đăng ký chơi đâu
    với lại bán thẻ thu tiền giờ chơi thì em thua rồi thế cho nên....
    --->sro #1\:d/ , 9d &@#^%@$&*@$=)) với em thì thế đấy bác nào làm gì được em =)) =)) =))

tôi thấy các fan sro không nên trả lời topic này làm gì nữa. vì những fan 9d như triwizard chỉ viết bài mà suy luận bừa vãi, ctrlaltdel nhìn kĩ sign là fan của game nào vậy? bằng chứng đâu mà dám nói họ là fan của sro? ăn nói vô căn cứ vậy mà cũng phát biểu được à?

bó tay mấy cha nội này cãi nhau ầm ĩ củ toi lỏi mỏi đi ra đường à.các ông cãi nhau vậy các ông xem chứ có ai xem đâu mà cãi nhau làm gì.thử hỏi bây giờ gamer vn nói xấu nhau vậy thì ai mà dám vào game online của vn chơi sang game online của nước ngoài cho nhẹ đầu đỡ phải cãi nhau.mà thử hỏi các ông post vậy thì nhiều thằng đọc không hay là nó chỉ nhìn vào cái topic cũng đủ phát chán rồi ,đọc đi đọc lại cũng chỉ thấy mấy ông cãi nhau chẳng có gì hơn cả.theo tôi mọi người im lặng chờ sự trả lời của các gamer đi .nếu game nào hay khắc có người chơi game nào ko hay thì khắc có người bỏ

Trích dẫn Gửi bởi triwizard
    tôi thấy fan của cltb không nên trả lời topic này nữa. vì những fan của sro như vinhtrieuthong & ctrlaltdel chỉ viết bài để khiêu khích mình thôi, chứ chẳng có gì cả.
    em khiêu khích ai đâu em chỉ làm đúng những gì đại ka anhhungls đã nói là lên đây phát biểu xem thích game gì thôi mà =))=))
    em ko được chơi cltb nên em có câu nào chê cltb dở đâu em chỉ bảo là thu tiền giờ thì em ko chơi thôi
    @diatrunghai anh là chủ nhiệm clb srohn hả vậy thì cũng coi như là sếp của em cái vụ chữ kí là do chưa kịp sửa thôi bỏ ptv đến 1 năm rồi

nói chung nói về 9d vs sro thì sro 60% win rồi ...bởi vì sro tình tiết và đồ họa hấp dẫn và hay hơn 9d
    ps: đừng bảo em là người của vdc , em là fan của gb của asiasoft ,và trong 4rum của gbvn sro đang dc quảng cáo miễn phí và có rất nhiều anh em nghỉ bắn gb chuyển qua chơi srovn

Trang 29 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 192728293031 ... CuốiCuối